PDA

View Full Version : [MU] Hướng dẫn giúp mình fix Event, class... Server MUEMU

coolnight
06-04-17, 04:12 AM
mình đang chạy bản MUEMU
như tiêu đề...xin anh em hướng dẫn giúp mình fix các mục sau:

Event Raklion (Selupan): mình mò trong Monster... chỉnh đối chiếu 1 số quái... nhưng con này nó không đánh trả...
Event thỏ ngọc: trong vòng 5 phút sự kiện diễn ra ... thỏ bị giết rồi thì không xuất hiện lại nữa... mình sữa trong Monster và monsterbase rồi vẫn chưa được
Event Blood và Devil: mình muốn thêm Boss Vàng hoặc rồng đỏ.... đối với Blood mình thêm trong Monsterbase rồi mà cũng không thấy xuất hiện... Devil thì mình muốn boss xuất hiện ở đợt quái cuối cùng....!

Cấp độ Master bị lỗi ...! đường chỉ exp không đổi màu xanh đậm (cấp độ thường thì màu xanh lá cây tươi)... vào web Reset Master ... web báo nhân vật không phải là Master...! phải dùng MUMARKET xác nhận lại thì Reset Master được... nhưng khi vào Game thì bị treo... phải dùng MU Editor xác nhận lại Master thì vào game mới được.... ! nhưng đường chỉ exp vẫn không đổi màu xanh đậm ... và cách xử lý trên chỉ là tạm thời .. giải quyết Reset Master tạm thời cho mem thôi ....! chưa khắc phục được...

Xin cảm ơn ! Anh, Em

Jackma2000
06-04-17, 07:31 AM
ít người dùng sv emu lắm
đa số SCF bạn à

mmtdhuy
06-04-17, 10:55 AM
Mình có thể giúp bạn
Câu lạc bộ game vn

coolnight
08-04-17, 12:34 PM
Mình có thể giúp bạn
Câu lạc bộ game vn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank's Huy nha !

coolnight
10-04-17, 05:41 PM
Mình có thể giúp bạn
Câu lạc bộ game vn

mmtdhuy giúp mình với .... ^^!

mmtdhuy
10-04-17, 06:19 PM
đã inbox
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>