PDA

View Full Version : [JX] jx linux - Backup dữ liệu các nhân vật?

trungkhuyen
17-03-17, 12:08 PM
Cho mình hỏi nếu như dùng Navicat để sao lưu dữ liệu các nhân vật lại rồi thì Server tắt sao cũng được (off nhanh) , không cần phải theo thứ tự phải không?
Cho mình hỏi thêm là có cách nào để Nhân vật đánh được trong Thành, Thôn ko??

bil4i3n
17-03-17, 01:41 PM
Cho mình hỏi nếu như dùng Navicat để sao lưu dữ liệu các nhân vật lại rồi thì Server tắt sao cũng được (off nhanh) , không cần phải theo thứ tự phải không?

Nếu bạn chưa lưu dữ liệu nhân vật đang hiện hành thì backup vô tác dụng, nó chỉ tác dụng với phiên lưu dữ liệu trước đó
Để nhân vật đánh được trong thành thì sét FightState 1 lúc nhân vật đó đang đứng trong thành, nhưng mà đánh đến 1 máu là hết chứ không chết đâu :D

tvnnam
17-03-17, 05:21 PM
Nếu bạn chưa lưu dữ liệu nhân vật đang hiện hành thì backup vô tác dụng, nó chỉ tác dụng với phiên lưu dữ liệu trước đó
Để nhân vật đánh được trong thành thì sét FightState 1 lúc nhân vật đó đang đứng trong thành, nhưng mà đánh đến 1 máu là hết chứ không chết đâu :D

cái này ngày trước hay dùng để luyện skill:)) kiểu góc lag để tránh bị đồ sát và tốn tiền mua mana... hjhj:))

trungkhuyen
17-03-17, 08:04 PM
.
cảm ơn bạn!
"Lưu dữ liệu nhân vật đang hiện hành" là sao bạn? Bình thường mình chơi xong có "save game" cách nào đâu!

thinkiem
18-03-17, 12:08 AM
Mình đang dùng máy ảo linux ver4 mình muốn kết nối navicat với mysql của linux để xem thông tin nhân vật nhưng không biết pass của mysql máy ảo linux ver4 có cao nhân nào biết xin chỉ giúp !

bil4i3n
18-03-17, 12:51 AM
.
cảm ơn bạn!
"Lưu dữ liệu nhân vật đang hiện hành" là sao bạn? Bình thường mình chơi xong có "save game" cách nào đâu!

có 3 cách lưu dữ liệu nhân vật

Thoát bằng tay từng nhân vật đang online
Sang Tab S3Relay nhập lệnh "exit" "y"
... còn cách thứ 3 dùng để online nên chắc không cần

làm 1 trong 3 cách là backup Mysql vô tư :D

Mình đang dùng máy ảo linux ver4 mình muốn kết nối navicat với mysql của linux để xem thông tin nhân vật nhưng không biết pass của mysql máy ảo linux ver4 có cao nhân nào biết xin chỉ giúp !

Mình không dùng bản đó nhưng hình như Pass trước giờ là 1234560123, bạn xem được các thông tin ở dạng không bị mã hóa thì ib chỉ cho mình với nha, ae trao đổi kinh nghiệm :D

trungkhuyen
18-03-17, 08:06 PM
có 3 cách lưu dữ liệu nhân vật

Thoát bằng tay từng nhân vật đang online
Sang Tab S3Relay nhập lệnh "exit" "y"
... còn cách thứ 3 dùng để online nên chắc không cần

làm 1 trong 3 cách là backup Mysql vô tư :D

Mình không dùng bản đó nhưng hình như Pass trước giờ là 1234560123, bạn xem được các thông tin ở dạng không bị mã hóa thì ib chỉ cho mình với nha, ae trao đổi kinh nghiệm :D
.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thinkiem
18-03-17, 10:40 PM

Mình kết nồi bị lỗi này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có khi nào bạn bị như thế này k? nếu biết chỉ mình với !! Mình cảm ơn [-O<

--- Chế độ gộp bài viết ---

chắc đã từng kết nối được !! có thể chỉ mình được k?

data1990
19-03-17, 10:07 AM
Mình kết nồi bị lỗi này :

có khi nào bạn bị như thế này k? nếu biết chỉ mình với !! Mình cảm ơn [-O<

--- Chế độ gộp bài viết ---

chắc đã từng kết nối được !! có thể chỉ mình được k?

Đem online hay sao mà che ip thế bác

bthhhz
19-03-17, 11:59 AM

Nhìn không thấy cái giao diện của VPS à :))

thinkiem
19-03-17, 12:02 PM
Nhìn không thấy cái giao diện của VPS à :))

đù pro vãi !! nhưng mài Vãi cả vps =))

thinkiem
19-03-17, 12:17 PM

JAV nó cũng che che vậy đó bác ! xem nhiều nên nó nhiễm bác nà :-ss:-ss:-ss

bthhhz
19-03-17, 12:23 PM
đù pro vãi !! nhưng mài Vãi cả vps =))

Ahihi =))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))))) )))))))))))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vuduymanh
21-03-17, 09:04 PM
[QUOTE=thinkiem;1182882]Mình kết nồi bị lỗi này :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[B]
có khi nào bạn bị như thế này k? nếu biết chỉ mình với !! Mình cảm ơn [-O

làm cách này nha
mình kết nối 2 máy ảo
ra win7 bật phần mềm navicat ấn chọn My SQL
rồi nhìn theo ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)