PDA

View Full Version : Xin link tải võ lâm 2 offline (jx2)

lqthanh85bl
06-05-17, 04:39 PM
Chào các bác!
Có bác nào có bản võ lâm 2 offline cho em xin với mong chờ lâu rồi mà hoài không ra không biết có ai có thì share với xin cảm ơn

KangGary
06-05-17, 04:50 PM
Người ta share đầy kia kìa vào box jx mà lục, xong rồi về tìm cách mà chạy.
Thánh xin:))

lqthanh85bl
06-05-17, 04:52 PM
Người ta share đầy kia kìa vào box jx mà lục, xong rồi về tìm cách mà chạy.
Thánh xin:))

đang xin jx2 mà bác, bác đọc kĩ tiêu đề đi bác cảm ơn bác

KangGary
06-05-17, 04:55 PM
đang xin jx2 mà bác, bác đọc kĩ tiêu đề đi bác cảm ơn bác

Đã đọc kỹ t nói gì, rồi hiểu không ba:))
Jx2 share đầy ra đó, lấy về mà chạy.
Còn đòi hàng có sẵn thì kiếm thử xem có không.

songvijx
06-05-17, 05:13 PM
Chào các bác!
Có bác nào có bản võ lâm 2 offline cho em xin với mong chờ lâu rồi mà hoài không ra không biết có ai có thì share với xin cảm ơn
hôm qua mình vừa xóa cái
JX2 k có pass giải nén rùi !
link đay bạn
Hướng dẫn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
patch
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sever
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
Nghe nói muốn có pass nén winrar gì đó phải tốn 500k thì phải !

LINK K CÓ PASS GIẢI NÉN NÈ BẠN

duytim
07-05-17, 04:11 PM
Bạn vào đây làm theo hướng dẫn nhé.Link HD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lqthanh85bl
09-05-17, 01:26 PM
hôm qua mình vừa xóa cái
JX2 k có pass giải nén rùi !
link đay bạn
Hướng dẫn
patch
sever
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)
Nghe nói muốn có pass nén winrar gì đó phải tốn 500k thì phải !

LINK K CÓ PASS GIẢI NÉN NÈ BẠN

không có pass giải nén sao chơi được bác

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn vào đây làm theo hướng dẫn nhé.Link HD (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

có thấy link nào đâu bác mong bác giúp cho

--- Chế độ gộp bài viết ---

Tôi đã search google từ mấy năm nay có thấy cái jx2 nào đâu

anhphi97
09-05-17, 01:52 PM
Tự download server về mà nghiên cứu cách chạy, ở đâu có sẳn cho mà chạy, há miệng chờ sh!t.. à nhầm chờ cơm à...:P

lqthanh85bl
09-05-17, 02:05 PM
Tự download server về mà nghiên cứu cách chạy, ở đâu có sẳn cho mà chạy, há miệng chờ sh!t.. à nhầm chờ cơm à...:P

có biết gì đâu mà nghiên cứu ngu thì mới xin, chứ nếu biết thì xin làm gì

lqthanh85bl
09-05-17, 02:20 PM
Đã không cho thì xin kín miệng dùm đừng vô đây nói này nói kia, tôi chẳng ép ai phải cho tôi, có lòng tốt thì cho không thì thôi, chứ có quyền gì mà vào đây chửi há miệng đợi cơm, nước Việt Nam là nước độc lập tự do, có quyền đi xin nhé nên nhớ điều đó và tôi cũng nói luôn tôi sinh năm 1985 ai nhỏ tuổi thì đừng phạm úy nhé