PDA

View Full Version : HOT Share Sever Chinh Đồ Linux Thương Mại Tân Chinh Đồ Đang Chạy !

BeMeGame
16-02-17, 09:07 PM
Rất mệt mỏi bỏ Dev vì có nhiều cái ko thể làm đc.Share cho AE nào cần có thể mở online Kinh Doanh
☞Sever việt hóa 80% những cái quan trọng (những cái ko quan trong chưa việt hóa)
☞Max level 202
☞Đua xe đạp (ko có)
☞Đua thuyền rồng (ko có)
☞Quốc chiến
☞Đánh tập kích
☞Bang hội chiến
☞Gia tộc chiến
☞Trang bị max 14 sao
☞Trang bị lv ko giới hạn
☞Ngựa 6 con chuẩn (nhiều hơn thì phụ thuộc vào phiên bản cập nhật)

☞FIX
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
☞Đã Fixed: lổi trọng kích

☞BUG (ko thể fix)

●lổi nhiệm vụ quốc gia nếu bạn mở 3 nước thì 2 nước làm đc 1 nước ko. (2 nước là bình thường ko bị lỗi)
●dùng tool sửa 1 lỗi bug thời gian hồi skill hiện tại chinh đồ bá vương , tân chinh đồ , thiên đế đang chạy (cái này ko phải ai cũng biết)
(lỗi này mình nghỉ chắc máy đàn A dev có thể fix được)

☞Đồ nghề để chiến
Sever File: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(Lưu ý các bạn nhớ sửa IP của client Minh Đế Thành IP 192.168.56.10)

☞TOOL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞VirtualBox + Sever củ 1.3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞Hướng Dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> by haipham1134421

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

☞HƯỚNG DẨN CƠ BẢN VÀ HỎI ĐÁP

●Tăng exp cho quái nằm trong file NPCBASE sever
●Thêm quái và boss mới nằm trong file NPCBASE sever
●Tăng thuộc tính cho trang bị nằm trong file ObjectBase sever
●Thêm trang bị mới nằm trong file ObjectBase sever
●Thêm ngựa hay nguyên liệu mới nằm trong file ObjectBase sever
●Chĩnh sửa giá nguyên liệu nằm trong file ObjectBase sever

bosualongthanh
16-02-17, 09:45 PM
chán nhỉ vẫn ko vh có dấu dc:)):))

keo_ngot1418
16-02-17, 10:21 PM
game ngon vừa vào bị bắt ở truồn

bears.dark
16-02-17, 11:34 PM
Lót dép hóng.......,.............

s3501519
17-02-17, 06:15 AM
ngon quá có cả hướng dẫn cài nữa, thơm

Tokitori
17-02-17, 02:34 PM
xóa link nhanh ghê 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrr

s3501519
17-02-17, 03:03 PM

inbox cái link vs bác..............................

KangGary
17-02-17, 03:51 PM

Nhìn sao ra xóa link hay vậy? :)):)):))

s3501519
17-02-17, 08:58 PM
uppppppppppppp, thớt up dc cái nào rồi share với, dowdanaanf về[-O<

quancoi000
17-02-17, 11:55 PM
Có vẻ hót, hóng link phát :D :D :D :D :D :D

s3501519
18-02-17, 01:29 PM
Ghiền thể loại game này vãi, thớt mau mau up link với[-O<

s3501519
19-02-17, 01:52 PM
upppppppppppppppppppppppppppppp

trongbt1990
19-02-17, 04:19 PM
Hóng chủ pic quá mà chưa có lịk và hd xem thế nào nhỉ

trongbt1990
22-02-17, 07:20 AM
Đợi chờ trong vô vọng rồi các thánh ơi

chinh
22-02-17, 10:25 PM
cài trên win 8.1 đc ko ....................

boybomxe
24-02-17, 07:54 AM
Đây chỉ là hình thức quảng cáo PR thôi, miếng ngon ai chẳng muốn bỏ vào mồm.

toilatoi266
24-02-17, 08:50 AM
Tự hỏi Mod đi đâu hết mà bài này tồn tại được lâu ghê, không block nick thì hơi phí.

daikimvuong1
24-02-17, 03:45 PM
ae chỉ cài đặt với
hình như thiếu client .
thích chơi offline loại này

BeMeGame
07-03-17, 01:21 AM
up................................................ ..........

s3501519
07-03-17, 06:24 AM

Tks bác nhiều,
Tranh thủ up ca hướng dẫn vs nha bác[-O<

kai269
07-03-17, 10:38 AM

Bác HD dùm e chạy server, tạo acc với add tiền nhé.
Thanks bác!

boybomxe
08-03-17, 10:19 AM
Mình có bản server windows + linux việt hóa tên (tiếng việt ko dấu), bạn nào cần mua về chơi hoặc nghiên cứu thì pm nhé.

bears.dark
08-03-17, 12:31 PM
Sao em open file MinhDe.bat trong Client lên thì lại báo lỗi "Chua cai VGA man hinh" nhỉ. Các bác rành giúp e ca này với.

haipham1134421
08-03-17, 07:23 PM
- Sever chạy ngon.
- Việt hóa khá ổn , sever này dạng cày cuốc này thú vị đây !
- Bác BeMeGame cho hỏi mình add tiền trong csdl Mà sao khi vô game lại không được nhỉ ?
- Bác cho hướng giải quyết !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KangGary
08-03-17, 08:06 PM
- Sever chạy ngon.
- Bác BeMeGame cho hỏi mình add tiền trong csdl Mà sao khi vô game lại không được nhỉ ?

HD cài đặt với :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

boybomxe
09-03-17, 07:53 AM
- Sever chạy ngon.

Đây chỉ là quest đầu tiên thôi, còn đầy thông báo tiếng tàu, quest tiếng tàu đã việt hóa đc đâu.

trongbt1990
09-03-17, 09:53 AM
các bác hướng dẫn chạy với nào

boybomxe
10-03-17, 07:46 PM
Rất mệt mỏi bỏ Dev vì có nhiều cái ko thể làm đc.Share cho AE nào cần có thể mở online.AE nào có ý định mở Online thì mình khuyên đừng hút máu free vần kiếm từ 20t - 30t tháng
Đã Fixed: lổi trọng kích
Max level 202
( có 1 lổi bug thời gian hồi skill hiện tại chinh đồ bá vương , tân chinh đồ , thiên đế đang chạy )

Sever File: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

TOOL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

VirtualBox + Sever củ 1.3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng Dẫn: .....................
Uploading...........................
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
AE nào ko hiểu hay cần giúp đở mình rảnh sẽ help.:)):)):)):-*:-*

Bản này giống bản Chinh đồ linux do evil baby share trước đây. Đây không phải là bản sever gì đó đang chạy online. Ko biết chủ thớt post lại làm gì.
Nếu ai có bản evil baby thì mang ra so sánh. Chỉ khác việt hóa thêm được ít quest, npc, một vài item. Main chưa việt hóa được, toàn tiếng tàu.
Bạn nào am hiểu chinh đồ nhìn vào sẽ hiểu.
Tặng 2 pic để so sánh nhé.

trongbt1990
10-03-17, 08:12 PM
nói chung bản này chẳng có j đặc sắc , chạy lên thấy có giống tân chinh đồ với chinhdobavuong đâu??

kenh14
10-03-17, 08:46 PM
ban đầu chắc bạn thớt có ý định share. nhưng sau nghĩ ngợi tnao lại share bản này :) chắc thấy nuối tiếc rồi :(

hattieuadt
10-03-17, 09:34 PM
Bản này giống bản Chinh đồ linux do evil baby share trước đây. Đây không phải là bản sever gì đó đang chạy online. Ko biết chủ thớt post lại làm gì.
Nếu ai có bản evil baby thì mang ra so sánh. Chỉ khác việt hóa thêm được ít quest, npc, một vài item. Main chưa việt hóa được, toàn tiếng tàu.
Bạn nào am hiểu chinh đồ nhìn vào sẽ hiểu.
Tặng 2 pic để so sánh nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Bác có điều ko biết ZT Linux tất cả các bản từ bản evil share đến bản 180, 200, 202, 205, 210 cấu trúc đều giống nhau, chả khác gì hết kể cả data (riêng data bản 210 có khác chút) bản này theo chủ thớt thì là bản 202. Các bản khác nhau chính là 1 số map mới, nhiệm vụ mới, và item mới, cuối cùng là level max để chuyển sinh khác nhau. Cách quản lý Exp từng Level cũng khác nhau chút. Bác so sánh cấu trúc thì thấy nó giống nhau là phải rồi.

Ý kiến cá nhân của em.

daikimvuong1
11-03-17, 09:57 AM
cam on ban nha. để download về chơi thử. :D

boybomxe
11-03-17, 01:05 PM
Bác có điều ko biết ZT Linux tất cả các bản từ bản evil share đến bản 180, 200, 202, 205, 210 cấu trúc đều giống nhau, chả khác gì hết kể cả data (riêng data bản 210 có khác chút) bản này theo chủ thớt thì là bản 202. Các bản khác nhau chính là 1 số map mới, nhiệm vụ mới, và item mới, cuối cùng là level max để chuyển sinh khác nhau. Cách quản lý Exp từng Level cũng khác nhau chút. Bác so sánh cấu trúc thì thấy nó giống nhau là phải rồi.

Ý kiến cá nhân của em.

Quan sát kỹ ảnh thì mới thấy khác, nếu nhìn qua thì đao kiếm như nhau thôi.

--- Chế độ gộp bài viết ---

ban đầu chắc bạn thớt có ý định share. nhưng sau nghĩ ngợi tnao lại share bản này :) chắc thấy nuối tiếc rồi :(

Mời bạn qua 2 thớt này để xem sự hào phóng của chủ thớt

boybomxe
11-03-17, 01:18 PM

BeMeGame
12-03-17, 06:43 PM
Bác có điều ko biết ZT Linux tất cả các bản từ bản evil share đến bản 180, 200, 202, 205, 210 cấu trúc đều giống nhau, chả khác gì hết kể cả data (riêng data bản 210 có khác chút) bản này theo chủ thớt thì là bản 202. Các bản khác nhau chính là 1 số map mới, nhiệm vụ mới, và item mới, cuối cùng là level max để chuyển sinh khác nhau. Cách quản lý Exp từng Level cũng khác nhau chút. Bác so sánh cấu trúc thì thấy nó giống nhau là phải rồi.

Ý kiến cá nhân của em.

BeMeGame
12-03-17, 07:00 PM
Quan sát kỹ ảnh thì mới thấy khác, nếu nhìn qua thì đao kiếm như nhau thôi.

Mời bạn qua 2 thớt này để xem sự hào phóng của chủ thớt

@boybomxe mình share sever ko phải cho riêng 1 mình bạn còn chuyện share hay ko là quyền của mình ok hào phóng hay ko hào phóng nó cũng chẳng có liên quan ok ?
nều bạn cảm thấy nó có gì đó hay thì bạn like ko thì dis like ai cũng vui chứ đừng cmmt kiểu xuyên xỏ trẻ trâu như vậy ko hay. chào bạn

hattieuadt
12-03-17, 07:54 PM

trongbt1990
13-03-17, 07:35 AM
Vì bác chủ pic kêu giống các bản tanchinhdo , chinhdobavuong , nhưng khi chạy lại hoàn toàn khác nên mọi ng mới có ý kiến thôi ^^

BeMeGame
13-03-17, 07:42 AM
Vì bác chủ pic kêu giống các bản tanchinhdo , chinhdobavuong , nhưng khi chạy lại hoàn toàn khác nên mọi ng mới có ý kiến thôi ^^

CD thì tất cả NPC đều giống nhau. ngựa và trang bị hệ thống quest.
khác nhau ở chổ là bạn tự bỏ công sức của bạn vào xay dựng.
VD: thêm boss
thêm quái mới
thêm 1 npc
thêm nhiệm vụ mới
thêm skill mới
thay đổi hình ảnh củ bằng hình ảnh mới
thì nó sẽ khác thôi và nó là của riêng bạn.
ai đã từng làm qua rồi thì sẽ biết thôi.......................

BeMeGame
13-03-17, 08:35 AM
VH có dấu phải cần tìm cao thủ mình để ý có 1 code liên quan đên VH có dấu ko biết phải hay ko
Gốc LANG="zh_CN.UTF-8" tụi china sữa LANG="zh_CN.GB2312"
vì ko phải chuyên môn coder nên minh cũng thua ^^

kenh14
13-03-17, 08:38 AM
VH có dấu phải cần tìm cao thủ mình để ý có 1 code liên quan đên VH có dấu ko biết phải hay ko
Gốc LANG="zh_CN.UTF-8" tụi china sữa LANG="zh_CN.GB2312"
vì ko phải chuyên môn coder nên minh cũng thua ^^

bác ơi bản này tăng giảm exp thế nào nhỉ. config k có

boybomxe
13-03-17, 08:50 AM
@boybomxe mình share sever ko phải cho riêng 1 mình bạn còn chuyện share hay ko là quyền của mình ok hào phóng hay ko hào phóng nó cũng chẳng có liên quan ok ?
nều bạn cảm thấy nó có gì đó hay thì bạn like ko thì dis like ai cũng vui chứ đừng cmmt kiểu xuyên xỏ trẻ trâu như vậy ko hay. chào bạn

Mình chỉ comment công tâm theo những gì đã post ở box chinh đồ và có kèm trích dẫn nhé.
Còn về việc share chinh đồ nói riêng và share phần mềm nói chung thì chỉ có người share mới biết chính xác share cái gì thôi.
Bây giờ có ai đó share 1 bản chinh đồ nói là chinh đồ vng, chinh đồ pk, chân mệnh thiên tử, chinh đồ vo song thì chỉ có những người từng chơi mới biết mà so sánh thôi. Lớ ngớ vớ phải phần mềm cài mã độc thì coi như xác định rồi.

trongbt1990
13-03-17, 09:19 AM
CD thì tất cả NPC đều giống nhau. ngựa và trang bị hệ thống quest.
khác nhau ở chổ là bạn tự bỏ công sức của bạn vào xay dựng.
VD: thêm boss
thêm quái mới
thêm 1 npc
thêm nhiệm vụ mới
thêm skill mới
thay đổi hình ảnh củ bằng hình ảnh mới
thì nó sẽ khác thôi và nó là của riêng bạn.
ai đã từng làm qua rồi thì sẽ biết thôi.......................

bạn nói cũng hài , bác bảo share bản giống mấy bản kia , bây h kêu bỏ công sức ra thêm vào , gà như tụi tôi biết thêm vào đã chẳng phải ngồi hóng mấy bản các bác share

hattieuadt
13-03-17, 09:49 AM
bạn nói cũng hài , bác bảo share bản giống mấy bản kia , bây h kêu bỏ công sức ra thêm vào , gà như tụi tôi biết thêm vào đã chẳng phải ngồi hóng mấy bản các bác shareĐây là tư tưởng ăn sẵn...
Người ta share là share cái bộ Server chứ lấy đâu ra giống hệt được. Thêm quái thêm quest thêm hình ảnh phải tự mình phát triển

kenh14
13-03-17, 10:19 AM

Bạn chỉ rõ hơn nếu muốn tăng theo lv thì file nào k???

BeMeGame
13-03-17, 12:48 PM
Bạn chỉ rõ hơn nếu muốn tăng theo lv thì file nào k???

sever linux ko có tăng exp hệ thống như sever window chỉ tăng exp vào quái và nhiệm vụ hay event thôi.

haipham1134421
13-03-17, 04:37 PM
sever linux ko có tăng exp hệ thống như sever window chỉ tăng exp vào quái và nhiệm vụ hay event thôi.

Tăng Exp vô quái vào phần nào vậy bác ?

ctvwebgame
24-03-17, 04:09 AM
Tăng Exp vô quái vào phần nào vậy bác ?

Máy thánh NewBie nên tìm game One Click mà chơi, khuyên thành thật đấy.
< Hoặc nên đọc hết , đọc kỹ bài viết, và các comment trước, không nên vừa vào đã kéo xuống cmt >
Game Linux có thể khó hơn 1 chút với Sv win, nhưng đa số người hiểu biết 1 chút thì sẽ không đi hỏi "Khó " như vậy.

Có các bạn làm nhiều người không muốn share cái gì hết ngồi trả lời cũng mệt.

Đừng nói với mình là, tôi không biết nên tôi phải hỏi. Cái này đúng, nhưng các bạn nên học từ đầu, đi theo quá trình từ những TOPIC dễ hơn, những game dễ hơn, để có thể dần nâng cao hiểu biết.

Rồi tới lúc khá hơn 1 chút, sẽ vào những Topic như này, không biết thì vẫn sẽ đặt câu hỏi, nhưng câu hỏi nó có chất lượng, không phải những câu hỏi dạng mà, nhìn ko muốn trả lời ...
Thân !

haipham1134421
24-03-17, 10:06 PM
< Hoặc nên đọc hết , đọc kỹ bài viết, và các comment trước, không nên vừa vào đã kéo xuống cmt >
Game Linux có thể khó hơn 1 chút với Sv win, nhưng đa số người hiểu biết 1 chút thì sẽ không đi hỏi "Khó " như vậy.

Đừng nói với mình là, tôi không biết nên tôi phải hỏi. Cái này đúng, nhưng các bạn nên học từ đầu, đi theo quá trình từ những TOPIC dễ hơn, những game dễ hơn, để có thể dần nâng cao hiểu biết.

Rồi tới lúc khá hơn 1 chút, sẽ vào những Topic như này, không biết thì vẫn sẽ đặt câu hỏi, nhưng câu hỏi nó có chất lượng, không phải những câu hỏi dạng mà, nhìn ko muốn trả lời ...
Thân !

- Xin lỗi chứ bạn lên là người đọc lại comment trước nhé !
- Khi chưa có câu trả lời thì người ta không biết sẽ hỏi. Còn việc bổ sung cẩu hỏi là do người đăng bài cập nhật sau.
- Đừng nói cái giọng có vẻ ta đây cái gì cũng biết.

kenh14
24-03-17, 10:08 PM
- Xin lỗi chứ bạn lên là người đọc lại comment trước nhé !
- Khi chưa có câu trả lời thì người ta không biết sẽ hỏi. Còn việc bổ sung cẩu hỏi là do người đăng bài cập nhật sau.
- Đừng nói cái giọng có vẻ ta đây cái gì cũng biết.

chuẩn chuẩn! ghét nhất thể loại k giúp còn giở giọng dạy đời.

hattieuadt
24-03-17, 11:36 PM
Tăng Exp vô quái vào phần nào vậy bác ?Thôi vào chủ đề chính.
Muốn tăng exp cho từng con quái thì vào NPCBase.xml lần lượ là ID, Tên, Kiểu, Cấp, Máu, Exp... muốn sửa gì thì sửa sau đó build lại up len.
Xong 1 vấn đề!

trongbt1990
25-03-17, 07:03 AM
Thôi vào chủ đề chính.
Muốn tăng exp cho từng con quái thì vào NPCBase.xml lần lượ là ID, Tên, Kiểu, Cấp, Máu, Exp... muốn sửa gì thì sửa sau đó build lại up len.
Xong 1 vấn đề!

chế ngựa không ra thì xem ở file nào thế bạn hiền????

hattieuadt
25-03-17, 08:23 AM
chế ngựa không ra thì xem ở file nào thế bạn hiền????Chế ngựa cần đồng nhất nguyên liệu đưa vào. Bạn kiểm tra con ngựa đó trên OjectBase cả Clent và Server xem đã đồng nhất chưa?
Ví dụ trên Opjecbase Server con ngựa yêu cầu 2 cái TMT và 6 cái bạc như sau 需要原料="5000:877-0-2;517-0-6;" mà trên client lại không giống thì chế ko thể ra đc.

jasons
25-03-17, 08:49 AM
Chế ngựa cần đồng nhất nguyên liệu đưa vào. Bạn kiểm tra con ngựa đó trên OjectBase cả Clent và Server xem đã đồng nhất chưa?
Ví dụ trên Opjecbase Server con ngựa yêu cầu 2 cái TMT và 6 cái bạc như sau 需要原料="5000:877-0-2;517-0-6;" mà trên client lại không giống thì chế ko thể ra đc.

Bạn ơi có thể giải thích cho mình nguyên lí của số này "5000:877-0-2" ra sao không

hattieuadt
25-03-17, 09:19 AM
Bạn ơi có thể giải thích cho mình nguyên lí của số này "5000:877-0-2" ra sao khôngNhư đã nói 877 là id của Tướng mã Thạch, 2 là số lượng còn lại thì ko biết 5000 có lẽ là tỷ lệ để cho ra Option cao nhất, bạn nghiên cứu rồi chia sẻ cho mọi người nữa nhé.

long1992yb
25-03-17, 03:30 PM
Rất mệt mỏi bỏ Dev vì có nhiều cái ko thể làm đc.Share cho AE nào cần có thể mở online.AE nào có ý định mở Online thì mình khuyên đừng hút máu free vần kiếm từ 20t - 30t tháng
☞Sever việt hóa 80% những cái quan trọng (những cái ko quan trong chưa việt hóa)
☞Max level 202
☞Đua xe đạp (ko có)
☞Đua thuyền rồng (ko có)
☞Quốc chiến
☞Đánh tập kích
☞Bang hội chiến
☞Gia tộc chiến
☞Trang bị max 14 sao
☞Trang bị lv ko giới hạn

☞FIX

☞BUG (ko thể fix)

●lổi nhiệm vụ quốc gia nếu bạn mở 3 nước thì 2 nước làm đc 1 nước ko. (2 nước là bình thường ko bị lỗi)
●dùng tool sửa 1 lỗi bug thời gian hồi skill hiện tại chinh đồ bá vương , tân chinh đồ , thiên đế đang chạy (cái này ko phải ai cũng biết)

☞Đồ nghề để chiến

☞Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞TOOL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞VirtualBox + Sever củ 1.3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

☞Hướng Dẫn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> by haipham1134421

☞NGOÀI LỀ
●Tuyển AE nào thích làm việc nhóm thời gian ko bắt buộc thích việt hóa or dev CD
●Quyền lợi chung: Hoàn thành 1 sever tất cả AE trong group đều có thể mở online hay bán sản phẩm của mình
(Chung tay nhau làm 1 mình làm ko biết đến bao giờ mới xong)
●AE nào có hứng thú thì Inbox cho mình

- AE cho mình hỏi, mình làm đúng hết đến bước cuối cùng gõ lệnh : ./qd.sh sao của mình báo lỗi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- thứ 2 link Client Minh De ở trên bị thiếu rồi ? cho mình xin link bản đủ đc ko? thiếu file chạy minh de

vd_tt
25-03-17, 03:39 PM
chạy file .bat ấy

Diễn đàn CLBGAMESVN thành lập từ năm nào ? (2005)

long1992yb
25-03-17, 03:51 PM
chạy file .bat ấy

ko có file .bat nào mới khổ. bạn có thể utraview hộ mình đc ko

long1992yb
25-03-17, 04:00 PM
chạy file .bat ấy

ID: utraview : 52152
pass: 4243[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

notron99
06-04-17, 04:33 AM

Thân !

Thánh dạy đời ! tưởng khi nào mình cũng trên nóc nhà thiên hạ

ID: utraview : 52152
pass: 4243[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

Đưa mail đây tui gửi qua cho .mmmmmmmmmmmmm

overkill3
19-04-17, 07:34 PM
hix server không có bán sách skill đến 148 chỉ có bán sách skill căn bản thôi, ai giúp với thanksssssssssss

KangGary
30-04-17, 12:36 AM
Có thím nào biết lệnh tắt sv không?
Cảm ơn. :-*:-*:-*:-*

BeeZone
30-04-17, 08:13 AM
Có thím nào biết lệnh tắt sv không?
Cảm ơn. :-*:-*:-*:-*

Nhớ
Nhớ là start server bằng tools nó có sẵn kill server mà ta... :-?

KangGary
30-04-17, 08:50 AM
Nhớ
Nhớ là start server bằng tools nó có sẵn kill server mà ta... :-?

./qd chạy sv
Còn tắt sv ko rõ, thím hd giúp được không.
Qua nau mò không thấy.
Cảm ơn thím.

ztviet
10-05-17, 08:13 PM
Mấy bác cho mình hỏi. trong phần sql mở bằng navicat không có cái tap tạo tài khoản như video hướng dẫn vậy. Với khi đăng nhập vào game đánh ac 123 pass 123123 thì nó báo không thể vào game. Ai biết hướng dẫn dùm mình với

long1992yb
23-05-17, 07:48 AM
☞Max level 202
☞Đua xe đạp (ko có)
☞Đua thuyền rồng (ko có)
☞Quốc chiến
☞Đánh tập kích
☞Bang hội chiến
☞Gia tộc chiến
☞Trang bị max 14 sao
☞Trang bị lv ko giới hạn

☞FIX

☞BUG (ko thể fix)

☞Đồ nghề để chiến

☞NGOÀI LỀ
●Tuyển AE nào thích làm việc nhóm thời gian ko bắt buộc thích việt hóa or dev CD
●Quyền lợi chung: Hoàn thành 1 sever tất cả AE trong group đều có thể mở online hay bán sản phẩm của mình
(Chung tay nhau làm 1 mình làm ko biết đến bao giờ mới xong)
●AE nào có hứng thú thì Inbox cho mình

Bác ơi? bác cho e hỏi? giờ e muốn mở online = bản này thì làm như nào ạ? bác HD e với...:D:D:D:D

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr...

longryu
16-07-17, 03:55 PM
cái này sao bấm vitural ra vậy .nó không hỗ trợ hả anh em.mình sài win 10

BeeZone
16-07-17, 04:45 PM
cái này sao bấm vitural ra vậy .nó không hỗ trợ hả anh em.mình sài win 10

thay đổi card mạng xem sao..............

zingzingzing
22-07-17, 05:14 PM
đâ làm hết các bước rối mà khi vào client bị máy chủ đang bảo trì hoài khổ quá ai vào giúp đỡ mình với

long1992yb
23-07-17, 09:59 AM
đâ làm hết các bước rối mà khi vào client bị máy chủ đang bảo trì hoài khổ quá ai vào giúp đỡ mình với

inbox mình xem cho :)) skype : Nguyen Long:)>-

zingzingzing
07-08-17, 02:57 PM
Mấy bác cho em hỏi sever này có cần cài thêm font china để chạy sever ko? Vì em vào client cứ báo sever đang bảo trì hoài.

long1992yb
07-08-17, 07:31 PM
Mấy bác cho em hỏi sever này có cần cài thêm font china để chạy sever ko? Vì em vào client cứ báo sever đang bảo trì hoài.

không cần nhé! nó báo bảo trì là chưa chỉnh file config nên nó báo thế :D 30 charr:D

zingzingzing
07-08-17, 07:41 PM
không cần nhé! nó báo bảo trì là chưa chỉnh file config nên nó báo thế :D 30 charr:D
file config trong client đã chỉnh rồi mà bạn.

zingzingzing
08-08-17, 11:20 AM
Thanks! Các bác em chơi được rồi. Tiện thể cho em hỏi sét id gm như thế nào vậy? Thấy trên Youtube có thẻ Tân thủ nữa ko biết như thế nào?

chieudavl
25-08-17, 01:34 PM
mình đang định cài chinh đồ offline để chơi offline ở nhà, mình đã tải hết theo những gì chủ topic đưa ra, nhưng mình không biết cách cài, clip hướng dẫn bị die rồi, ai có clip hoặc hướng dẫn cài giúp mình với, máy mình win 10

cuongpzo
18-11-17, 12:59 PM

Nếu muốn VIệt Hóa có dấu chỉ có cách hex lại cái file Client để chạy Game thôi. Trước mình đã hẽ được Tam Quốc Chí 2D, nhưng cái này chưa mò ra thử...

boyvipvtv
18-11-17, 05:31 PM
Thank chủ thớt. hy vọng up lại cái clip hướng dẫn, mình gà quá ko có clip thì kob biết cài. thank

tienlv16
27-12-17, 10:58 PM
video hướng dẫn bị xóa rồi, giờ biết cài sao đây?

chaulenba
23-06-18, 07:20 PM
Lâu lắm rồi mới ghé thăm diễn đàn. Nghịch lại cái Chinh đồ này mà kkông còn video hướng dẫn. Ai có cho xin.Thanhk trước.

DavidWilliam9x
26-06-18, 10:24 AM
Tới khi nào mới có cách VH có dấu thì hay rồi, trước có cầm một bản tính năng sự kiện trong đó thì không thiếu mà lỗi linh tinh nhiều với VH chán quá không thèm làm nữa...lâu quá lâu rồi

thuanhp123
17-08-18, 09:59 AM
Link hướng dẫn hỏng up lại đc k a ơi