PDA

View Full Version : [JX] Share Bản jx CTC nguyên gốc China 2003

vuongecd1
10-04-17, 01:00 PM
Như tiêu đề bản này lâu lắm thời còn đồ xanh bí kíp 9x
link server +DB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link pacht:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client Pacht tải FULL 1.8GB CTC : Đang up nếu ae cần
Bộ Full +TOOL
Có Bản Linux nữa nhé và video hướng dẫn nữa ae cần mình sẽ update lên sau cho các bạn Còn nhiều nữa chưa hết nhé bạn, đợi up các bạn có thể tự nghiên cứu nhiều file ,toàn linux thôi nhé
Có tất cả File v.v.v SK event .(VNG). trong đó các bạn test xem như nào
LinkSV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacht :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn thiếu fle đang up
link Tools:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(lưu ý có con virut)
code

-- Created by fangjieying 2003-5-17
-- 《天王枪法·卷二》
-- 学会技能追星逐月
-- 天王,80级以上可用
dịch

-- 《 Thiên Vương thương pháp · Quyển 2 》
-- Học được kỹ năng Truy Tinh Trục Nguyệt
-- Thiên Vương, 80 Cấp trở lên có thể dùng

[Version]
Version =01
MajorVersion =4
Lưu ý :
bản này cả ui cũng thời xa xưa nhé, BẢN TQ Chia Chính Gốc chưa việt hóa nhé
Tính Năng Như :
CTC ai cũng biết rồi
Có trap Map đầy đủ nhé đã kiểm tra file
Item File như xưa nhé
kỹ năng môn phái, bạch cầu hoàn ủy thác , VLMT,THIẾT LA HÁN, đã kiểm tra đầy đủ..(chi như xa xưa CTC)

Lưu Ý thêm : Mình chưa chạy nhưng Tính Năng thì mình kiểm tra ko sai đâu nhé ae cứ việc tải xem nhé.
mình chưa chạy vì pacht copy qua ổ D ko chạy dk lỗi VC++ gì đó ai bít fix cho ae nhé
mình chỉ mang tính share ae đừng nem gạch đá nhé ae nào ko dùng thôi nhé
Nếu Lỗi hay thắc mắc hay cần gì ae Post lên tại đây nhé

dukute1995
10-04-17, 01:10 PM
nền gì vậy bác ![-O< 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vuongecd1
10-04-17, 01:36 PM
nền gì vậy bác ![-O< 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Nền Mình chưa rõ vì chạy dk sv thôi còn pacht chép vào ổ Đ lỗi cc+ Mình đang xem các file va item từ 2003 - 2009,mình còn ngâm cứu bạn à, đợi pro xem mới rõ dk bạn

KangGary
10-04-17, 01:40 PM
Up client luôn thread ơi :-*:-*:-*:-*:-*:-*

Link patch trên bị block rồi

viptai
10-04-17, 01:46 PM
Như tiêu đề bản này lâu lắm thời còn đồ xanh bí kíp 9x
link server +DB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link pacht:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client Pacht tải FULL 1.8GB CTC : Đang up nếu ae cần
Bộ Full +TOOL
Có Bản Linux nữa nhé và video hướng dẫn nữa ae cần mình sẽ update lên sau cho các bạn
code

-- 《天王枪法·卷二》
-- 学会技能追星逐月
-- 天王,80级以上可用
dịch

-- 《 Thiên Vương thương pháp · Quyển 2 》
-- Học được kỹ năng Truy Tinh Trục Nguyệt
-- Thiên Vương, 80 Cấp trở lên có thể dùng

[Version]
Version =01
MajorVersion =4
Lưu ý :
bản này cả ui cũng thời xa xưa nhé, BẢN TQ Chia Chính Gốc chưa việt hóa nhé
Tính Năng Như :
CTC ai cũng biết rồi
Có trap Map đầy đủ nhé đã kiểm tra file
Item File như xưa nhé
kỹ năng môn phái, bạch cầu hoàn ủy thác , VLMT,THIẾT LA HÁN, đã kiểm tra đầy đủ..(chi như xa xưa CTC)

Lưu Ý thêm : Mình chưa chạy nhưng Tính Năng thì mình kiểm tra ko sai đâu nhé ae cứ việc tải xem nhé.
mình chưa chạy vì pacht copy qua ổ D ko chạy dk lỗi VC++ gì đó ai bít fix cho ae nhé
mình chỉ mang tính share ae đừng nem gạch đá nhé ae nào ko dùng thôi nhé
Nếu Lỗi hay thắc mắc hay cần gì ae Post lên tại đây nhé Client bị virus nên bị block rồi nha bạn. thường client xài nền win mới có dấu hiệu virus như vậy.

sin1992
10-04-17, 02:35 PM
Nền Mình chưa rõ vì chạy dk sv thôi còn pacht chép vào ổ Đ lỗi cc+ Mình đang xem các file va item từ 2003 - 2009,mình còn ngâm cứu bạn à, đợi pro xem mới rõ dk bạn

cho mình xin bản linux được ko bạn

vuongecd1
10-04-17, 03:15 PM
cho mình xin bản linux được ko bạn

NightMareII
10-04-17, 04:17 PM

dongmau
10-04-17, 05:14 PM
thank thớt :D

dukute1995
10-04-17, 05:39 PM
linux hay là win vậy làm biến dowload xem quá :)

HungDevJX
10-04-17, 05:49 PM
win nha các bạn. bạn nào cần chơi win thì tải về nha :ar!

KangGary
10-04-17, 05:59 PM
link Tools:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(lưu ý có con virut)
code

Bị block :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

Alone_
10-04-17, 06:20 PM
Link tool tải k được :(

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

bincute1
10-04-17, 06:33 PM
win nha các bạn. bạn nào cần chơi win thì tải về nha :ar!

server win có gì hot hok ông ?
mà nền gì thế ?

sin1992
10-04-17, 06:35 PM
linux hay là win vậy làm biến dowload xem quá :)

1 bản win
1 linux nhá bạn.
tha hồ mà vọc :D

NightMareII
10-04-17, 06:57 PM

trungjx
10-04-17, 07:12 PM
patch bản linux đâu thớt ơi
30chaaaaaaaaaaaaa

HungDevJX
10-04-17, 08:39 PM
server win có gì hot hok ông ?
mà nền gì thế ?

nền win đó ông. Mà win thì xuât sứ cũng ở CLB mình ra thôi bọn tàu đem về tàu hóa nó. tui cũng có 1 bản sv win taù đây, mà cũng có làm gì đâu :-$

tvnnam
11-04-17, 12:59 AM
nói chung ko có gì hot cả:-ss... nhưng dù sao cũng cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn:-*

btt204
12-04-17, 07:21 PM
Nhờ bác up đủ bộ client + path + database của linux . thanks .

leerim
17-04-17, 01:08 PM
bác nào chạy được rồi demo vài tấm hình nào hihi:))