PDA

View Full Version : [KT] Lỗi khi vào game báo " Xác nhận sever đang mở"

tongtulenh
08-02-17, 11:38 AM
Mọi lần em cài các sv khác thì ko bị cái lỗi này, nhưng hôm nay cài đến cái sv chí tôn thì bị cái lỗi mà:

Cài xong hết rồi đến bước vào game rồi chọn nhân vật. thì nó báo là: "Kết nối lỗi, Vui lòng xác nhận sever đang mở"

Các bác chỉ em cách sửa vs ạ.

Em cảm ơn các bác

hxhhxhz
08-02-17, 03:29 PM
Mọi lần em cài các sv khác thì ko bị cái lỗi này, nhưng hôm nay cài đến cái sv chí tôn thì bị cái lỗi mà:

Cài xong hết rồi đến bước vào game rồi chọn nhân vật. thì nó báo là: "Kết nối lỗi, Vui lòng xác nhận sever đang mở"

Các bác chỉ em cách sửa vs ạ.

Em cảm ơn các bác

lỗi config ip dư dấu cách hoặc chưa moport GS của máp đó :)
chúc bạn thành công

tongtulenh
08-02-17, 04:05 PM
lỗi config ip dư dấu cách hoặc chưa moport GS của máp đó :)
chúc bạn thành công

Em cũng xem hết rồi nhưng ko được bác ạ.

tongtulenh
08-02-17, 05:25 PM
Bác nào rảnh pm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giúp em với ạ mò từ sáng tới h mà ko đc j

tuankiss
08-02-17, 05:34 PM
Bác nào rảnh pm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Giúp em với ạ mò từ sáng tới h mà ko đc j

Bạn thử cài bản KT trên máy ảo đi cho dễ ! Chỉ việc config máy ảo thôi, có vẻ đơn giản hơn đấy !

Tiện ở đây mình xin hỏi luôn, cách chỉnh exp nhận được khi train quái nó nằm ở chỗ nào ạ !
Mình có tìm qua thì toàn thấy các bài viết nói về thẻ x2 exp ! Mà chưa thấy cái nào nói tăng exp khi ko dùng cái thẻ đó !

tongtulenh
08-02-17, 05:40 PM
Bạn thử cài bản KT trên máy ảo đi cho dễ ! Chỉ việc config máy ảo thôi, có vẻ đơn giản hơn đấy !

Tiện ở đây mình xin hỏi luôn, cách chỉnh exp nhận được khi train quái nó nằm ở chỗ nào ạ !
Mình có tìm qua thì toàn thấy các bài viết nói về thẻ x2 exp ! Mà chưa thấy cái nào nói tăng exp khi ko dùng cái thẻ đó !

bạn vào tìm trong mục

\gameserver\setting\
gamesetting.ini

tìm dòng: ExpRate

Rồi chỉnh nó cao thấp tùy bạn nhé
ps: nhớ đồng bộ bạn nhé

tongtulenh
08-02-17, 10:26 PM
Đã fix đc ạ
30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr