PDA

View Full Version : World of Tanks - XE TĂNG - review

BanBanhQuay
09-01-17, 02:29 PM
Lại một tuần nữa trôi qua với không khí tết đang gần kề,hôm nay mình xin trình làng thể loại trò chơi mới khá ăn khách tại thị trường châu âu nay đã có mặt tại Việt Nam :)):)):))

Không có thời gian nhiều nên chỉ quay ít hơn mọi khi,Mu đại thiên sứ,võ lâm ngũ tuyệt,cửu thiên,hắc chi họa.anh em ai muốn review con tiếp theo nào?Hay ai cần review game nào cứ comment sẽ có full HD cho anh em nhé!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Chúc mọi người có một ngày đầu tuần vui vẻ

immortal
09-01-17, 02:32 PM
^^ Hóng link ........................<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BanBanhQuay
09-01-17, 02:47 PM
^^ Hóng link ........................<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã sửa lại link video! :)):)):)):))

JokerZone
09-01-17, 03:11 PM
Cái game này nó làm lại y chang cái thời lịch sử của TQ , nói về Đảng CS của Mao Trạch Đông :) nghe ngóng sơ qua là thế 8-> mà game nhìn tạm nhỉ nhưng cũng like . thôi đi chỗ khác chơi :)):))

immortal
09-01-17, 03:16 PM
Đã sửa lại link video! :)):)):)):))

giá inbox lão =)).............................................

BanBanhQuay
09-01-17, 03:40 PM
Cái game này nó làm lại y chang cái thời lịch sử của TQ , nói về Đảng CS của Mao Trạch Đông :) nghe ngóng sơ qua là thế 8-> mà game nhìn tạm nhỉ nhưng cũng like . thôi đi chỗ khác chơi :)):))

Game này làm cho châu âu,lấy bối cảnh thế chiến thứ 2 nhé!Game này lên lv10 thì bá luôn,solo đặt boom thì xác định dẫm mìn chết toi!Đang để dành tiền mua chiếc xe tăng M36 của nga :)):)):))

wermanhme1990
09-01-17, 03:45 PM
lần đầu thấy dạng game chiến đấu kiểu như vậy, không biết mấy ông chế ra game này nghĩ gì nữa.

BanBanhQuay
09-01-17, 03:47 PM
lần đầu thấy dạng game chiến đấu kiểu như vậy, không biết mấy ông chế ra game này nghĩ gì nữa.

Nó chỉ là combat ngoài thôi!vào trong nữa kìa!lv 10 trở đi chơi mới nghiện,game này chơi lớ xớ nghiện như ngọa long ấy chứ :-*:-*:-*:-*

Tuan565
09-01-17, 03:59 PM

Webgame chưa thấy mà game mobile nhiều con kiểu này rồi . Khá hay :D
Kiếu mấy game ở GameBoyAdvance trước :D
Advance Wars, Fire Emblem ..........
Bọn nước ngoài thik chơi kiểu này

BanBanhQuay
09-01-17, 05:07 PM
Webgame chưa thấy mà game mobile nhiều con kiểu này rồi . Khá hay :D
Kiếu mấy game ở GameBoyAdvance trước :D
Advance Wars, Fire Emblem ..........
Bọn nước ngoài thik chơi kiểu này
Chuân rồi :P:P:P:P:P ãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

langtukids
09-01-17, 08:22 PM
ahihi thích game kiểu này nè, ko biết chừng nào có link chơi off :v

BanBanhQuay
09-01-17, 08:49 PM
ahihi thích game kiểu này nè, ko biết chừng nào có link chơi off :v

Review cho anh em xem thử thôi,chứ con này chắc không có link đâu 8->8->8->8->

sevenjunior9x
11-01-17, 01:20 AM
game này làm gì có offline mà hóng =)) chả lẽ bạn vào map bạn bắn 1 mình hả? game này ko có mod hay địch đâu nhé! game này là game client, thuộc thể loại chiến thuật nhập vai. Cũng dễ nhưng phải có tinh thần đồng đội

BanBanhQuay
11-01-17, 03:13 AM
game này làm gì có offline mà hóng =)) chả lẽ bạn vào map bạn bắn 1 mình hả? game này ko có mod hay địch đâu nhé! game này là game client, thuộc thể loại chiến thuật nhập vai. Cũng dễ nhưng phải có tinh thần đồng đội

Ghê dzậy đó hả!Game này không phải client đâu nha!Game này nếu chơi offilne thì chỉ làm nhiệm vụ tự sướng thôi,chứ game này chơi đồng đội PVP team,chứ chơi như LOL sửu nhi dẫm mìn thì kéo cả team đi hết,Nên đòi hỏi max tinh thần....Liên đâu xuyên khu vực theo mod reg luôn nha nha :-*:-*:-*:-*

quancoi000
21-01-17, 12:12 AM
Để share hay để bán thì cho cái thông tin với thanh niên ơi! Bán thì inbox fb ta xin cái giá nhé!

BanBanhQuay
08-02-17, 04:44 PM
Để share hay để bán thì cho cái thông tin với thanh niên ơi! Bán thì inbox fb ta xin cái giá nhé!

là sao bạn?Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)