PDA

View Full Version : [TLBB] cần tăng ko bị âm máu quá 24m và âm prot nhân vật quá 100k

anhbendoiem20
09-02-17, 01:22 PM
cần tăng ko bị âm máu quá 24m và âm prot nhân vật quá 100k bạn nào cho minh xin ý kiến hoặc đóng góp ý kiến hay hoac bạn nào inbox có chí phí thank 30chat

quá điểm + prot âm mình cần tăng mà ko bi âm nữa
cường lực
nội lực
thể lực
trí lực
thân pháp
điểm cộng

Dark.Hades
09-02-17, 05:21 PM
Đây là do kiểu dữ liệu của biến nắm giữ, thay kiểu dữ liệu mới là đc
cho hint còn đâu tự mò tiếp

anhbendoiem20
09-02-17, 06:27 PM
Đây là do kiểu dữ liệu của biến nắm giữ, thay kiểu dữ liệu mới là đc
cho hint còn đâu tự mò tiếp

cho minh đường dẫn tới fix nào , bạn gợi ý chưa hiểu ro~ lém thank 30chat

Superman
09-02-17, 08:35 PM
nếu chỉnh trong naivat thì cũng ko được đau cài này do gs nó quy định hay gì ak

mylove8
10-02-17, 08:35 AM
nếu chỉnh trong naivat thì cũng ko được đau cài này do gs nó quy định hay gì ak

cho hỏi gs có phải là file này k ạ . và muốn mở nó ra thì phải dùng phần mềm gì ạ .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Superman
10-02-17, 09:11 AM
cho hỏi gs có phải là file này k ạ . và muốn mở nó ra thì phải dùng phần mềm gì ạ .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
uhm , ko biết mở nó ntn nữa , cao nhân chỉ thôi !!

Dark.Hades
10-02-17, 10:59 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
.
Google search: Decomplie c++ Linux

consautlbb
10-02-17, 11:42 AM
.
Google search: Decomplie c++ Linux

Tôi thách ông decomplie rồi complie được như cũ file đấy đấy. 100tr cho ông luôn. Bày đặt hướng dẫn tào lao.

Superman
10-02-17, 11:55 AM
Tôi thách ông decomplie rồi complie được như cũ file đấy đấy. 100tr cho ông luôn. Bày đặt hướng dẫn tào lao.
kaka tiền nhiêu bây 30charrrrrrrrrrr

Dark.Hades
10-02-17, 12:51 PM
.
Chụp ảnh kho tiền lên đây ông làm cho.

Nhiều lúc các cụ đ biết lúc nào là cmt thật và đùa.

Nhìn câu hỏi thế kia tôi hỏi ông là rep thế nào, thà troll còn vui hơn là rep thật

consautlbb
10-02-17, 01:02 PM
.
Chụp ảnh kho tiền lên đây ông làm cho.

Nhiều lúc các cụ đ biết lúc nào là cmt thật và đùa.

Nhìn câu hỏi thế kia tôi hỏi ông là rep thế nào, thà troll còn vui hơn là rep thật

Đây ông làm cho tôi đi =)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Superman
10-02-17, 02:01 PM
có thấy cái méo gì đau lừa tình nhau ak :))

Sói Đẹp Trai
10-02-17, 09:20 PM
Dữ liệu dạng này do DataBase nó quy định rồi. Edit ở Database để kiểu dữ liệu to hơn int nhưng bên trong gs nó xử lý vẫn là dữ liệu dạng nhỏ nên nó sẽ check trước khi lưu vào database, dữ liệu trong gs vẫn là kiểu int => tràn int nó sẽ có dấu âm ở đầu (mã hóa bit) vì vậy không có cách nào ngoài cách decode đc cái gs, mà decode gs thì chắc tại hạ cũng hóng cao thủ thôi :)) tuổi trẻ còn non mong các vị huynh đài chỉ giáo thêm :D