PDA

View Full Version : [MU] Full source mu NhietHuyet

bimaloha
30-05-17, 11:45 PM
Bộ này sửa lại mấy cái lỗi vớ vẩn từ đời thanh đời tống là ok nhé các mẹ

Linkdown source: Tại đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - Pass giải nén: ElfCheat
Linkdown client: Tại đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy trên nền server của devgame81 share nhé. Link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bộ này có post item nhé.
Hình như là sửa master skill ở client rồi.
Mấy cái lỗi khác mình có sửa rồi nhưng đang dev linh tinh nữa nên lười cop, vứt nguyên cục ban đầu mình nhận được cho gọn.

p/s: Không support nhé!
Còn bộ post item nữa giống cái của datdat đang share bên kia nhưng không crash, còn lỗi vụn vặt, từ từ share nốt.

socolas
31-05-17, 01:06 AM
Bộ này sửa lại mấy cái lỗi vớ vẩn từ đời thanh đời tống là ok nhé các mẹ

Linkdown source: Tại đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) - Pass giải nén: ElfCheat
Linkdown client: Tại đây! (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chạy trên nền server của devgame81 share nhé. Link này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bộ này có post item nhé.
Hình như là sửa master skill ở client rồi.
Mấy cái lỗi khác mình có sửa rồi nhưng đang dev linh tinh nữa nên lười cop, vứt nguyên cục ban đầu mình nhận được cho gọn.

p/s: Không support nhé!
Còn bộ post item nữa giống cái của datdat đang share bên kia nhưng không crash, còn lỗi vụn vặt, từ từ share nốt.

Được đấy ^.^ cố gắng phát huy tinh thần share for free nhé. Cơ mà phải build ra cho anh em new sài luôn chớ, để source thế mấy mem mới sao mà sài được :D. Src của mình chỉ thua datdat cái bao tay huyết long thôi, cơ mà có code rồi cũng ko đụng đến vì nhìn chán =))
Không biết vì lý do gì mà bạn có cái src gọi là của mình nhưng mà client của mình lụm về chắc chỉ cài offline =))

onlinezajzaj
31-05-17, 05:55 AM
á đủ.... Hốt hốt luôn.....

Thanks tinh thần đã Share

kehuydietUS
31-05-17, 07:56 AM
dạo này nhiều bro share hàng với source quá lớp trẻ mà vừa ra trường muốn theo nghành dev game sẽ thích điều này .
còn tui thì sẽ có gắng pm pro đạt đạt nhờ fix full chuẩn mực 99.9% để có hàng share cho 500 Ae ăn trực clb lâu quá rồi .
nhưng thấy giang hồ đồn lão đang bận vụ ngọc trinh pm mời mua sim 0989 999 999 vẫn ế từ vụ đấu giá fake .
nên chắc éo bao giờ đọc dc inbox của tui đâu =))

socolas
31-05-17, 08:15 AM
Sau vụ này mới biết cần bảo mật sv lẫn client, thanks anyway ;) . Và cần sàng lọc đối tượng khi nói chuyện, toàn kẻ nguy hiểm, sơ ý 1 tí là bị bóp dái liền :D
Tự nhiên được PR server miễn phí trời trời =))

bimaloha
31-05-17, 08:40 AM
dạo này nhiều bro share hàng với source quá lớp trẻ mà vừa ra trường muốn theo nghành dev game sẽ thích điều này .
còn tui thì sẽ có gắng pm pro đạt đạt nhờ fix full chuẩn mực 99.9% để có hàng share cho 500 Ae ăn trực clb lâu quá rồi .
nhưng thấy giang hồ đồn lão đang bận vụ ngọc trinh pm mời mua sim 0989 999 999 vẫn ế từ vụ đấu giá fake .
nên chắc éo bao giờ đọc dc inbox của tui đâu =))

Hay để minh fix bộ source datdat rồi share tiếp ó hỏ =))~

omachi2921992
31-05-17, 10:01 AM
có ai build ra cho anh em new sài không thê.hóng quá...............

heroviet2301
31-05-17, 10:37 AM
Từ lúc bọn Zteam share source rồi đến SCF là Mu loạn rồi, nguyên nhân do bọn nước ngoài chứ chẳng phải ở VN, quẩy lên anh em :v

socolas
31-05-17, 10:48 AM
Src này chắc cha nội mương 14 share ra chứ đâu =)) hiểm vãi, hoặc có thể cha này với mương 14 là 1

socolas
31-05-17, 10:11 PM
Nhớ lại thì cha Mương14 này gian tà vãi, nhờ fix cái Ctrl mà cần src trong khi cái code có 1 dòng 4 chữ =)), làm như mình không biết mẹ gì mà giấu diếm. Mình chân tình share hết code TVT, cuối cùng thì bị người ta chơi, đúng là cuộc đời toàn lắm mấy thằng tiểu nhân gian xảo.

toilatoi266
31-05-17, 10:43 PM
Nhớ lại thì cha Mương14 này gian tà vãi, nhờ fix cái Ctrl mà cần src trong khi cái code có 1 dòng 4 chữ =)), làm như mình không biết mẹ gì mà giấu diếm. Mình chân tình share hết code TVT, cuối cùng thì bị người ta chơi, đúng là cuộc đời toàn lắm mấy thằng tiểu nhân gian xảo.

Scoure này cùi mía không, cho tôi tôi còn chửi cho ấy.
Sang scoure DAT DAT còn gấp vạn lần scoure này.

socolas
31-05-17, 10:53 PM
Scoure này cùi mía không, cho tôi tôi còn chửi cho ấy.
Sang scoure DAT DAT còn gấp vạn lần scoure này.

Tất nhiên là nó cùi mía nên họ mới share ra, tôi tính hết rồi dễ gì, ngon thì yểm mịa rồi còn đâu =))

onlinezajzaj
03-06-17, 05:48 AM
Sau vụ này mới biết cần bảo mật sv lẫn client, thanks anyway ;) . Và cần sàng lọc đối tượng khi nói chuyện, toàn kẻ nguy hiểm, sơ ý 1 tí là bị bóp dái liền :D
Tự nhiên được PR server miễn phí trời trời =))

Thanh niên này tưởng không nguy hiểm, mà lại nguy hiểm không tưởng

Núi này cao còn có núi khác cao hơn .ok

thusinh1985
05-06-17, 05:05 PM
nha nha lam mu nguoi nguoi lam mu het mem hehe

monday1990
18-06-17, 12:48 AM
hóng cao nhân share src ss2
:;))>-:)>-

onlinezajzaj
18-06-17, 05:52 AM
nha nha lam mu nguoi nguoi lam mu het mem hehe

Kệ thôi biết làm sao

Đâu phải thanh niên nào nói mở Mu là duy trì được Mu đó đâu, nhiều vấn đề tác động...

Có khi tưởng không Sập, mà lại Sập nhanh không tưởng

Thôi chơi Offline , kéo 10 acc tẻs, chơi game cho khoẻ người

socolas
18-06-17, 12:20 PM
Kệ thôi biết làm sao

Đâu phải thanh niên nào nói mở Mu là duy trì được Mu đó đâu, nhiều vấn đề tác động...

Có khi tưởng không Sập, mà lại Sập nhanh không tưởng

Thôi chơi Offline , kéo 10 acc tẻs, chơi game cho khoẻ người

Chả hiểu MU mà chơi offline thì phải giống như chơi diablo II, hay các game mà không can thiệp vào được thì mới chơi có cảm hứng được chứ, làm admin tuỳ chỉnh game theo ý muốn mà chơi offline cái nỗi gì, test bug game còn nghe được, chém chém gió gió mát quá =))=))