PDA

View Full Version : [MU] Giúp em fix lỗi main stop này với

beobanlinh
07-05-17, 09:29 PM
Mod xóa dùm bài này nhé tks mod.....

vitti
07-05-17, 10:59 PM
có phải bạn dùng server với client của thớt gì gì share full cả htdocs phải không? chả ai share cái main chạy đc cả, đợi dài cổ, cũng chả ai chỉ cách fix

pqtmtd
08-05-17, 12:03 AM
Em chạy mu trên vps này ngon lành , đăng nhập và chơi game bình thường rồi , tư dưng bật client hiện main stop..... Cao thủ nào chỉ em cách fix với 8->
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Reg được vps rồi hả anh bạn , những kiểu lỗi như này lên google ghi rõ ra xem sao. Thử chạy bằng run as admin vv.. xem sao

thuong10c8
08-05-17, 05:52 AM
Bị virut nhé...........................

beobanlinh
08-05-17, 11:31 AM
có phải bạn dùng server với client của thớt gì gì share full cả htdocs phải không? chả ai share cái main chạy đc cả, đợi dài cổ, cũng chả ai chỉ cách fix

Đây là server Post item của bạn toilatoi share xong rồi đổi ý xóa đi đó bạn , chứ không phải server có cái main bị lỗi ...8->

Reg được vps rồi hả anh bạn , những kiểu lỗi như này lên google ghi rõ ra xem sao. Thử chạy bằng run as admin vv.. xem sao

VPS của anh ..... tài trợ chứ kô phải vps google free 8->

Bị virut nhé...........................

Mình cũng đoán khả năng rất cao là do virut xơi mất file gây lỗi , mà không biết cao nhân nào làm , cũng chưa biết cách fix nữa [-O<

pqtmtd
08-05-17, 11:33 AM
Đây là server Post item của bạn toilatoi share xong rồi đổi ý xóa đi đó bạn , chứ không phải server có cái main bị lỗi ...8->

VPS của anh cương vpsviet.top tài trợ chứ kô phải vps google free 8->

Mình cũng đoán khả năng rất cao là do virut xơi mất file gây lỗi , mà không biết cao nhân nào làm , cũng chưa biết cách fix nữa [-O<
Làm sao để xin được tài trợ vậy bạn :)) , hướng dẫn mình với :))

toilatoi266
08-05-17, 12:02 PM

VPS của anh cương vpsviet.top tài trợ chứ kô phải vps google free 8->

Nhìn cái ảnh chụp Client kia đã thấy 1 con virut to đùng kia rồi còn nghi ngờ gì nữa.
Diệt virut, giải nén lại client là được.
Ước gì mình cũng được tài trợ VPS :)):)):)):))

beobanlinh
08-05-17, 12:43 PM
Có khi vậy thật =))

yeugamemu
08-05-17, 12:52 PM
Nhìn cái ảnh chụp Client kia đã thấy 1 con virut to đùng kia rồi còn nghi ngờ gì nữa.
Diệt virut, giải nén lại client là được.
Ước gì mình cũng được tài trợ VPS :)):)):)):))

vãii cả viruts.........................

Season3
17-05-17, 10:34 PM
xin hỏi bác fixx dc lỗi này chua ạ

tomsmile
18-05-17, 06:33 PM
Em chạy mu trên vps này ngon lành , đăng nhập và chơi game bình thường rồi , tư dưng bật client hiện main stop..... Cao thủ nào chỉ em cách fix với 8->
Bạn share lại mình server này được không? Tìm mà bị xóa bài rồi