PDA

View Full Version : [JX] các bác vào xem hộ em xem mấy hình này là JX1 hay JX2 ạ

clubgame^^
29-03-17, 02:13 PM
Dạ là e tìm mua JX2 bên tàu cũng lâu rồi mà nay mới tìm được thằng kêu là nó bán
nó trả giá rất cao ạ. và em kêu nó gửi cho em mấy hình ảnh chứng minh thì nó gửi mấy ảnh này, các bác xem thử mấy tập tin trong hình ảnh này có khác với JX1 không hay nó là là JX1 chứ không phải jx2 ạ ?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vd_tt
29-03-17, 02:21 PM
đây là jx1 file.exe chạy trên win kìa bạn

wermanhme1990
29-03-17, 03:54 PM
Bạn có mua thì bảo nó gởi cho video chạy server rồi vào chơi game, dùng lệnh gm, hoặc bảo nó cho teamview để xem, chứ không dễ bị lừa lắm.
jx2 bên tàu có người đã review nhưng không thấy nói đến chuyện bán.

bthhhz
29-03-17, 06:10 PM
này là jx1 bạn à
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

khungboktvn
29-03-17, 07:41 PM
thật chứ tìm đc người bán đàng hoàng là mấy cũng súc về chơi

clubgame^^
08-04-17, 04:05 PM
dạ cảm ơn các bác ạ, nó kêu 12000 nhân dân tệ mà hồi sau em trả còn 1000 nhân dân tệ nó cũng muốn bán là em đủ hiểu rồi :D

OsinLove
08-04-17, 07:31 PM
Nhìn file tương tự JX 1 Windows. Có source không hay chỉ có các file vậy thôi