PDA

View Full Version : [KT] Tin tốt cho các bạn hóng server Võ Lâm 2 Offline - JX2

kiemthienvn
01-04-17, 01:01 PM
Cùng là JX nên admin cho e post vào đây nhé, do chưa có box jx2 nếu sai phép admin xóa giúp topic
--------------------------------------------------------------------------------------------------------

Vừa phát hiện server tên là JX2vip, lại còn việt hóa rồi nữa, bác chủ có dấu hiệu ỉm hàng ae ạ, chắc ko biết cách mở online nên quay video thả thính. Ai cao thủ dò thông tin bác ý rồi trải thảm mời bác ý về clbgamesvn đi ạ, Em hóng game này lâu lắm rồi. lên gôgle search jx2vip hoặc theo link sau nhé:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bil4i3n
01-04-17, 01:36 PM
Jx2 thì mình được nghe khá nhiều, cũng rất nhiều cá nhân và nhóm đang phát triển nhưng phần lớn mình toàn thấy hình ảnh test game hay file server chứ chưa được "sờ" lần nào :-w
người ta nói "trăm nghe không bằng 1 thấy" mình nghe cũng nghe rồi, thấy cũng thấy rồi, chỉ còn cái "sờ" nữa thôi là quá đủ kkk :))

HoangTVT
01-04-17, 01:37 PM
hóng gì bạn 100% là từ những nhân viên vận hành sản phẩm jx2 của vng đem chạy thôi, private mà nó update pb mới có khi còn nhanh hơn cả VNG

kiemthienvn
01-04-17, 01:46 PM
có cả video quay lại game đúng tên nó luôn nhé các bác