PDA

View Full Version : [MU] Cho em hỏi các địa chỉ cho thuê lic web muonline quản lý tài khoản ạ!

pearlove
03-06-17, 07:38 PM
Cho em hỏi các địa chỉ cho thuê lic web muonline quản lý tài khoản ạ!
Như web vip dwebgame.... đó ạ!
Em Cảm Ơn!

KhongGianOL
03-06-17, 08:03 PM
Em Cảm Ơn!

Lic đó có thể tạo đc mà cậu...đã có api share đi chung với source dweb rồi mà......ý cậu là sao nữa nhỉ ?

161012
03-06-17, 08:37 PM
Em Cảm Ơn!
Thấy thuê web bựa giờ còn le quang vu nhưng web share có khác gì đâu

tinhx001
03-06-17, 11:38 PM

trả tiền để được hỗ trợ ấy mà .....................

lequangvu
04-06-17, 08:43 AM

Đúng ra mình không vào cmt làm gì đâu nhưng thấy cmt của bạn bựa quá nên mình vào cmt hỏi bạn xem là mình làm bựa chỗ nào? bạn đã từng dùng web của mình chưa mà bảo là webshare? chưa nói đến là web mình có nhiều kiểu khác và có update khác với trước nhiều và hỗ trợ tận răng.

Xin lỗi rằng nếu các bạn không tin tưởng dùng thì cũng đừng đi chọc gậy bánh xe như vậy, sống trên đời nên cảm và nể nhau chút sống cho thanh thản, thân gửi những ai đang nghĩ xấu mình

161012
04-06-17, 08:50 AM
Đúng ra mình không vào cmt làm gì đâu nhưng thấy cmt của bạn bựa quá nên mình vào cmt hỏi bạn xem là mình làm bựa chỗ nào? bạn đã từng dùng web của mình chưa mà bảo là webshare? chưa nói đến là web mình có nhiều kiểu khác và có update khác với trước nhiều và hỗ trợ tận răng.

Xin lỗi rằng nếu các bạn không tin tưởng dùng thì cũng đừng đi chọc gậy bánh xe như vậy, sống trên đời nên cảm và nể nhau chút sống cho thanh thản, thân gửi những ai đang nghĩ xấu mình
Ak mình nói tiếng miền trung chắc bạn nghe không hiểu. Bựa nghĩa là bây giờ, ý mình nói là bây giờ còn lê quang vu bán web chư mình đâu có nói là website bạn bựa nhân đâu
Còn mình k nói web bạn như webshare nha :))

lequangvu
04-06-17, 09:44 AM
Ak mình nói tiếng miền trung chắc bạn nghe không hiểu. Bựa nghĩa là bây giờ, ý mình nói là bây giờ còn lê quang vu bán web chư mình đâu có nói là website bạn bựa nhân đâu
Còn mình k nói web bạn như webshare nha :))

Vậy mình xin lỗi nhé nếu như bạn nói, cảm ơn bạn!

The Gamer
04-06-17, 10:07 AM
Vậy mình xin lỗi nhé nếu như bạn nói, cảm ơn bạn!

vụ nhờ ông mà chả thấy ông online gì cả

lequangvu
04-06-17, 12:34 PM
vụ nhờ ông mà chả thấy ông online gì cả

:P mình đi làm bận chả có time, hôm có nói với bạn rồi mà :D, thôi để nay mai tranh thủ xem nhé

heroviet2301
04-06-17, 12:34 PM
Giờ mới biết web lequangvu bựa :)) vãi cả tiếng miền Trung, nói vậy có chết người ta không chứ :))

161012
04-06-17, 01:04 PM
Giờ mới biết web lequangvu bựa :)) vãi cả tiếng miền Trung, nói vậy có chết người ta không chứ :))
Một bầy chim lợn từ đâu bay đến :)))))))))))))))))))))))

yoken9x
04-06-17, 01:33 PM
Tui cũng người miền trung nhưng tới giờ mới biết "Bựa" nghĩa là "Bây Giờ" đấy =))

161012
04-06-17, 01:44 PM
Tui cũng người miền trung nhưng tới giờ mới biết "Bựa" nghĩa là "Bây Giờ" đấy =))
Bựa giờ nhé bắt bẻ vl

Charrrrrr

beobanlinh
04-06-17, 02:26 PM
Đáng ra phải là " Bữa " chứ Bựa cũng chưa nghe bao giờ =))

lequangvu
04-06-17, 02:32 PM
Đúng rồi bạn ý nói đúng đấy, tiếng miền trung gốc và chuẩn là "bựa giờ" nghĩa là bây giờ :P, đúng là VN vùng miền nhiêù từ lóng vãi