PDA

View Full Version : [TLBB] Xin Xỏ Str_Dictionary.txt

thienphuc86
10-02-17, 01:28 AM
Bác nào có file Str_Dictionary.txt fit với bản bên box này không cho mình xin xỏ, hay bác nào gợi ý Client nào có cái fit thì post hộ mình cái link trong box mình tự kéo luôn. Cảm Tạ Chư vị anh hùng rất nhiều .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dark.Hades
10-02-17, 11:00 AM
Bác nào có file Str_Dictionary.txt fit với bản bên box này không cho mình xin xỏ, hay bác nào gợi ý Client nào có cái fit thì post hộ mình cái link trong box mình tự kéo luôn. Cảm Tạ Chư vị anh hùng rất nhiều .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
.
Unpack client VNG ra lấy nhé bạn

thienphuc86
10-02-17, 01:39 PM
.
Unpack client VNG ra lấy nhé bạn

Cua VNG có fit duoc khong bac , minh thay id cua no lon xon het ma bac .có bi mising khong vay bac .

Dark.Hades
10-02-17, 03:03 PM
Cua VNG có fit duoc khong bac , minh thay id cua no lon xon het ma bac .có bi mising khong vay bac .
.
ID không ảnh hưởng, miễn là ID ko trùng nhau. chỉ cần cột thứ 2 là ok

makute7413
10-02-17, 03:12 PM
Của VNG phải edit vài đoạn nhé, để y nguyên vào là ăn crash ngay đấy.

Sói Đẹp Trai
10-02-17, 09:23 PM
Unpack vng là chuẩn đó bạn, ngoài ra cái đoạn dịch cho khớp bạn có thể dùng vài câu lệnh compare string và check condition trong excel là xong, hoặc nếu ko biết excel thì tự code dùng ngôn ngữ nào cũng đc so sánh cái chuỗi mã hóa cho đoạn txt đó (Cột số 2) khớp thì lôi cái cột số 3 vào. Còn ko biết code nữa thì chắc bạn chịu khó so sánh bằng mắt mà dịch vậy.
Sau khi hết các thứ có sẵn, còn những cái mà file mẫu VH ko có thì tự dịch thôi

supergames
11-02-17, 03:24 AM
THÊM INI VS STRING A Hồng k chỉ a à trùng nhãu cũng đc ID dùng exel kéo lại

thienphuc86
11-02-17, 07:57 AM
Thanks các bác đã code và lôi qua ok rồi , cột 2 cũng thiếu không nhiều cho lắm ...