PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp đỡ xóa Ủy Thác Mỗi Lần vào game

nguyenhoait
03-03-17, 10:31 AM
Như tiêu đề ạ, e mò hoài không biết nó nằm chỗ nào để xóa nó đi ạ..! JxLinux
Cứ mỗi lần vào game là nó xuất hiện, e muốn chỉnh hoặc xóa nó đi thì vào đâu ạ.
E cảm ơn các bác nhiều.:P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bincute1
03-03-17, 01:24 PM
Như tiêu đề ạ, e mò hoài không biết nó nằm chỗ nào để xóa nó đi ạ..! JxLinux
Cứ mỗi lần vào game là nó xuất hiện, e muốn chỉnh hoặc xóa nó đi thì vào đâu ạ.
E cảm ơn các bác nhiều.:P
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình như trong file sever1/script/global/offlineaward.lua
ps: ks cái :P <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vuduymanh
03-03-17, 06:00 PM
hình như trong file sever1/script/global/offlineaward.luaps: ks cái :P <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> À bác bincute1 óóiao cái tính năng này mình vào nó ko hiện cái cung bắn nhỉ

bincute1
03-03-17, 06:52 PM
À bác bincute1 óóiao cái tính năng này mình vào nó ko hiện cái cung bắn nhỉ

bạn chỉnh lại trong skill là dc nhé :)

vuduymanh
03-03-17, 09:18 PM
bạn chỉnh lại trong skill là dc nhé :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

như này nè bác nó ko hiện 2 chỗ

bincute1
03-03-17, 09:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

như này nè bác nó ko hiện 2 chỗ

tui chỉ nhớ mang máng là sửa trong skill thôi, còn cái đó hok bít nữa :(