PDA

View Full Version : [TLBB] Mình cần giúp đỡ NPC Tôn Tiến Bảo trong Tiền Trang

1st.TheKing
27-03-17, 12:53 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cần giúp đỡ NPC Tôn Tiến Bảo trong Tiền Trang.

CallScriptFunction( PRIZE_SCRIPT_ID, "AskPoint", sceneId, selfId )

BeginUICommand( sceneId )
UICommand_AddInt( sceneId, targetId )
UICommand_AddInt( sceneId, x181000_g_buyrate*1000)
EndUICommand( sceneId )
DispatchUICommand( sceneId, selfId, 2001 )
nó cứ đơ mãi :(

danhducdcnag
27-03-17, 06:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cần giúp đỡ NPC Tôn Tiến Bảo trong Tiền Trang.

nó cứ đơ mãi :(

Mình nghĩ do billing. Thay billing của soikol thử.

akiem9x
16-04-17, 09:37 AM
Cái này do Billing không đổi dc bạc... Trên CLB cũng có vài bác share Billing ấy...
Hoặc dùng thử

Billing xưa năm 2011 là ổn chỉ ngoại trừ 1 số máy ko chạy dc :))

Hoặc

N.T.S.1802
16-04-17, 10:28 PM
Cái này do Billing không đổi dc bạc... Trên CLB cũng có vài bác share Billing ấy...
Hoặc dùng thử

Billing xưa năm 2011 là ổn chỉ ngoại trừ 1 số máy ko chạy dc :))

Hoặc

Akiem9x bạn ơi cho hỏi việt hóa phần nhiệm vụ trong game là những phần nào bạn có thể chỉ cho mình được không?