PDA

View Full Version : [TLBB] Xin xỏ server TLBB chơi được nhiệm vụ

docdaodoi1
14-01-17, 08:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong bác nào có con server chơi được nhiệm vụ thì ném lên đây hộ.
Mình xin cảm ơn

phamvuong
14-01-17, 09:50 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mong bác nào có con server chơi được nhiệm vụ thì ném lên đây hộ.
Mình xin cảm ơn

down cái Lubuntu của bản 2.9 về mà chơi
nhiệm vụ ok

docdaodoi1
20-01-17, 08:52 PM
down cái Lubuntu của bản 2.9 về mà chơi
nhiệm vụ ok

Cảm ơn bác rất nhiều. Mình vừa cài xong. Đúng là chơi được thật. mà ông hades mod nhân exp kinh quá, đánh mấy con quái là lên 90 luôn

Dark.Hades
20-01-17, 11:11 PM
Cảm ơn bác rất nhiều. Mình vừa cài xong. Đúng là chơi được thật. mà ông hades mod nhân exp kinh quá, đánh mấy con quái là lên 90 luôn
.
ông đây.
vào trong ConfigInfo.ini tìm cái Exp... chỉnh xuống 1-10 là vừa

docdaodoi1
21-01-17, 12:08 PM
.
ông đây.
vào trong ConfigInfo.ini tìm cái Exp... chỉnh xuống 1-10 là vừa

tiện đây bác cho em hỏi luôn làm sao để fix lỗi không mở được bảng nhiệm vụ khi làm các nhiệm vụ đánh quái và mua hộ nhiều đồ, còn nhiệm vụ tìm người làm bình thường. Nhiều khi không nhớ nhiệm vụ bảo làm gì phải quay về đại lý xóa hết nhiệm vụ rất tốn công

phamvuong
21-01-17, 07:06 PM
tiện đây bác cho em hỏi luôn làm sao để fix lỗi không mở được bảng nhiệm vụ khi làm các nhiệm vụ đánh quái và mua hộ nhiều đồ, còn nhiệm vụ tìm người làm bình thường. Nhiều khi không nhớ nhiệm vụ bảo làm gì phải quay về đại lý xóa hết nhiệm vụ rất tốn công

dùng apx mở file config trong client ra tìm mấy file có chữ mission
so sánh trong server xem thiếu file nào thì ném thử vào coi
có vài môn phái khi nhận nv sẽ ko hiển thị lên