PDA

View Full Version : [TLBB] Mới nhặt dc sever TLBB ko bít ngon ko:D

bosualongthanh
02-03-17, 07:34 PM
Nhờ các bô lão, gốc phaỉ có bảng NV co vẻ hot =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

makute7413
02-03-17, 08:47 PM
Chưa chắc là ngon, phải trải nghiệm mới biết được bác ạ.

bosualongthanh
02-03-17, 09:18 PM
Nếu VH được 50% lại có bản mới thì fai làm sao bác =)) muốn VH lắm mà TL chac ko dưới 100 bản đủ mọi thành phần

Superman
02-03-17, 09:56 PM
share đi bạn ơi 30 charrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

Nếu VH được 50% lại có bản mới thì fai làm sao bác =)) muốn VH lắm mà TL chac ko dưới 100 bản đủ mọi thành phần
thì bạn vh chuẩn 1 bản , nó ra phiển bản mới thì lấy những cái mới đó đêm qua server của mình vạy thôi , chứ chạy theo nó đừ luôn ak

supergames
06-03-17, 05:50 AM

Tool việt hóa khoảng nửa tháng chắc là xong có khi 1 tuần thôi nếu chia ra . Về fix lỗi chết mịa rồi bác 😂😂 . Đa phần china share mình về kiếm code , hàm scrip CN
Hóng link china gốc