PDA

View Full Version : [MU] Hỏi cách thêm bao tay Huyết Long RF

socolas
19-05-17, 10:13 PM
Tình hình cái bao tay RF nó có right và Left, bác nào rành cái này chỉ em add vào cho chuẩn với nào. Thank you vì tinh thần sẽ chia :D

thuong10c8
20-05-17, 08:06 AM
Thêm cung với tay RF nhưu nhau. 1 củ là làm được. :D:D:D:D:D:D

socolas
20-05-17, 09:07 PM
Thêm cung với tay RF nhưu nhau. 1 củ là làm được. :D:D:D:D:D:D

Thua ông, 500k tôi còn chưa mua nữa ở đó 1 củ, đang suy nghĩ cách làm thôi, với tôi thì đặt câu hỏi là 1 cách để làm khó bản thân và nâng cao sự hiểu biết của mình.
Effect đã nghiên cứu xong há há, may mà ông eck hôm qua cho cái clip làm mình tò mò =)) anyway cám ơn hoangtueck đã kích thích sự thèm muốn của tôi lên tột độ nhá há há :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tomsmile
20-05-17, 09:49 PM
Bạn chỉ mình cách thêm effect wing được không?

thuong10c8
20-05-17, 10:18 PM
Thua ông, 500k tôi còn chưa mua nữa ở đó 1 củ, đang suy nghĩ cách làm thôi, với tôi thì đặt câu hỏi là 1 cách để làm khó bản thân và nâng cao sự hiểu biết của mình.
Effect đã nghiên cứu xong há há, may mà ông eck hôm qua cho cái clip làm mình tò mò =)) anyway cám ơn hoangtueck đã kích thích sự thèm muốn của tôi lên tột độ nhá há há :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Không mua thì tự mò đi =))=))=))=))=))=))