PDA

View Full Version : Webgame Võ Đạo Thế Giới

ctvwebgame
24-02-17, 12:53 AM
Nay tình cờ vào bọn haygame.net thấy có con võ đạo thế giới skill đẹp quá, đồ họa cũng khá, ko hẳn kiểu chibi mà có vẻ ổn.

AE Có ai biết con này ko :D Vác lên share cho ae cùng hưởng ^^

Con này việt hóa được, mở online được nhé. Vì haygame mở rồi . Mà việt hóa thì hơi khoai, việt hóa trong db rồi chả thấy nó hiển thị gì cả

viet hóa asset.bin thì phải.ai biết unpack em nó ko

Không phải asset.bin hay sao ấy, copy của bọn heygame về clear chán cache vẫn ko thấy hiển thị gì =))
Hóng thánh cao tay chỉ dạy !!!

bosualongthanh
24-02-17, 06:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ctvwebgame
24-02-17, 01:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thua

langtukids
25-02-17, 10:08 AM
vh trong db chi vậy mấy thím, trong client hết :D

edwardleo
25-02-17, 11:34 AM

vn9011
25-02-17, 03:18 PM

ctvwebgame
26-02-17, 12:19 AM

Không phải asset.bin hay sao ấy, copy của bọn heygame về clear chán cache vẫn ko thấy hiển thị gì =))

vn9011
26-02-17, 12:21 PM

em cũng chưa chạy được sever nên ko biết
bác rip thử file asset.bin ko đc thì rip file config.data thử lại xem ntn :v
chung quy lại cần tools mới unpack vh được bác ạ

tinhlabui
27-02-17, 11:46 AM
cái này cho ol mạng lan kiểu gì nhỉ
mà đổi hết ip trong sv nó load 1 tí xong đứng hình luôn :-??

jxvietnam1994
03-03-17, 11:09 PM
cái này cho ol mạng lan kiểu gì nhỉ
mà đổi hết ip trong sv nó load 1 tí xong đứng hình luôn :-??

Con này VH khá dể AE đem về VH đi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

vn9011
03-03-17, 11:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g

unpack file config kiểu gì bạn.vh kia là vh flash thôi màd

jxvietnam1994
04-03-17, 07:57 AM
unpack file config kiểu gì bạn.vh kia là vh flash thôi màd

thì tutu tìm cách :v :)):)):)):))

vn9011
04-03-17, 08:51 AM
thì tutu tìm cách :v :)):)):)):))

tìm đc chỉ tui với nhé :v :v :v :v

operabn
04-03-17, 10:16 AM

bác có link khác không ạ cho xin với :D

ctvwebgame
04-03-17, 08:34 PM

SWF thì ok, mà unpack file asset.bin làm sao thế bác

vill2309
21-04-17, 05:41 PM
cho mình xin link tải với các ACE ơi, khoái con này rồi!

tinhlabui
21-04-17, 07:04 PM
con này có thằng mở online kiếm tiền r mà mà f2 add knb như GM vãi chúng nó =)) :))
ít hình ảnh việt hóa :v

vill2309
22-04-17, 07:52 AM
con này có thằng mở online kiếm tiền r mà mà f2 add knb như GM vãi chúng nó =)) :))

bạn ơi, có thể up link tải cho mình với đc hog, please!!!

BeeZone
22-04-17, 08:49 AM
bạn ơi, có thể up link tải cho mình với đc hog, please!!!

L
Link này vẫn sống. Click vào mà nó thông báo file không tồn tại thì F5 lại là được. Đang đao đây

tinhlabui
22-04-17, 11:11 AM
chả biết tắt f2 ở đâu =))
k tắt f2 add đc đồ và knb thì thua :)) :ar!

trunggl81
22-04-17, 11:11 AM
L
Link này vẫn sống. Click vào mà nó thông báo file không tồn tại thì F5 lại là được. Đang đao đây

hix,em đăng ký nick pan baidu mà nó bắt kích hoạt số DT :(( thua luôn, bác nào có tâm up lên Fshare hay GG hộ em cái

vill2309
22-04-17, 12:12 PM
L

bác ơi, có thể up hộ lên GG drive giúp e với mọi người hog. cảm ơn bác nhiều, e download nó kêu đăng nhập.

nkoxdl
22-04-17, 01:41 PM
cho e hỏi mún đổi ổ đĩa D qua ổ đĩa E thì phải làm sao ạ

nkoxdl
22-04-17, 03:42 PM
link 4share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vill2309
22-04-17, 05:27 PM
link 4share: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã tải đc>, cảm ơn bác nhiều lắm, :)[-O<,
bác chạy đc chưa, có vấn đề j e hỏi sau nhé!

vill2309
22-04-17, 05:53 PM

bác ơi, chỉ e chạy với, e chạy load 20% k vào đc. help me! :(

tinhlabui
22-04-17, 09:37 PM
bác ơi, chỉ e chạy với, e chạy load 20% k vào đc. help me! :(

chạy hết gs chưa :v
ngame + gameserver ?

vill2309
22-04-17, 11:12 PM
chạy hết gs chưa :v
ngame + gameserver ?

Cảm ơn bác, e chạy đc rồi, chỉ có điều là trên chrome thì k load đc, còn cốc cốc thì load đc

tinhlabui
23-04-17, 12:20 PM
cái này f2 vẫn add đc đang sửa vòng quay mà k đc k connect đc port 10001 LOL
$-)

bosualongthanh
24-04-17, 02:59 AM
ai bit tắt cái bảng lol này thi minh chỉ cho tắt GM F2 =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

langtukids
25-04-17, 07:49 AM
ai bit tắt cái bảng lol này thi minh chỉ cho tắt GM F2 =))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

F12 lên thấy nó load ảnh nào liên quan đến nó thì vào res xóa đi là nó hết hiện thôi :P

tinhlabui
25-04-17, 07:53 AM
F12 lên thấy nó load ảnh nào liên quan đến nó thì vào res xóa đi là nó hết hiện thôi :P

xóa nhầm cái thì khóc =))))))))))))))))
..........................
đã nghịch đc vòng quay + off F2 =P~
mỗi cái kiếm nạp thẻ lần đầu đủ cmnr kích hoạt mãi éo đc :-ss :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

langtukids
25-04-17, 07:59 AM
bữa test bộ web kia thấy add knb xong nó vào thẳng game và hiện bảng nhận nạp lần đầu

QuangDung
25-04-17, 08:47 PM
cho xin cái link trang pri võ đạo thế giới với Tinhlabui! thanks

vn9011
25-04-17, 09:35 PM
cho xin cái link trang pri võ đạo thế giới với Tinhlabui! thanks

Haygame.net hoặc hotgame.vn thì phải

duytim
13-08-17, 11:33 AM
Có bác nào biết sửa mấy cái này ở đâu k

hanjkate
14-08-17, 01:37 AM
Có bác nào biết sửa mấy cái này ở đâu k

có người đang mở pri rồi đó. bạn rip đi rồi bỏ vào đỡ tốn công
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> reup link fshare cho bác nào cần

duytim
14-08-17, 09:28 AM
có người đang mở pri rồi đó. bạn rip đi rồi bỏ vào đỡ tốn công
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> reup link fshare cho bác nào cần

Rip nhưng nó k hết vh, vẫn còn xót chỗ ấy

kik4567
14-08-17, 09:53 AM
Rip nhưng nó k hết vh, vẫn còn xót chỗ ấy

Rip thiếu file, rip chỗ choi68 thì xem mấy file quan trọng bị mã hóa MD5 với giả php xem rồi sửa lại mấy file đó cho đúng với res là sẽ có full VH thôi.

duytim
14-08-17, 10:20 PM
Rip thiếu file, rip chỗ choi68 thì xem mấy file quan trọng bị mã hóa MD5 với giả php xem rồi sửa lại mấy file đó cho đúng với res là sẽ có full VH thôi.
rip hết rồi. nhưng k dc thì mới lên hỏi

LangTuXi
15-08-17, 07:15 PM
Mong các bạn giúp chỉ cho mình cách chạy với. Nó cứ như này, không biết còn phải chạy thêm cái gì không ? Hay bị lỗi gì không nữa ?

enanhn
26-06-18, 09:39 PM
Ai chỉ giùm mình bật lại F2 game này vs . Thank ạ

4Mdesign
27-06-18, 07:18 AM
Ai chỉ giùm mình bật lại F2 game này vs . Thank ạ

xài bản vh của ông tuấn kìa ????????????????????

enanhn
27-06-18, 01:30 PM
xài bản vh của ông tuấn kìa ????????????????????

Đang xài bản đó nhưng mà hình như bị tắt cái tool GM rồi hay sao á bật k được

Tuan565
27-06-18, 03:18 PM
Đang xài bản đó nhưng mà hình như bị tắt cái tool GM rồi hay sao á bật k được

Ở mấy file flash nặng nặng thôi . Có mấy chỗ liên quan tới keycode của F2 xóa bớt rồi :D . So sánh vs SWF bản gốc là ra thôi.

zthanhbinhxz
27-06-18, 05:17 PM
Bạn vào game hok đc hay sao, nếu vô hok đc thì vô bằng trình duyệt cốc cốc là ok à. Lỗi này hay bị khi chơi game web bằng chrome :D

enanhn
27-06-18, 07:47 PM
Ở mấy file flash nặng nặng thôi . Có mấy chỗ liên quan tới keycode của F2 xóa bớt rồi :D . So sánh vs SWF bản gốc là ra thôi.

À ok. Thank Bác :D:D:D:D:D:D:D:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Bạn vào game hok đc hay sao, nếu vô hok đc thì vô bằng trình duyệt cốc cốc là ok à. Lỗi này hay bị khi chơi game web bằng chrome :D

Mình vô game được rồi. Ý là mình hỏi cái Gm tool á mà :D:D

phuongpvmtc72
25-11-18, 10:48 PM
xin hỏi mọi người có ai biết cách thêm hoặc bớt đồ trong thương thành không.

Tuan565
25-11-18, 11:25 PM
Chỉnh sửa thương thành phải unpack file ra + sửa cả bên server đồng bộ nữa mới dc
Phải có tool unpack

chauvanqueo
09-10-19, 11:02 AM
xóa nhầm cái thì khóc =))))))))))))))))
..........................
đã nghịch đc vòng quay + off F2 =P~
mỗi cái kiếm nạp thẻ lần đầu đủ cmnr kích hoạt mãi éo đc :-ss :ar!:ar!:ar!:ar!:ar!:ar!

Vòng quay sửa sao chỉ với bác..............

abracadabra
03-11-19, 08:30 AM
Vòng quay sửa sao chỉ với bác..............

tool, adm sv này là gì bác nhỉ