PDA

View Full Version : [MU] Hỏi về đồ custom trong Mu

tomsmile
18-05-17, 05:19 PM
Như tiêu đề trên ai có set item với vũ khí này không cho mình xin với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yeugamemu
18-05-17, 05:34 PM
Như tiêu đề trên ai có set item với vũ khí này không cho mình xin với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có đầy.................hhhhhhhhhhhhhhhhhhh

tomsmile
18-05-17, 06:17 PM
có đầy.................hhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Share mình đi được không?
30charrrrrrrrrr

tomsmile
18-05-17, 11:08 PM
ai có set custom cho mình xin với. Cảm ơn nhiều ạ. Mình tìm hoài trên google mà không có

socolas
19-05-17, 12:17 AM
ai có set custom cho mình xin với. Cảm ơn nhiều ạ. Mình tìm hoài trên google mà không có

Set xấu vãi chưởng, trước có thấy qua mà mình thấy cái là xoá liền :D . Mà đâu phải cái gì cũng dễ dàng tìm thấy trên GÔ GỒ. Rảnh khi nào gặp nó mình lụm cho :D

socolas
19-05-17, 12:30 AM
[QUOTE=tomsmile;1188897]Như tiêu đề trên ai có set item với vũ khí này không cho mình xin với

Hok có set đó mà có set này được hem, rảnh ta up thêm vũ khí nữa cho ngầu :D

nhanh nhanh kẻo link die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!S8RyjAoR!sbiO_TEJFBNnJTPfT2WyR0BnqE8JcnWbZ4Z5a2E GcAE

tomsmile
19-05-17, 08:40 AM
[QUOTE=tomsmile;1188897]Như tiêu đề trên ai có set item với vũ khí này không cho mình xin với

Hok có set đó mà có set này được hem, rảnh ta up thêm vũ khí nữa cho ngầu :D

nhanh nhanh kẻo link die
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!S8RyjAoR!sbiO_TEJFBNnJTPfT2WyR0BnqE8JcnWbZ4Z5a2E GcAE

bạn có all set custom không? add vào server bạn share đó. Cho nó ngầu :D
Bạn chỉ mình cách add set được không :D