PDA

View Full Version : [JX] NB cần giúp về onl linux

lang_khach
23-02-17, 08:16 PM
mình có 2 vps mình cài để onl linux nhưng khi mình cài vps win thi k sao nhưng khi gõ lệnh bên root thì bị lỗi nothing to do từ yum mysql có ai biet cach fix k chỉ mình với :(
nick mượn :(

Kitara
23-02-17, 08:37 PM
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ubuntu dùng apt-get nhé

lang_khach
23-02-17, 10:33 PM
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ubuntu dùng apt-get nhé
là sao bạn nói rõ dùm mình với

keo_ngot1418
23-02-17, 11:07 PM
chủ thớt mình xin facebook , mai mốt mua domain pm cho :P:P:P

lang_khach
23-02-17, 11:42 PM
chủ thớt mình xin facebook , mai mốt mua domain pm cho :P:P:P

nick mình mượn của bạn mình kẹo ơi !!

lang_khach
24-02-17, 01:43 PM
ai biết lỗi giúp mình với :( .................................................. ...

sin1992
24-02-17, 02:25 PM
ai biết lỗi giúp mình với :( .................................................. ...

ib team mình thử xem được không bạn
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

lang_khach
24-02-17, 03:34 PM
ib team mình thử xem được không bạn
Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fb minh ne cho de nc.cảm ơn bạn trước nha

MrHarryPotter
27-02-17, 05:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fb minh ne cho de nc.cảm ơn bạn trước nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lại mượn nít của anh Nam Bê Đê

lang_khach
28-02-17, 12:37 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lại mượn nít của anh Nam Bê Đê

lâu r k nghịch giờ k biết bắt đầu từ đâu