PDA

View Full Version : Vạn Giới Chibi

trunggl81
28-04-17, 09:17 AM
Em ko biết ai share chưa nhưng thấy bên blog clbgame nên kéo về AE nghiên cứu
Của bác toandaik
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em đang kéo nên cũng chưa biết nó như thế nào các bác đừng ném đá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

assmin
28-04-17, 09:44 AM
Em ko biết ai share chưa nhưng thấy bên blog clbgame nên kéo về AE nghiên cứu
Của bác toandaik
link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Em đang kéo nên cũng chưa biết nó như thế nào các bác đừng ném đá

share là tks:-$:-$:-$:-$:)):)):)):)):)):)) link post kiểu gì vậy

sevenjunior9x
28-04-17, 10:35 AM
linhk full không che: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LangTuXi
28-04-17, 10:57 AM
Chạy game làm sao the ạ. Cao nhân ơi ! anh ở đâu ?

Hearts
28-04-17, 11:15 AM
Tự cài không có hướng dẫn đâu , newbie thì đừng down về làm gì mất công xóa

iload9x
29-04-17, 12:21 PM
Có vh chưa bác ơi, .................................................

nghichtu91
29-04-17, 01:56 PM
Có vh chưa bác ơi, .................................................

tự việt hóa :D
0--------------------------------

kebactinhb
30-04-17, 10:59 AM
cài này vui đây, có cái ngâm cứu để tránh nhạu nhẹt dip lễ tết :))

data1990
30-04-17, 11:02 AM
Bác nào biết fix lỗi này không ?
error while loading shared libraries: libboost_thread.so.1.46.1: cannot open shared object file: No such file or directory

nghichtu91
30-04-17, 12:28 PM
Bác nào biết fix lỗi này không ?
error while loading shared libraries: libboost_thread.so.1.46.1: cannot open shared object file: No such file or directory

cài cái này vào.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

data1990
30-04-17, 01:25 PM
cài cái này vào.. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bây giờ tới lỗi
symbol lookup error: /lib64/libmongoclient.so: undefined symbol: _ZN5boost6detail16once_epoch_mutexE
bó tay không cài được

nobitajx2
04-08-17, 07:58 PM
Game này cũng bị lỗi không hiển thị dấu cách khi chat giống game Mộng Tháp Phòng
VD: gõ vào khung chat: Anh Yêu Em
Enter hiển thị: AnhYêuEm
Hóng cao nhân. Xin hậu tạ :-|

duytim
30-08-17, 05:20 PM
bác nào hướng dẫn chạy đuê+00000000

chip2014
07-09-17, 02:06 AM
bác nào hướng dẫn chạy đuê+00000000

server chạy bằng linux, nhưng với linux thì chịu, ko rành :D