PDA

View Full Version : Web game Đắc kỷ 1.4.7 việt hóa

lotquysu92
17-03-17, 04:56 PM
Chào mọi người.
Mình xin share lại bản đắc kỷ 1.4.2 mod lên 1.4.7.Việt hóa gần hết từ giao diện,tên tướng,item,nhiệm vụ,tên tướng,tiên sơn,danh thành,có thể nói là tương tự các sever lậu hiện tại.fix lỗi quân thiên đình,lỗi up đồ,không hiện rank.vẫn còn 1 số lỗi nhưng không ảnh hương tới khám phá game.sever chạy trên nền win 32 bit.chạy 1 xong chạy 2 đợi load xong hiện callback=0 hoặc.... như trong hình mất tầm 5-10p tùy máy,chạy 3 để tắt
mod chỉnh sửa mấy e thần thú cho khỏe thêm
ts5 có 25 tầng
ts6 7 8 9 có 7 tầng
ts 10 25 tầng,mình phong thần lv 91 mặc bộ thái thanh đánh k nổi tầng 1
6 7 8 9 10 chỉ có 1 cái,mình lười thêm,lâu lắm ,tọa độ:
71.395; 69.437; 68.441 ;82.37; 89.52
nhiệm vụ lên chức quan đc nhiều thẻ quà,thêm nhiệm vụ dùng tiên thạch đổi đồ phi thăng ,phong thần cho bạn nào thích cày cuốc
tạo acct thì navicat nếu ai đã biết,chưa thì có mấy cái lập sẵn
lotquysu001 123456
lotquysu002 123456
lotquysu003 123456 có sẵn 1k xu 10k thẻ quà,lên chức quan đc thẻ quà ,chơi từ từ cho thú vị
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Một điều nữa mình muốn nói :" Cho đi là nhận lại" à mà căn bản mình chơi chán r:))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tvnnam
17-03-17, 05:23 PM
game này không cài đc win 7 64bit hả Bác.... có video hd thì tốt quá... hj8-> Thankz vì tinh thần chia sẻ của Bác:-*

lotquysu92
17-03-17, 05:53 PM
minh k rõ đâu,thấy bảo có nhưng mình k biết=))))),đành cài máy ảo để chơi thôi

tvnnam
17-03-17, 07:46 PM
Win 7 ko chơi đc bạn ơi. Có cách nào chơi đc ko ? hay bắt buộc cài win 32 bit mới chơi đc. Hd mình với?

lotquysu92
17-03-17, 10:05 PM
Bạn nên cài máy ảo chạy win xp 32 bit như bản sp3 chẳng hạn.Như mình dùng vmware ,share 1,5 gb ram là chạy ngon.Nhớ cài thêm netfame 2.0

kelalung
18-03-17, 07:46 AM
chỉ cài win 32 thôi nhá!
cái này cũng hay nhưng mình thấy bên tàu bản trên 1.5 rồi

tita0073
20-03-17, 09:59 PM
chỉ cài win 32 thôi nhá!
cái này cũng hay nhưng mình thấy bên tàu bản trên 1.5 rồi

Bên tàu nó share hay bán bản đó v bác

ctvwebgame
21-03-17, 04:04 AM
Bên tàu nó share hay bán bản đó v bác

dragon_boy
21-03-17, 09:36 PM
Bác cho e xin thông tin sql để vào = navicat với :P

lotquysu92
21-03-17, 10:34 PM
root pass 123456
Mình có bản xịn sạch của a chipdien mới share,chắc là k bị lỗi

luongkho5sao
22-03-17, 11:55 AM
Đắc kỷ trước giờ ko có bản nào chạy trên win 64 ạ :'(

banhcuonvn
30-03-17, 10:31 PM
em win 10 64 chơi được hông bác :(

lotquysu92
02-04-17, 07:07 PM
em win 10 64 chơi được hông bác :(

cài win 32 trên máy ảo đi bạn,t cũng thế mà

thekon
02-04-17, 10:28 PM
Ém hàng lâu thế, Có cái để chơi tạm.Mấy cái TS thêm vào cũng nhanh mà

tita0073
03-04-17, 08:15 PM
bản của a chip mới share gần đây ok nhưng mà méo có icon -_-

thekon
04-04-17, 12:16 AM
Add map mới xong chả cho rớt đồ gì.Mà sao sưa thông số gameserver lại bị lỗi nhỉ

notron99
27-04-17, 07:53 AM
Bản này bị lỗi danh thành:

- Không chiếm được danh thành.( bị neo quân ) không chiếm được khi dân tâm về 0.
- Quân danh thành khi cướp , Chiếm siêu trâu trên chục k quân mỗi loại.

Giải pháp : conect DB bằng navicat , kiếm City info thay City ID danh thành bằng ID mình ( lưu ý quan trên Trung Đại Phu)

Lỗi Thiên đình đại trận không hiển thị.

Lỗi tiên sơn phúc địa từ tầng 16 trở đi, quân thì trâu rớt thì bèo ( bị chỉnh sửa)

Bất chu sơn cũng bị fix, bất chu sơn tầng 8 quân tính bằng triệu - 1 phát bay luôn 5 em mặc đồ 100 , phong thần đủ 100.

Nghịch chơi thì được

Thanks For share

- Về những bạn không chạy được trên winxp .

1. Các bạn chạy cái file Registration trước nhấn ok , ok
2. các bạn vào MySQL 5.0 -> bin ->Mysqld ok. -ok
3. vào MySQL 5.0 chạy Mysql. chạy 2 đến 3 lần cho đến khi nó hiện cửa sổ.

Tiếp đó mới ra ngoài chạy 1. Success là thành công. Nhấn 2 nó báo lỗi kệ nó . 2 nó chạy conect data là được.

Quote : Mình cũng có 1 bản này từ xưa danh thành - thiên sơn phúc địa oke. Mỗi tội bị lỗi việt hóa tên tướng, dính tiếng trung không à

Thanks for share

huyloisg
13-05-17, 09:26 PM
Font Việt gì vậy bạn. Dùng W10 mà lỗi font chữ được chữ mất

thekon
19-05-17, 11:15 PM

- Không chiếm được danh thành.( bị neo quân ) không chiếm được khi dân tâm về 0.

Giải pháp : conect DB bằng navicat , kiếm City info thay City ID danh thành bằng ID mình ( lưu ý quan trên Trung Đại Phu)

Lỗi tiên sơn phúc địa từ tầng 16 trở đi, quân thì trâu rớt thì bèo ( bị chỉnh sửa)

Bất chu sơn cũng bị fix, bất chu sơn tầng 8 quân tính bằng triệu - 1 phát bay luôn 5 em mặc đồ 100 , phong thần đủ 100.

Nghịch chơi thì được

Thanks For share

Tiếp đó mới ra ngoài chạy 1. Success là thành công. Nhấn 2 nó báo lỗi kệ nó . 2 nó chạy conect data là được.

Quote : Mình cũng có 1 bản này từ xưa danh thành - thiên sơn phúc địa oke. Mỗi tội bị lỗi việt hóa tên tướng, dính tiếng trung không à

Thanks for share
Có thì share đi bạn......................................

ctvwebgame
20-05-17, 11:51 AM

Nghịch chơi thì được

Thanks For share

Thanks for share

Mấy cái như bạn nói thì không gọi là lỗi bạn ạ. ( Nta mod hoặc edit đi thì mình edit lại thôi , làm thì phải sửa lại chứ sao ăn sẵn mãi đc )
Có cái danh thành ko chiếm đc thì fix cũng dễ

gaducong
16-07-17, 09:40 AM
bác nào biết cách add vật phẩm vào shop ko chỉ mình vs . thank !o:-)

Tokitori
21-12-17, 09:24 PM
Xin lỗi mọi người mình đào mộ , mình chạy game bị lỗi như trên hình , thử cài đi cài lại mấy con mấy ảo 32 bit vẫn bị ai help mình với ;)

kelalung
22-12-17, 01:33 AM
tên file bị sai kìa
ngắn quá 30 kí tự nè

Tokitori
22-12-17, 08:21 PM
tên file bị sai kìa
ngắn quá 30 kí tự nè

Mình chạy từ file của thư mục ,không chỉnh sửa gì cả ,sai như thế nào vậy bạn ,giúp mình với :D

Tokitori
24-12-17, 11:04 AM
Không ai giúp mình à :Laluot_176:

thekon
31-12-17, 12:47 AM
Xài bản này đi bạn

kelalung
31-12-17, 11:33 AM
hình như đắc kỷ thiếu payserver và limitserver thì phải! ai có ko nhỉ?

Tokitori
31-12-17, 01:13 PM
Xài bản này đi bạn

Nó báo lỗi này nè bạn :

【描述】Abnormal Application Termination : The type initializer for 'FengShenServer.FengShenNetwork' threw an exception.
StackTrace :
at FengShenServer.FengShenNetwork.get_Instance()
at FengShenServer.FengShenService.ExitInstance()
at ServerUtility.BasicServiceRunner.RunService()

Game này trước nhớ dễ chạy lắm mà , giờ sao khó thế này8-}

diguhey
31-12-17, 04:40 PM
Nó báo lỗi này nè bạn :

【描述】Abnormal Application Termination : The type initializer for 'FengShenServer.FengShenNetwork' threw an exception.
StackTrace :
at FengShenServer.FengShenNetwork.get_Instance()
at FengShenServer.FengShenService.ExitInstance()
at ServerUtility.BasicServiceRunner.RunService()

Game này trước nhớ dễ chạy lắm mà , giờ sao khó thế này8-}

Game này chơi mình vọc vách phá hồi cũng buồn, trc có lưu vài bản mà xóa cả r, nay lâu lâu thèm toàn vào sv private của VN mình chơi =)) Mỗi tội h thấy nạp ms khỏe đc :v

Tokitori
31-12-17, 05:41 PM
Game này chơi mình vọc vách phá hồi cũng buồn, trc có lưu vài bản mà xóa cả r, nay lâu lâu thèm toàn vào sv private của VN mình chơi =)) Mỗi tội h thấy nạp ms khỏe đc :v

Lỗi game trên là gì vậy ông bạn :D

diguhey
01-01-18, 01:02 AM
Lỗi game trên là gì vậy ông bạn :D
Xem lại đường dẫn chạy đúng chưa? Mình cũng chả nhớ rõ cái này lắm, bỏ mấy năm r

tuanhdvn
22-01-18, 10:03 PM
Các bạn cho mình hỏi, chỉnh đồ rớt trong tiên sơn ở bảng nào vậy? mình tìm mà khôgn hiểu lắm cái tỷ lệ rơi đồ của nó

ducqnam2012
29-03-18, 03:08 PM
xin lại link test thử với .....

thekon
01-04-20, 01:38 PM
Ai còn bản đắc kỷ nào không,đang rảnh ngồi nghịch lại tý

diguhey
16-04-20, 08:13 AM
Ai còn bản đắc kỷ nào không,đang rảnh ngồi nghịch lại tý
Link dưới mô tả :)) Mới cài lại win lười login

raketta981
28-08-21, 04:57 PM
Ai cho mình xin link tải với được không, lõi hết rồi