PDA

View Full Version : [Share] WebGame Mộng Điêu Thuyền

vybella
06-04-17, 05:56 AM
Mình là Mình không review

Nhẹ Nhàng 500mb

Link Goog Drive : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng Dẩn
Giải Nén ổ D
Bước 1 Setup File : 必须先安装node
Bước 2 : Chạy 1 Đến 4 Vào Web Nhập 127.0.0.1 Vào Game

Demo Của BanBanhQuay

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

vn9011
06-04-17, 07:43 AM
game này ko có đăng ký tài khoản nhỉ.mình chạy vào thằng game luôn.ko chọn đc nhân vật nữa

kik4567
06-04-17, 08:29 AM
game này ko có đăng ký tài khoản nhỉ.mình chạy vào thằng game luôn.ko chọn đc nhân vật nữa
Có VIP thì tải được bản chọn nhân vật, còn share free thì vậy là vui lắm rồi :)

Tuan565
06-04-17, 11:15 AM
Có VIP thì tải được bản chọn nhân vật, còn share free thì vậy là vui lắm rồi :)

链接: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码: gtxx

............................................

ngtkien
06-04-17, 11:56 AM
链接: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 密码: gtxx

............................................

bạn nào hảo tâm kéo về dùm đi [-O<[-O<[-O< Cảm ơn nhiều 8->8->8->

vn9011
06-04-17, 12:57 PM
bạn nào hảo tâm kéo về dùm đi [-O<[-O<[-O< Cảm ơn nhiều 8->8->8->

ko có pass unrar.chờ tí mình up lên gg cho

Tuan565
06-04-17, 01:06 PM
ko có pass unrar.chờ tí mình up lên gg cho
Pass unrarr

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

assmin
06-04-17, 01:24 PM
pass : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhà chả có gì - chỉ có cáp quang:)):))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!iIZHiZhB!q-fpoAoJHq5ZYKKhEN9I4n2JipW8ZfjIht5GZmSx8_c

sin1992
06-04-17, 02:44 PM
pass : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhà chả có gì - chỉ có cáp quang:)):))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!iIZHiZhB!q-fpoAoJHq5ZYKKhEN9I4n2JipW8ZfjIht5GZmSx8_c

game này việt hóa ở đâu bạn?
Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

vn9011
06-04-17, 07:44 PM
việt hóa hình như ở file conf.zip mà chả tìm thấy đâu cả

--- Chế độ gộp bài viết ---

binomcq
06-04-17, 09:22 PM

--- Chế độ gộp bài viết ---

T9-MDC\server\ssanguo1

conf.zip nằm ở đó đó

advd42
06-04-17, 09:31 PM
Em vào game nó ntn các bác nào hướng dẫn với ah...! E dow link Mega

Bác nào rảnh hướng dẫn E chạy với Face của E: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

htrung02
07-04-17, 04:10 PM
Em vào game nó ntn các bác nào hướng dẫn với ah...! E dow link Mega

Bác nào rảnh hướng dẫn E chạy với Face của E: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-------------------------
hình như chỉnh lại cái này bạn

D:\T9-MDC\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
index.php

D:\T9-MDC\web\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
index.php µÚ60ÐÐ
¡°$backendURLs = array("ÄÚÍø²âÊÔs3 60000", "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>");
¡±Ð޸ijÉ×Ô¼ºÍâÍø»òÕß¾ÖÓòÍ øIP

¡°MDC_web¡±Êý¾Ý¿â¡°server¡±±íÀï� �æµÄ127.0.0.1Ð޸ijÉ×Ô¼ºÍâÍø»òÕ ß¾ÖÓòÍøIP
¡°mysql_ip¡±ÎÞÐèÐÞ¸Ä

Êý¾Ý¿â
IP127.0.0.1
Óû§£ºT9
ÃÜÂ룺<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
------------------------------------------------------------------
T9社区

解压D盘
启动网站数据库
启动服务端,启动窗口为4个

功能站兑换一次最多 99999 兑换后刷新游戏页面

外网教程
D:\T9-MDC\server
config.js 第4行
“exports.ServerHost = '127.0.0.1';”修改成自己外网或者局域� �IP

config.php 第 4 行
“$weburl='<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>';”修改成自己外网或者局域网IP

index.php 第60行
“$backendURLs = array("内网测试s3 60000", "<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>");
”修改成自己外网或者局域网IP

“MDC_web”数据库“server”表里面的127. 0.0.1修改成自己外网或者局域网IP
“mysql_ip”无需修改

数据库
IP127.0.0.1
用户:T9
密码:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

skriptank
07-04-17, 04:46 PM
Load về lấy UI :)

vn9011
07-04-17, 06:47 PM
Vh không nhận font tiếng việt
30charrtttt

quannd
07-04-17, 07:15 PM

nobitajx2
07-04-17, 08:37 PM

mình vẫn vào bình thường, chỉnh đc các kiểu, nhưng level chỉnh xong rồi vẫn k đc [-O<

advd42
07-04-17, 09:28 PM
Bạn nào win 7 - 32B chay được game thì thỉnh giáo mình với nhé lười cài lại win quá

anhhungah12
07-04-17, 10:23 PM
Bạn nào win 7 - 32B chay được game thì thỉnh giáo mình với nhé lười cài lại win quá

Kiếm bản mongodb 32bit cài vô copy all thư mục bin qua là ok. tương tự cái redis cũng thế.:v.
cài thêm nodejs 32bit nữa.=))
e đã thử và thành công bản ở #1 và đã xóa vì ko chỉnh đc vip với gold.:D

advd42
07-04-17, 10:34 PM
Kiếm bản mongodb 32bit cài vô copy all thư mục bin qua là ok. tương tự cái redis cũng thế.:v.
cài thêm nodejs 32bit nữa.=))
e đã thử và thành công bản ở #1 và đã xóa vì ko chỉnh đc vip với gold.:D

Mình muốn chơi bản đầy đủ cơ bạn đã thử chưa...? bản link Mega ấy nếu được TV giúp mình

anhhungah12
07-04-17, 11:25 PM
Mình muốn chơi bản đầy đủ cơ bạn đã thử chưa...? bản link Mega ấy nếu được TV giúp mình

Đợi chút mình up link google bản 32bit mới chỉnh luôn.cho.chưa biết việt hóa ntn nên mới chỉnh nó chạy đc thôi.=))

Update link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tải về giải nén thẳng vô thư mục T9-MDC.cài cái bản nodejs có trong đó là oke.:D.có gì thắc mắc hãy bị sao có thể bảo lại mình up full folder.=))

advd42
07-04-17, 11:30 PM
Đợi chút mình up link google bản 32bit mới chỉnh luôn.cho.chưa biết việt hóa ntn nên mới chỉnh nó chạy đc thôi.=))

thank bạn rất nhiều chỉ là bản có vip vs KNB là ok rồi

anhhungah12
07-04-17, 11:46 PM
à đc rồi.tắt web play + mỗi lần chỉ cho chuyển 5 số 9.:D

advd42
07-04-17, 11:55 PM
à đc rồi.tắt web play + mỗi lần chỉ cho chuyển 5 số 9.:D

Add face chỉ mình mấy cái với.... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

advd42
08-04-17, 01:59 AM
Chơi đến 4x bắt đầu có hiện tượng mất kết nối sever vs rollback khoảng 15s
KO biết Add thêm lương thảo vs KNB ở đâu và ntn bác nào rành giúp đỡ nhé thank nhìu

nobitajx2
08-04-17, 09:16 AM
Chơi đến 4x bắt đầu có hiện tượng mất kết nối sever vs rollback khoảng 15s
KO biết Add thêm lương thảo vs KNB ở đâu và ntn bác nào rành giúp đỡ nhé thank nhìu

Bạn dùng MongoVUE add vào, mình chỉ k add đc level thôi, set level cho nó nhưng k thấy đc

khangcracker
08-04-17, 09:51 AM
ko nhận font VN . hóng cao nhân hd việt hóa

advd42
08-04-17, 01:52 PM
Bạn dùng MongoVUE add vào, mình chỉ k add đc level thôi, set level cho nó nhưng k thấy đc

Tối bác rảnh tTV hộ E phát E chưa biết dùng MôngVUE mò mãi mà ko kết nối đc

Tuan565
08-04-17, 02:20 PM
ko nhận font VN . hóng cao nhân hd việt hóa
Nhận bt mà nhỉ :)))))

khangcracker
08-04-17, 04:17 PM
bác Tuấn VH làm s đc vậy hướng dẫn ae VH ko lỗi font với

advd42
08-04-17, 05:07 PM
Nhận bt mà nhỉ :)))))

Bác Tuấn chỉ mình cách add KNB vs Lương Thảo bằng mongoVUE hoặc Navicat đc ko thank bác nhiều
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

utbanh
08-04-17, 08:26 PM
Có ai biết cách add lúa không. thiếu lúa ko biết làm sao. kiếm mãi chỉ thấy add đc vàng

advd42
08-04-17, 08:39 PM
Có ai biết cách add lúa không. thiếu lúa ko biết làm sao. kiếm mãi chỉ thấy add đc vàng

Add vàng kiểu nào thế bạn chỉ mình với :ar!

omegavn
08-04-17, 08:40 PM
có pác nào cho mình xin user với pass sql với

utbanh
08-04-17, 08:43 PM
có pác nào cho mình xin user với pass sql với

cho ai chưa add đc vàng

dùng Navicat
$db_username='T9';
$db_password='<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>';

vào mdc_web>account>dj (add poin vào sao đó vào web mà nạp)

htrung02
09-04-17, 03:30 PM
Có bác nào chạy bản Full link Mega ko ? làm đủ mọi cách rồi, đăng nhập tạo NV xong vào ấn nv 1 là treo luôn ko chạy nữa, Ai fix dùm cái