PDA

View Full Version : Những ai đam mê dev Chiến quốc thì vào.

kunhappy120
03-03-17, 08:02 PM
Hiện tại mình có tạo 1 nhóm trên Facebook "Dev Chiến Quốc 2017" những ai muốn tham gia tìm hiểu và giao lưu thì vào.
Mình định thành lập cộng đồng dev lại game này. Mục đích việt hóa full + viết thêm 1 số tính năng khác. Nếu ai tham gia vui lòng tìm nhóm mà tham gia nha. Mình xin hỗ trợ hoàn toàn hệ thống CSDL kết nối với server web.

baotranno343
08-03-17, 11:47 AM
ngu như bạn ngoài cầm được current tâm diện mình share ra thì làm đc gì à :))

kunhappy120
10-03-17, 06:49 PM

Cách nói chuyện của bạn mình cảm thấy rất là khôn. Khôn liền ấy nhỉ? Vâng biết bác tài cao cở nào rồi... Hài thật

--- Chế độ gộp bài viết ---

Khi người khác chưa động gì đến mình thì đừng có ở đó ra vẻ ta đây tài giỏi mà đi cắn người. T sợ những đứa có cái tư duy như vậy giống như mấy đứa mới trong trại bước ra.

baotranno343
11-03-17, 07:08 PM
Cách sống của bạn ai không ghét :)) cầm được bộ web đi đâu cũng khoe :)) sống thì bẩn lạy bạn :)) xem lại đi chứ cứ vậy ko khá nổi đâu :))

kunhappy120
11-03-17, 07:20 PM
Cách sống của bạn ai không ghét :)) cầm được bộ web đi đâu cũng khoe :)) sống thì bẩn lạy bạn :)) xem lại đi chứ cứ vậy ko khá nổi đâu :))

Đúng là t có những thứ người khác không có mà do chính t làm ra. Vậy thì tại chú chú phải ganh ghét khi t đem đi khoe vậy? Bộ bạn bị vấn đề về thần kinh. xin nói thật t cũng k hứng thú về Chiến Quốc t viết để có cơ hội share cho những người cần 1 cách fre. oke hiểu chứ

baotranno343
13-03-17, 11:25 AM
Đúng là t có những thứ người khác không có mà do chính t làm ra. Vậy thì tại chú chú phải ganh ghét khi t đem đi khoe vậy? Bộ bạn bị vấn đề về thần kinh. xin nói thật t cũng k hứng thú về Chiến Quốc t viết để có cơ hội share cho những người cần 1 cách fre. oke hiểu chứ
Ai vào group tui lập khoe từng tính năng chi tiết xong kêu share r vào box thể hiện bị chửi sấp mặt nhỉ :)))

kunhappy120
13-03-17, 12:47 PM
Ai vào group tui lập khoe từng tính năng chi tiết xong kêu share r vào box thể hiện bị chửi sấp mặt nhỉ :)))

Haizzz. Thế cũng có ng hỏi t đổi vs tâm diện kìa... Hài vkl + thêm việc ns ngu đến mức về cái reg acc 2 ng cùng lúc sẽ lỗi... ói ối. T xin thua......

baotranno343
13-03-17, 07:27 PM
Haizzz. Thế cũng có ng hỏi t đổi vs tâm diện kìa... Hài vkl + thêm việc ns ngu đến mức về cái reg acc 2 ng cùng lúc sẽ lỗi... ói ối. T xin thua......
cái đó k phải khoản của tui anh tui ns sao tui ns vậy thôi :)) còn bác pro quá mà kêu mua load dữ liệu là sao :)) xong lúc mở lỗi xóa luôn sv hả :))

kunhappy120
13-03-17, 07:56 PM
cái đó k phải khoản của tui anh tui ns sao tui ns vậy thôi :)) còn bác pro quá mà kêu mua load dữ liệu là sao :)) xong lúc mở lỗi xóa luôn sv hả :))

thích bật thì mình bật thôi. bạn ý kiến j vậy. tội thanh niên

baotranno343
14-03-17, 01:17 PM
thích bật thì mình bật thôi. bạn ý kiến j vậy. tội thanh niên
tội bạn quá lập group không ai quan tâm :)) nhìn bất lực thật ấy :))

kunhappy120
14-03-17, 08:51 PM
tội bạn quá lập group không ai quan tâm :)) nhìn bất lực thật ấy :))

Nói chuyện ngu kinh v. Group t thì kệ đi liên quan vkl nhỉ! La liếm à bạn

sonhasl
16-03-17, 05:42 PM
Cho mình học hỏi vs :(( lò mò mãi k làm đc j hết...................

baotranno343
16-03-17, 09:32 PM
Cho mình học hỏi vs :(( lò mò mãi k làm đc j hết...................

500k = 1 cuộc ib nhé :)))))))))))))))

sonhasl
17-03-17, 08:44 AM
Gì mà đắt thế, tớ làm linh tinh mà kiếm đc 50 triệu cmnr :((

huytpk951
24-03-17, 10:26 PM
mình tham gia với được không>?

à baotranno343 nói chuyện lịch sự tí đi. mình thấy bạn nói chuyện hơi khó chịu tí. Kể cả kunhappy120. Mà mình xin nói vậy thôi chứ mình không biết chuyện gì xảy ra nên nếu có gì bạn bỏ qua cho.

banhlongkg1
25-03-17, 09:17 AM
mình tham gia với được không>?

à baotranno343 nói chuyện lịch sự tí đi. mình thấy bạn nói chuyện hơi khó chịu tí. Kể cả kunhappy120. Mà mình xin nói vậy thôi chứ mình không biết chuyện gì xảy ra nên nếu có gì bạn bỏ qua cho.
Klq nhưng bạn cho mình hõi, thư mục áo choàng nam nữ gốc nằm ở đâu vậy và hộp tử kim với chìa khóa tử kim ở đâu