PDA

View Full Version : [MU] Cần các sư phụ dành dweb chỉ em 1 Chút về GHRS ạ...

tanlockgvn
15-05-17, 10:24 PM
Chào các anh em clb !
Như tiêu đề trên mình chưa quen sài web quản lý dweb ! nên cần ae chỉ giùm mình cách chỉnh ghrs bằng top 1 như bên dưới !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
----------------------------------------
Có thể giúp mình bằng 1 chút nào đó....
Xin cảm ơn

yeugamemu
15-05-17, 10:46 PM
Tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia tham gia

Post bài thiếu tôn trọng người đọc quá...........

tanlockgvn
15-05-17, 11:16 PM
Post bài thiếu tôn trọng người đọc quá...........

Hơi sơ xuất ! bạn thông cảm nhé.................

socolas
15-05-17, 11:19 PM
Chào các anh em clb !
Như tiêu đề trên mình chưa quen sài web quản lý dweb ! nên cần ae chỉ giùm mình cách chỉnh ghrs bằng top 1 như bên dưới !
----------------------------------------
Có thể giúp mình bằng 1 chút nào đó....
Xin cảm ơn

Xời dễ ẹc, do MU bạn chưa có TOP nên bạn không thể chỉnh GHRS theo TOP được hiểu chưa =))

tanlockgvn
15-05-17, 11:23 PM
Xời dễ ẹc, do MU bạn chưa có TOP nên bạn không thể chỉnh GHRS theo TOP được hiểu chưa =))

có rồi mà bạn !!

mình chỉnh như trên kia rs vẫn cứ là 0/0 k hiểu luôn

socolas
15-05-17, 11:29 PM
có rồi mà bạn !!

mình chỉnh như trên kia rs vẫn cứ là 0/0 k hiểu luôn

1 lần nữa nói cho rõ nè, bạn bấm vào cái tab TOP 0 giờ xem nó có TOP chưa là biết :D
100%

tanlockgvn
15-05-17, 11:31 PM
1 lần nữa nói cho rõ nè, bạn bấm vào cái tab TOP 0 giờ xem nó có TOP chưa là biết :D
100%

có rồi ông ơi ! giờ ông có thể chỉ tôi chỉnh ghrs gần bằng top1 như trên tôi gửi hình đc ko

socolas
15-05-17, 11:41 PM
có rồi ông ơi ! giờ ông có thể chỉ tôi chỉnh ghrs gần bằng top1 như trên tôi gửi hình đc ko

Hy vọng giúp được ông chút nào đó . Cố gắng lên yeah!!!!!! 8-}

heroviet2301
16-05-17, 09:19 AM
Trong config giới hạn thì chọn giới hạn loại 2 là được thôi, xong rồi tùy chỉnh bảng giới hạn số 2
Bảng số 1 là reset theo từng mốc
Bảng số 2 là reset theo top1, thích để được reset bằng tóp thì các top dưới để kém 0 lần là được.