PDA

View Full Version : share thiết kỵ tam quốc cho loạn chơi

tinhlabui
13-05-17, 06:17 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉnh sửa lại web nhé của toandaik :)>-

BinzThieuGia
13-05-17, 06:56 PM
:v Đang kéo game, cám ơn bác nhiều , hóng hướng dẫn :(

namvincen
13-05-17, 07:24 PM
có thể hướng dẫn chạy game dc ko bạn

khangcracker
13-05-17, 07:46 PM
Nhiều bác dơn 1 lượt quá . h down đc có 300kb/s :v

vybella
13-05-17, 09:14 PM
Toàn ơi cho hỏi lấy bộ web đăng kí này xai cho game khác đc k :D:D:D:D

dukute1995
13-05-17, 09:48 PM
đem sv này về chạy off chơi cho vui chứ online toàn lỗi bug :D

nhimkon2411
13-05-17, 10:14 PM
Hóng hướng dẫn :( đã thử và không thấy chạy... :-<:-<:-<:-<

dukute1995
13-05-17, 11:47 PM
thì ra chủ thớt là fb Hãy Gọi Tên Tôi mở bị phá quá không ăn được đem đi share :D:D:D:D

khangcracker
14-05-17, 07:07 AM

dukute1995
14-05-17, 07:44 AM
đóng cmtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

namvincen
14-05-17, 08:06 AM
Cảnh báo : ae nào có ý định chạy thiết ky tam quốc này thì bỏ ý định đi nha vì sv này rất nhiều lỗi diss server + bug + lỗi sign fix được thì cứ mở còn không thì đừng mở phí tiền vps .

bạn có thể hướng dẫn mình cách chạy game dc ko? mình mò hoài chạy ko dc

namqwer16
14-05-17, 08:22 AM
Cảnh báo : ae nào có ý định chạy thiết ky tam quốc này thì bỏ ý định đi nha vì sv này rất nhiều lỗi diss server + bug + lỗi sign fix được thì cứ mở còn không thì đừng mở phí tiền vps .

mình chơi off thôi , bác có hd cài k , hộ e phát

vlinkssd
14-05-17, 09:15 AM

Trẻ trâu đọc cmt toàn nồng nặc mùi war

khangcracker
14-05-17, 09:46 AM

bác biết cách run sv này ko hướng dẫn với. mình chạy offline giải trí thôi

Tuan565
14-05-17, 09:54 AM

Thánh này đang bán server nên đe thế là phải . Cứ phải mua của thánh đó mới hết =))

nknguyengl
14-05-17, 10:00 AM
tưởng fix hoàn toàn rồi mà không phải à. để bug thế thì mất uy tín quá =))=))=))=))

dukute1995
14-05-17, 10:33 AM

cảnh báo thì mình vẫn cảnh báo ae ai tin thì tin không tin thì ráng mà chịu :D

JokerZone
14-05-17, 10:35 AM

Tao yêu cầu mày xoá ngay nhé Boom , hàng của ae mà đem share là thế đếch nào ??? =)) =))

dukute1995
14-05-17, 10:38 AM
Thánh này đang bán server nên đe thế là phải . Cứ phải mua của thánh đó mới hết =))

có bán sv đâu chỉ cảnh báo cho tụi nó biết để đở phải tốn tiền vps mở game lần trước bọn kia pm năn nĩ đòi mua chứ có pm bán cho nó đâu :D ^:)^^:)^^:)^

--- Chế độ gộp bài viết ---

ae ai config chưa được thì coi video này nè :D

Tuan565
14-05-17, 12:02 PM
có bán sv đâu chỉ cảnh báo cho tụi nó biết để đở phải tốn tiền vps mở game lần trước bọn kia pm năn nĩ đòi mua chứ có pm bán cho nó đâu :D ^:)^^:)^^:)^[COLOR="Silver"]
ae ai config chưa được thì coi video này nè :D

Cứ phải để mấy ông tướng đó mất tiền oan mới khôn ra được . Game chưa hoàn thiện mà cứ thik lao vào mở tỉ lệ cao phá game thì ko tồn tại dc lâui

tinhlabui
14-05-17, 12:28 PM
Cứ phải để mấy ông tướng đó mất tiền oan mới khôn ra được . Game chưa hoàn thiện mà cứ thik lao vào mở tỉ lệ cao phá game thì ko tồn tại dc lâui

cho loạn luôn đi bác e cũng chả làm con này nên vứt lên đây cho anh em vọc :)>-

tinhlabui
14-05-17, 01:04 PM
thì ra chủ thớt là fb Hãy Gọi Tên Tôi mở bị phá quá không ăn được đem đi share :D:D:D:D

sai r cu mình fb là boom nhé =)) hãy gọi tên tôi bị tôi phá thì có :)>-

sin1992
14-05-17, 01:16 PM
ai mún fix bug vàng bug vip bug kênh chat bug item pmmmmmmmmmmmmmmmmmmm fix hết cho

tinhlabui
14-05-17, 01:20 PM
ai mún fix bug vàng bug vip bug kênh chat bug item pmmmmmmmmmmmmmmmmmmm fix hết cho

pm fix hộ :v
........................^:)^

tagtag15
14-05-17, 01:31 PM
pm fix hộ :v
........................^:)^

úp lại link đi boom, link die rồi ..................

minzkool
14-05-17, 03:02 PM
sao chạy server đến chỗ tạo nv không vào được game nhỉ :D

locnguyen018
14-05-17, 03:12 PM
link down bị

Not Found
Error 404

nobitajx2
14-05-17, 05:52 PM
Lỗi debug C++ ....

ctvwebgame
14-05-17, 06:24 PM
Không biết nói gì cũng ko muốn nói gì. Chúc mạnh khoẻ

vn9011
14-05-17, 06:33 PM
ai reup đi link hỏng rồi
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

KangGary
14-05-17, 06:35 PM
Lấy link pm, tới 24h xóa link :D

p/s: Đã xóa link

ndbl1992
14-05-17, 08:00 PM
Bác nào hướng dẫn cài off với, tải 2 link trên về rồi mà chưa biết chạy server sao :-<

dukute1995
14-05-17, 08:07 PM

tại e sợ chúng nó không biết fix xong mở đại trà ra làm nát game cứ như phong vân ấy bác :D

dukute1995
14-05-17, 08:13 PM

thánh có fix được dis gameserver không fix hộ e cái =))=))

phiyeutuan08
14-05-17, 09:30 PM
Cho mình hỏi tắt bật mấy cái sự kiện như: Nạp thẻ,... ở đâu vậy?

nknguyengl
14-05-17, 09:50 PM
tại e sợ chúng nó không biết fix xong mở đại trà ra làm nát game cứ như phong vân ấy bác :D

căn bản đã nát rồi nên không phải sợ nữa =))

tinhlabui
14-05-17, 10:09 PM
đã up lại link cho nát như tương luôn :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

emxinh0607
14-05-17, 11:21 PM
đã up lại link cho nát như tương luôn :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
Cho nó đại trà cũng được bác , em thấy cái game này sever thì nhiều nhưng chả có người chơi =)) , mà không có người chơi thì đập đồ khủng cũng chả để làm gì, mấy cái sv mở ra toàn treo mấy cái ngọc cấp 10 xem ông nào múc không , múc xong ngọc cấp 10 chênh nhau với thằng ngọc cấp 6 đến gấp 10 lần , thực tế chênh lệch nhiều quá nên game này chết dần . Nhưng được cái đồ họa nó khá sắc nét nên vẫn thích hơn mấy cái khác .

boydtc
14-05-17, 11:57 PM
Em qua trang này tld.aivo.vn nghịch tí mà log game chả cần pass biết username login web của thằng là khác login game bt chả cần pass gì cả :D:D:D chơi off.

phiyeutuan08
15-05-17, 07:03 AM
Link up lại có sửa đổi gì không hay vẫn như cũ để mình biết còn download lại bạn chủ topic ơi!

sin1992
15-05-17, 08:12 AM
thánh có fix được dis gameserver không fix hộ e cái =))=))

ddis gamesever có tool chạy tự chạy lại sau 1s mà ông toki có mà . Còn fix luôn không biết cách rồi :(

nobitajx2
15-05-17, 09:50 AM
Mình bị diss cái engin.exe nhưng sau dùng cái khác ok.

tinhlabui
15-05-17, 01:00 PM
tại sao tôi lại éo vào đc game nhỉ :-<:-<:-<:-<:-<

phiyeutuan08
15-05-17, 01:14 PM
Cho mình xin cái giao diện tạo nhân vật này với !

ctvwebgame
15-05-17, 02:54 PM
Cho mình xin cái giao diện tạo nhân vật này với !

phiyeutuan08
15-05-17, 04:33 PM

Bạn ơi nhưng bản này mình có tìm thấy file nào trong game tên creatrole.swf. Chẳng biết đường dẫn ở đâu mà rip nữa.
Biết là anh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có cái chọn nhân vật mới nhưng không biết rip file nào và chỉnh làm sao?

namvincen
15-05-17, 08:34 PM
có cách nào chỉnh mấy cái vip hay mục tiêu nạp thẻ ko
mình chơi off nên muốn thử mấy cái đó mà thử add yuanbao vô rồi mà vẫn ko dc mấy cái đó

dukute1995
15-05-17, 11:06 PM
ddis gamesever có tool chạy tự chạy lại sau 1s mà ông toki có mà . Còn fix luôn không biết cách rồi :(

bác chưa mở online chưa biết rồi diss lầ ko phẩi mở lên là được mà diss C++ khi nhiều người chơi quá phải xóa db mới chạy đc game nữa:D

tvnnam
16-05-17, 12:48 AM
Cho mình xin cái hướng dẫn cài game này nào các bạn??/ tải về rồi nhưng ko biết làm gì?? và cho mình xin cách thêm vàng vào game nữa nhé... thank các tềnh yêu

boydtc
16-05-17, 11:44 AM
Cho mình xin cái hướng dẫn cài game này nào các bạn??/ tải về rồi nhưng ko biết làm gì?? và cho mình xin cách thêm vàng vào game nữa nhé... thank các tềnh yêu

mình thấy ở trang 2 có Video hướng dẫn mà bạn. :) nhưng mình làm theo đến cái tạo user name thì ko chạy :D ko biết lỗi gì luôn

nobitajx2
16-05-17, 07:06 PM
Không up link quảng cáo
...........................................

Tuan565
16-05-17, 07:15 PM
Vui lòng ko up link test + quảng cáo . Cần người test post qua các forum quảng cáo . Còn giải thích mở ko nạp thẻ thì giờ các ông cho test sau cho nạp thì cũng chịu ko chặn dc
Nên vui lòng làm đúng luật . Không quảng cáo

namvincen
16-05-17, 08:14 PM
Vui lòng ko up link test + quảng cáo . Cần người test post qua các forum quảng cáo . Còn giải thích mở ko nạp thẻ thì giờ các ông cho test sau cho nạp thì cũng chịu ko chặn dc

bạn ơi bạn có thể chỉ mình cách tăng vip mà ko nạp thẻ dc ko bạn

nobitajx2
16-05-17, 08:21 PM

Ok mod :D

Nch93
16-05-17, 08:56 PM

Không liên quan mà giờ ngừng support blog ''<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>'' hay chuyển nhà rồi à bác mà từ năm 2015 đến giờ không có bài mới vậy bác?!:-s

tvnnam
16-05-17, 09:32 PM
đã tải hêt về mò mãi vẫn không biết chạy game này? có bác nào hướng dẫn hộ phát....

sanpro1207
16-05-17, 11:02 PM
sao link die rồi thớt ơi. :(

nknguyengl
17-05-17, 12:05 AM

tăng vip không cần nạp thẻ 8-}

needYuanbao=0 hết nha

Tuan565
17-05-17, 12:55 AM
tăng vip không cần nạp thẻ 8-}

needYuanbao=0 hết nha

Sai rồi
Đâu có /bin .
:D.........................

kenhoang
17-05-17, 01:33 AM
Link die mà bản này vẫn bug dis gameserver mà :v thánh đó bán cũng ko fix dc

quangphong0904
17-05-17, 07:15 AM
đã tải hêt về mò mãi vẫn không biết chạy game này? có bác nào hướng dẫn hộ phát....

khungvonline1
17-05-17, 12:46 PM
ai biết kích hoạt lệnh GM ko

Vào game train lên lv10 (chat gần) nhập lệnh GM

addexp 999999999 (thêm exp cho nhân vật. Chú ý ko dùng lệnh lv xxx trực tiếp => crash nhân vật)
additem 11602 999 (11602=Trương Phi tương hồn, 999 = số lượng)
yinliang 9999999 (thêm bạc)
yuanbao 999999999 (thêm vàng)
bindyuanbao 99999999 (thêm vàng khóa)
.................
Xem thêm lệnh trong file D:\tqsg\server\bin\script\module\chat\GM.lua

=================================
Tạo nhân vật mới mặc định nhận lv,vàng,bạc...

Sửa file D:\tqsg\server\bin\script\module\role\RoleFFI.lua (từ dòng 646)

===========================================
Cấm chat lệnh Gm

Vào file D:\tqsg\server\bin\script\module\chat\GmControl.lu a

Sửa lại toàn bộ thành false

làm như vậy mãi mà ko dc

Tuan565
17-05-17, 12:48 PM
ai biết kích hoạt lệnh GM ko

Vào game train lên lv10 (chat gần) nhập lệnh GM

addexp 999999999 (thêm exp cho nhân vật. Chú ý ko dùng lệnh lv xxx trực tiếp => crash nhân vật)
additem 11602 999 (11602=Trương Phi tương hồn, 999 = số lượng)
yinliang 9999999 (thêm bạc)
yuanbao 999999999 (thêm vàng)
bindyuanbao 99999999 (thêm vàng khóa)
.................
Xem thêm lệnh trong file D:\tqsg\server\bin\script\module\chat\GM.lua

=================================
Tạo nhân vật mới mặc định nhận lv,vàng,bạc...

Sửa file D:\tqsg\server\bin\script\module\role\RoleFFI.lua (từ dòng 646)

===========================================
Cấm chat lệnh Gm

Vào file D:\tqsg\server\bin\script\module\chat\GmControl.lu a

Sửa lại toàn bộ thành false

làm như vậy mãi mà ko dc

Config.lua >> IS_USE_GM_CMD để true

tinhlabui
17-05-17, 01:43 PM
nói trước ông nào đem về k dev lại thì chỉ có khóc thôi nhé 8-}8-}8-}8-}8-}8-}

sin1992
17-05-17, 02:06 PM
bác chưa mở online chưa biết rồi diss lầ ko phẩi mở lên là được mà diss C++ khi nhiều người chơi quá phải xóa db mới chạy đc game nữa:D
Căn bản là đã open nhiều sv và test lỗi rồi nên mình mới dám nói vậy con bạn bảo bug C++ thì bạn cứ fix còn mình phương án dó chạy game chưa bao h ddis quá 1 phut

sin1992
17-05-17, 02:30 PM
đây fix 2 lỗi này là onl được rồi mấy ban ơi
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

tinhlabui
17-05-17, 03:29 PM
Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

tóm lại game này no hành 8-}.....................

nobitajx2
18-05-17, 08:38 AM
cho hỏi ID và pass để login vào mongo là gì vậy ? Thanks

tinhlabui
18-05-17, 10:40 AM
cho hỏi ID và pass để login vào mongo là gì vậy ? Thanks

pykhung
18-05-17, 12:44 PM

cho xin link kéo với bác link die rồi

nghichtu91
18-05-17, 01:14 PM

sao lại ko có =)) ......................

dukute1995
19-05-17, 02:58 AM

Set giờ máy lại thành Bangkok Jakata là chuyển vàng bằng admin được nhé :D

fix lỗi bug vàng nữa là online được =))=))=))

nobitajx2
19-05-17, 08:33 AM
Mình muốn edit chút xíu, cái màu của off trang bị sửa ở đâu vậy ? Mình thêm thông số color=6 vào file equip.lua nhưng màu vẫn k thay đổi, còn trong file item.lua đổi màu đc. Ai chỉ giúp với

khainqps01237
19-05-17, 08:44 AM
Link lại die rồi thớt ơi :D:D~o)~o)~o)~o)

dukute1995
19-05-17, 09:21 AM
Mình muốn edit chút xíu, cái màu của off trang bị sửa ở đâu vậy ? Mình thêm thông số color=6 vào file equip.lua nhưng màu vẫn k thay đổi, còn trong file item.lua đổi màu đc. Ai chỉ giúp với

cái đó là op mặc định trang bị trăng còn muốn đổi màu thì vào chế tạo tăng phẩm lên thôi :D

nobitajx2
19-05-17, 09:33 AM
cái đó là op mặc định trang bị trăng còn muốn đổi màu thì vào chế tạo tăng phẩm lên thôi :D

Không chuyển mặc định sang màu khác đc ak bạn

pykhung
19-05-17, 11:22 AM
Không chuyển mặc định sang màu khác đc ak bạn

cho xin lại link với cảm ơn và hậu tạ :o3:o3:o3

vitdance
19-05-17, 12:52 PM

Bạn Inbox cho mình về cách stop cái C+ với bug vàng mình có thể tìm cách fix cùng bạn!

nghichtu91
19-05-17, 01:42 PM
Bạn Inbox cho mình về cách stop cái C+ với bug vàng mình có thể tìm cách fix cùng bạn!

bug vang fix lâu rồi =)) còn lỗi stop thôi

pykhung
19-05-17, 05:29 PM
bug vang fix lâu rồi =)) còn lỗi stop thôi

sv này bug vàng là bug bằng cách nào vậy pro

lỗi bug vàng là bug như thế nào vậy pro

haipham1134421
19-05-17, 06:58 PM
......................................

hainhipro
20-05-17, 12:46 PM
Cần cao nhân chỉ cách edit equip nữa là ok ;;) :Laluot_166:

nobitajx2
20-05-17, 01:50 PM
Cần cao nhân chỉ cách edit equip nữa là ok ;;) :Laluot_166:

Chắc là dòng này off thuộc tính :

hainhipro
20-05-17, 05:38 PM
Chắc là dòng này off thuộc tính :

Mấy món khác thì đc rồi , còn mỗi set đồ mặc thôi:D

vitti
21-05-17, 12:19 AM

Bạn ơi bug vàng là bug như nào? inbox nha

nknguyengl
21-05-17, 01:18 AM

link bug vàng những sv chưa fix cho ae ;)

khangcracker
21-05-17, 07:56 AM

port là port nào thế bác. sẵn cho xin file đó luôn đê kkk

data1990
21-05-17, 09:48 AM

Đã test không bug được
bác chỉ port bug coi nào

nobitajx2
21-05-17, 10:32 AM
Đã test không bug được
bác chỉ port bug coi nào

Chắc port này là port nạp thẻ :D

luadola001
21-05-17, 11:12 AM

Có cần phải vậy ko :))

nknguyengl
21-05-17, 12:28 PM
Có cần phải vậy ko :))

Cần chứ, dẫn chứng 2 vấn đề:
-Vấn đề 1: Người bán k fix đem đi sell
-Vấn đề 2: Người dev k fix đem thương mai
Chỉ 2 vấn đề này thôi cũng đủ game chết yểu rồi.

F12 lên lấy port và ip theo hình. Còn nhiều api tương tác vào game nữa k chỉ bug mỗi vàng đâu :)>-

khangcracker
21-05-17, 05:07 PM

bác cho xin cách login vào mongodb vs ạ

luadola001
21-05-17, 06:59 PM
Cần chứ, dẫn chứng 2 vấn đề:
-Vấn đề 1: Người bán k fix đem đi sell
-Vấn đề 2: Người dev k fix đem thương mai
Chỉ 2 vấn đề này thôi cũng đủ game chết yểu rồi.

F12 lên lấy port và ip theo hình. Còn nhiều api tương tác vào game nữa k chỉ bug mỗi vàng đâu :)>-

ý t là có cần phải làm ra nguyên 1 site như v ko=))

Tuan565
21-05-17, 07:01 PM
ý t là có cần phải làm ra nguyên 1 site như v ko=))

Tiện cho người lười
Mà bạn này cũng lười . đúng ra phải làm cái site chọn port ip + method + param luôn . Để ở dưới link tool scan port cho chắc nữa

luadola001
21-05-17, 07:52 PM
Tiện cho người lười
Mà bạn này cũng lười . đúng ra phải làm cái site chọn port ip + method + param luôn . Để ở dưới link tool scan port cho chắc nữa

gamevndev
21-05-17, 08:51 PM
link die roi ai up lại link mình vơi thank..........

nknguyengl
21-05-17, 10:51 PM
Tiện cho người lười

Rảnh làm thêm theo yêu cầu mới được =))

Ý bác là như nào nhỉ? Còn mục đích gì ngoài tiện cho các bác vọc vạch đâu 8-}

nghichtu91
21-05-17, 11:56 PM
máy cái đó giấu ip đi dc :D. ........................

SaoThaiBinh72
22-05-17, 03:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Mình cũng bị lỗi giống bạn, không biết bạn fix được chưa? Web của mình chạy qua port 88 do máy bị chiếm port bởi skype, không rõ có ảnh hưởng gì không?

khangcracker
22-05-17, 07:20 AM
Mình cũng bị lỗi giống bạn, không biết bạn fix được chưa? Web của mình chạy qua port 88 do máy bị chiếm port bởi skype, không rõ có ảnh hưởng gì không?

lỗi này của mình đã fix được nhé bạn. đặt pass mới cho phpmyadmin là đc

SaoThaiBinh72
22-05-17, 08:25 AM
^ Mình đã đặt pass mới cho phpmyadmin vẫn bị báo lỗi như thế. Không biết bạn đặt pass bao nhiêu ký tự thì fix được vậy?
Sau khi mình xóa dòng thứu 5 trong file báo lỗi thì đăng ký được tài khoản, nhưng vào tới bước đặt tên nhân vật thì không bấm bắt đầu game được. Không rõ bị làm sao.

luadola001
22-05-17, 10:08 AM
^ Mình đã đặt pass mới cho phpmyadmin vẫn bị báo lỗi như thế. Không biết bạn đặt pass bao nhiêu ký tự thì fix được vậy?
Sau khi mình xóa dòng thứu 5 trong file báo lỗi thì đăng ký được tài khoản, nhưng vào tới bước đặt tên nhân vật thì không bấm bắt đầu game được. Không rõ bị làm sao.
tắt display_error trong php.ini đi

SaoThaiBinh72
22-05-17, 10:39 AM
tắt display_error trong php.ini đi
Mình đã tắt được thông báo lỗi của php, còn phần vào tạo nhân vật không bấm bắt đầu được bạn biết do nguyên nhân gì không? Mình mở mongo nó báo không thể kết nối user & pass như thế này:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không biết có cần cài font china hay thay đổi gì để login không vậy bạn? Sr mình không rành về webgame cho lắm.

nobitajx2
22-05-17, 10:52 AM
Lỗi dis SV C++ ai fix được chưa nhỉ :D

SaoThaiBinh72
22-05-17, 11:17 AM
Lỗi dis SV C++ ai fix được chưa nhỉ :D
Bạn biết fix lỗi này không giúp mình với.

Mình đã tắt được thông báo lỗi của php, còn phần vào tạo nhân vật không bấm bắt đầu được bạn biết do nguyên nhân gì không? Mình mở mongo nó báo không thể kết nối user & pass như thế này:
Không biết có cần cài font china hay thay đổi gì để login không vậy bạn? Sr mình không rành về webgame cho lắm.

nobitajx2
22-05-17, 12:24 PM
Bạn biết fix lỗi này không giúp mình với.

cái này bạn có đổi IP mặc định của game là 127.0.0.1 không ?

luadola001
22-05-17, 12:26 PM
Thường thì nó báo lỗi nhưng vẫn connect đc mà

SaoThaiBinh72
22-05-17, 12:35 PM
cái này bạn có đổi IP mặc định của game là 127.0.0.1 không ?

Thường thì nó báo lỗi nhưng vẫn connect đc mà
Mình chạy trên win 10, vẫn giữ nguyên IP, nó bị lỗi đến lúc tạo nhân vật đặt tên xong không vào game được. Không rõ có phải cài về font China không hay để Tiếng anh vẫn login được vậy cả nhà?

tinhlabui
22-05-17, 02:17 PM
Mình chạy trên win 10, vẫn giữ nguyên IP, nó bị lỗi đến lúc tạo nhân vật đặt tên xong không vào game được. Không rõ có phải cài về font China không hay để Tiếng anh vẫn login được vậy cả nhà?

chả phải cài gì hết
config lại xampp là chạy đc tất cả win đã thử và thành công :)>-:)>-:)>-:)>-
hóng bác tuấn config chạy portable =))

SaoThaiBinh72
22-05-17, 02:32 PM
chả phải cài gì hết
Cảm ơn bạn, mình sửa lại cấu hình xampp thì chạy được thật :)

khangcracker
22-05-17, 03:34 PM
Hóng cao nhân hướng dẫn edit vật phẩm nhận đc trong này

ctvwebgame
22-05-17, 03:36 PM
Tiện cho người lười

Đây à thím ơi :( Đi nha trang về chưa thế :3

khangcracker
22-05-17, 03:39 PM
Share với bác ơi . Please ;) sẵn tiện xin hd cách login vào mongodb với

phiyeutuan08
22-05-17, 04:11 PM
Hóng cao nhân hướng dẫn edit vật phẩm nhận đc trong này

Nó ở file Fuli.lua trong server đó bạn vào đó mà edit theo ý mình thôi!

tvnnam
22-05-17, 04:49 PM

Bạn hướng dẫn thêm vàng đi bạn ơi? thank

Tuan565
22-05-17, 04:55 PM

Đúng rồi nó phải như thế =))
Thêm tool nhập nick vs ip + port để login nữa là đẹp :v
Về từ qua rồi

nobitajx2
24-05-17, 10:48 PM
Có vàng trên web muốn chuyển vàng trên web vào game sửa ở đâu vậy mọi ng`

NewbieJX1
24-05-17, 11:45 PM
Thím nào hộp cho em xin cái link đc ko ạ
Link thớt die rồi

tvnnam
25-05-17, 08:12 PM
Thím nào hộp cho em xin cái link đc ko ạ
Link thớt die rồi

qua đây nè bạn... 2 bản như nhau.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nobitajx2
28-05-17, 05:53 PM
Có ai bị lỗi trang trị thần binh Thanh Long Đao, nhưng hiển thị lại là Cổ Đỉnh vương không ?

HtG365
28-05-17, 08:49 PM
Có ai bị lỗi trang trị thần binh Thanh Long Đao, nhưng hiển thị lại là Cổ Đỉnh vương không ?

sao có vậy bác share đc k bác
.

cobemuadong123
29-05-17, 01:08 AM
Cho mình xin đường dẫn file tìm id item với

namvincen
10-06-17, 12:30 PM
mấy bác có thể chỉ e cách config máy ảo VMware lên online dc ko?
tại em có con PC với con lap giờ muốn chơi chung nhưng ko biết config làm sao để cho thằng lap có thể chơi chung dc hết

nobitajx2
10-06-17, 01:58 PM
sao có vậy bác share đc k bác
.

Bản thớt share có mak bạn ;)

kv02301009
01-07-17, 09:37 AM
chả phải cài gì hết

Bạn có thế nói cụ thể hơn là config cái gì ở xampp không vậy :(

kv02301009
01-07-17, 10:13 AM
AI xem giúp em với, em chạy server không báo lỗi gì nhưng đến bước tạo nhân vật thì không có tạo được.

nttruong
31-07-17, 06:43 PM
Anh em cho hỏi sao mình mở lv tới 150 mà ăn exp đến 127 thì lại ko nhận exp nữa, đứng im 1 chổ, f5 thoát ra vào lại thì bị lỗi loading 100% ..... :( hóng cao nhân giúp

needpeed
15-09-17, 11:11 PM
Anh em cho hỏi sao mình mở lv tới 150 mà ăn exp đến 127 thì lại ko nhận exp nữa, đứng im 1 chổ, f5 thoát ra vào lại thì bị lỗi loading 100% ..... :( hóng cao nhân giúp

bác cho e file role.lua của bac dc ko

quancoi000
03-01-18, 10:41 PM

burasax
28-09-18, 04:30 PM
bác nào còn giữ cho em xin

duytungk87
28-09-18, 07:39 PM
bác nào còn giữ cho em xin

mình thấy sv này cũng đc

burasax
28-09-18, 08:16 PM
mình thấy sv này cũng đc

à cái đó thì ver cũ hơn không có thêm mấy cái Thần Binh kia nên mình muốn tìm ver như tit

Tuan565
28-09-18, 09:52 PM
à cái đó thì ver cũ hơn không có thêm mấy cái Thần Binh kia nên mình muốn tìm ver như tit

Bản nào như tít mà có thêm cơ ?
Bản topic này share vs bản kia cùng nhau cả, chưa có thêm thần binh gì cả.

stoneman
29-09-18, 03:18 PM
Bản nào như tít mà có thêm cơ ?
Bản topic này share vs bản kia cùng nhau cả, chưa có thêm thần binh gì cả.

Are you the real tuân565 who makes portable version the mmorpg games?