PDA

View Full Version : [TLBB] Bác nào rảnh rỗi giúp em cài TLBB chơi trên localhost với ạ.

aviator93
16-03-17, 01:33 AM
Trước em có chơi TLBB từ khi nó mới ra. Nhưng do học hành rồi công việc nên bỏ vài năm rồi ạ. Giờ muốn chơi nhưng ít thời gian nên em muốn nhờ các bác cài giúp em qua teamviewer chơi offline với chỉnh sửa nhân vật để thỉnh thoảng nghịch ngợm tí. Em xin tạ các bác thẻ 100k ạ.
Máy em cấu hình i3 5005U, ram 8gb, màn hình intel HD5500, chạy win10 64bit thì có cài được bản 3.52 việt hóa 98% có bác mới share không ạ?

ckyeuvkngok
16-03-17, 05:23 AM
Trước em có chơi TLBB từ khi nó mới ra. Nhưng do học hành rồi công việc nên bỏ vài năm rồi ạ. Giờ muốn chơi nhưng ít thời gian nên em muốn nhờ các bác cài giúp em qua teamviewer chơi offline với chỉnh sửa nhân vật để thỉnh thoảng nghịch ngợm tí. Em xin tạ các bác thẻ 100k ạ.
Máy em cấu hình i3 5005U, ram 8gb, màn hình intel HD5500, chạy win10 64bit thì có cài được bản 3.52 việt hóa 98% có bác mới share không ạ?

thích thì pm mk cài giùm cho . khỏi tiền vs chả nong mất việc . :D tuy mình cũng là gà mờ nhưng chả ngán gì đâu he :D fb :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienphuc86
16-03-17, 05:45 AM
Ban nao chay cung dc ban oi,khong nhat thiet la phai phu hop voi cau hinh, chay offline thi nhieu do la vi vu , tren nay anh em hoc hoi cung nhau dev tlbb choi chu ko tien bac gi nhu nhung room khac ban, ban noi vay coi chung bi cac bac nhac nho thi kho,ban cu yeu cau help thi ai ranh se giup, con phan edit game thi ban co gang len day,se co tat ca cho ban, neu phan nao ban tim ko thay co the post bai hoi...don gian vay thoi.

Sói Đẹp Trai
16-03-17, 11:31 AM
Chơi trên local host thì config cái WMW về dạng Host-Only xong sửa IP của cái VMNet0 hay VMNet8 gì đó là run được. Trong linux config 1 cái địa chỉ IP nào đó ví dụ 192.168.1.15 thì ngoài cái VMNet kia cũng Config là 192.168.1.15

aviator93
16-03-17, 12:38 PM
Vậy có bác nào rảnh rảnh giúp em với ạ

thienphuc86
16-03-17, 11:30 PM
Nếu bạn muốn cài mới một máy ảo theo ip mạng của bạn thì xem ở đây , và cũng có phần chỉnh sửa ip để chạy server , còn bạn download máy ảo có sẵn thì chỉ cần xem phần config những file trong server ở cuối clip là được .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>