PDA

View Full Version : [JX] Xin db sv đại hội võ lâm

HoangThaoBe
20-02-17, 06:36 PM
Mình cần xin db của sv đại hội võ lâm ai có cho mình xin vs tks !!

HoangThaoBe
21-02-17, 05:51 AM
ai cho mình xin vs .

danghai1993
21-02-17, 08:53 AM
ai cho mình xin vs .

Bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải sv về

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HoangThaoBe
21-02-17, 09:23 AM
sao mình attck db đó toàn lỗi thế nhỉ :(
sql 2000 win 2008 r2

HoangThaoBe
21-02-17, 09:31 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đây bác ơi

songvijx
21-02-17, 09:59 AM
Mình cần xin db của sv đại hội võ lâm ai có cho mình xin vs tks !!
Link đây bạn !

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

HoangThaoBe
21-02-17, 12:46 PM
Link đây bạn !

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)

cám ơn bạn attack đc r mà chạy GS cái dis gs ngay nhỉ mấy cái khác chạy ok hết rồi

songvijx
21-02-17, 01:19 PM
cám ơn bạn attack đc r mà chạy GS cái dis gs ngay nhỉ mấy cái khác chạy ok hết rồi

MÌNH CHẠY BT MÀ CÓ BỊ GÌ ĐAU BẠN