PDA

View Full Version : VÂN TRUNG CA -VTC-review

BanBanhQuay
01-01-17, 07:06 PM
Nhân dịp tết đền xuân về mình xin chúc toàn thể anh chị em có một mùa năm mới bội thu và nhiều sức khỏe.
Hôm nay theo yêu cầu của bạn nhím xinh inbox,nên mình dù khá bận nhưng cũng rất vui vẻ quay lại trò chơi này.Phải nói đây là trò chơi 3D khá đẹp,hệ thống load và xử lý của game khá mượt.
ĐẶC BIỆT trò chơi này cảnh khá đẹp,rất phù hợp ai cô đơn ra bờ suối ngắm cảnh :)):)):)). ( các bạn có thể vào game để trải nghiêm,mình không có chém gió đâu nhé)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CHÚC ANH EM NĂM MỚI VUI VẺ
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

trieutam010
01-01-17, 07:23 PM
lại review 8->

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

BanBanhQuay
01-01-17, 07:44 PM
lại review 8->

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: hoc hoi dev game)

Tất cả game bên mình up đều sẽ review tham khảo trước!Với lại Vân Trung Ca cũng nhiều bạn download rồi,nhưng chạy được không thì chưa biết,mình sẵn hứng quay Mu web nên quay luôn thôi bạn:ar!

duytim
01-01-17, 07:52 PM
Tất cả game bên mình up đều sẽ review tham khảo trước!Với lại Vân Trung Ca cũng nhiều bạn download rồi,nhưng chạy được không thì chưa biết,mình sẵn hứng quay Mu web nên quay luôn thôi bạn:ar!

Ông share luôn cho ae đỡ thèm chứ cứ review thế ối bạn buồn

kenhoang
01-01-17, 08:47 PM
review ko có link bùn quá :(

Bạn tham gia clbgamesvn để làm gì ? (gợi ý câu trả lời: tap review game)

bboynam99
01-01-17, 09:33 PM
Hic, bác review hay gì cũng được, cơ mà cứ huỵch tẹt NPH VN thế kia,mai mốt hết chỗ review 8-x8-x

BanBanhQuay
01-01-17, 09:44 PM
Hic, bác review hay gì cũng được, cơ mà cứ huỵch tẹt NPH VN thế kia,mai mốt hết chỗ review 8-x8-x

Chắc không có đâu,họa chăng có GÔ SU thôi,để rảnh quay tiếp MU Đại Thiên Sứ cho anh em xem tí cho vui,đầu năm cho xum tụ anh em:P:P:P:P

minhkhanh109
01-01-17, 10:05 PM
đến giờ chú ấy lại khoe hàng
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

tungbach1990
02-01-17, 12:14 AM
Share ngọa long đi bác chủ 8->, bản cũ mà chạy được là được 8->8->

langtukids
02-01-17, 08:41 AM
ahihi hình như mình cũng có con này =)) để rảnh quay phim chơi :D

wermanhme1990
02-01-17, 10:49 AM
Share ngọa long đi bác chủ 8->, bản cũ mà chạy được là được 8->8->

hàng người ta mua bạn bảo share, không hiểu luôn.

BanBanhQuay
02-01-17, 01:13 PM
ahihi hình như mình cũng có con này =)) để rảnh quay phim chơi :D

Đợi bên mình up link download 1key rồi download về quay,chứ rảnh lắm cũng không chạy được nó đâu.Ahihi :)):)):)):))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lâu lắm mới thấy nói câu ấm lòng :)):)) Nhưng tại sao phải mua nhỉ? vào google search key China tab thư 6 là ra link download rồi mà:-*:-*:-*:-*

langtukids
02-01-17, 01:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tụi mày share cl à nghe

BanBanhQuay
02-01-17, 01:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tụi mày share cl à nghe

Có cái gì mà nói nhau nghe nặng thế bạn :-*:-*:-* Ý mình là đợi bên mình up link dowload 1key là các bạn chỉ việc tải về và click là chạy thôi :-*:-* còn chuyện bạn download trước bản chưa cài thì có gì đâu :P .Nếu bạn biết cài thì bạn cứ việc cài chơi tự sướng,còn không biết cài thì đợi bên mình up link rồi download về.Ahihi

Tuan565
02-01-17, 01:41 PM
]tụi mày share cl à nghe[/COLOR]

Ban cảnh cáo 3 ngày . Còn file này nó share public nhưng chạy được nó là chuyện khác . Cứ chạy đi rồi bạn được quyền re iew thoải mái. Còn không thì không được xúc phạm thành viên khác

tungbach1990
02-01-17, 02:17 PM

Vậy mới có cái emo 8->

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

BanBanhQuay
02-01-17, 02:44 PM
Vậy mới có cái emo 8->

30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Tại nhiều bạn bảo không tin nên mới demo chứ bình thường mình chỉ quay review cho các bạn có cái nhìn toàn cảnh về game thôi :-*:-*:-*:-*

s2harock
03-01-17, 12:07 AM
đã cài đc em này nha . khi nào rảnh sẽ share cho các bác

BanBanhQuay
03-01-17, 11:20 AM
đã cài đc em này nha . khi nào rảnh sẽ share cho các bác

Game này java đâu có khó,làm biếng thì kéo thẳng vào linux,còn làm siêng thì chịu khó convert lại ra win,copy mấy cái run shell ra .bat thôi:-*:-*:-*:-*

s2harock
03-01-17, 11:50 AM
Game này java đâu có khó,làm biếng thì kéo thẳng vào linux,còn làm siêng thì chịu khó convert lại ra win,copy mấy cái run shell ra .bat thôi:-*:-*:-*:-*

chỉ nên share trên linux còn kéo ra win thì 1 số bác làm biếng . mở online thì private đầy =))

JokerZone
03-01-17, 12:34 PM
Ban cảnh cáo 3 ngày . Còn file này nó share public nhưng chạy được nó là chuyện khác . Cứ chạy đi rồi bạn được quyền re iew thoải mái. Còn không thì không được xúc phạm thành viên khác

Bác tuấn à :) emm thắc mắc 1 tí nhé , bác kids đã xúc phạm ai đâu nhỉ , còn up ảnh , thì thành viên up lên chỉ show cho m.n thấy , là mình có thôi , chứ họ có làm gì đâu , biết bao nhiêu top ng ta post , các mem khác up show mình có sever , ko lẽ cũng là có lỗi ? nội quy ? , còn mình nói thẳng luôn nhé , cái thái độ này, cho dù bạn là mod thì mình cũng ko ưa , trong group bạn mình có post share con thiệt kỵ tam quốc , v12.25 thế là ban mình :) ko lẽ mình có lỗi ? mình post link đầu đủ hình ảnh đầu đủ nguồn đầy đủ , cả pass giải nén , thế ko lẽ đó là sài ? :)):)):)) làm ăn thế này thì bạn có ẩn danh thì cũng chả ai nhớ tới bạn đâu ! ko đáng để nhắc tới tên bạn :)

bboynam99
03-01-17, 12:39 PM
Bác tuấn à :) emm thắc mắc 1 tí nhé , bác kids đã xúc phạm ai đâu nhỉ , còn up ảnh , thì thành viên up lên chỉ show cho m.n thấy , là mình có thôi , chứ họ có làm gì đâu , biết bao nhiêu top ng ta post , các mem khác up show mình có sever , ko lẽ cũng là có lỗi ? nội quy ? , còn mình nói thẳng luôn nhé , cái thái độ này, cho dù bạn là mod thì mình cũng ko ưa , trong group bạn mình có post share con thiệt kỵ tam quốc , v12.25 thế là ban mình :) ko lẽ mình có lỗi ? mình post link đầu đủ hình ảnh đầu đủ nguồn đầy đủ , cả pass giải nén , thế ko lẽ đó là sài ? :)):)):)) làm ăn thế này thì bạn có ẩn danh thì cũng chả ai nhớ tới bạn đâu ! ko đáng để nhắc tới tên bạn :)
Hình như kids đăng ảnh nhưng có kèm câu gì ở dưới nữa mới lớn chuyện vậy ấy chứ

BanBanhQuay
03-01-17, 01:20 PM

Nếu chỉ post hình việc có server hay làm bất cứ gì chứng tỏ bạn có server thì cũng không ai cấm bạn cả,ngay cả nội quy cũng chẳng cấm,chỉ là bạn ấy post hình nhưng còn cmt 1 câu còn nguyên ở đó,bạn có thể quay lại trang thứ 2 để xem.
:-*:-*:-* Tay nhanh hơn một vài bộ phận khác chắc hay :-*:-*:-*:-*
P/s: Tự nhiên nhớ Quỳ Hoa Bảo Điển :)):)):)):)):)):))

s2harock
03-01-17, 01:34 PM
không liên quan lắm . mà ai cho mình hỏi cái . bác harwardc đâu r ta . nhớ cái hồi còn dev đột kick offline thì phải . lâu lắm rồi . h ko biết tung tích bác đó luôn . hóng bác đó quay trờ lại 8->

Tuan565
03-01-17, 02:43 PM

1. Bạn vui lòng nhìn kĩ rồi thắc mắc
2. Group cả năm nay mình không động vào có ông ad khác kick thì cũng chịu.
Mình làm thì mình nhận nhưng mình cũng là người đi share suốt thì cớ gì mà phải lăn tăn khi người khác share. Chắc lọc lại mấy tay admin ở đó .

immortal
03-01-17, 02:58 PM
lão Phong già này......có tài sinh lắm tật.....:)

KLQ : tự dưng ghét từ Review vãi , mình thích từ mua bán hơn , cho thẳng thắn khỏi vòng vo

Tuan565
03-01-17, 03:01 PM

KLQ : tự dưng ghét từ Review vãi , mình thích từ mua bán hơn , cho thẳng thắn khỏi vòng vo
Sắp có hàng share 1click thì bán gì còn này :))))

BanBanhQuay
03-01-17, 03:15 PM

Cực chẳng đã mới Review, chứ cũng không thích Review làm gì :-*:-*:-* Để tranh thủ xong hết việc quay cận cảnh HD MU ĐẠI THIÊN SỨ cho! Hàng HOT cháy cả tay:)):)):)):)):))

immortal
03-01-17, 03:22 PM
Cực chẳng đã mới Review, chứ cũng không thích Review làm gì :-*:-*:-* Để tranh thủ xong hết việc quay cận cảnh HD MU ĐẠI THIÊN SỨ cho! Hàng HOT cháy cả tay:)):)):)):)):))

Ai bắt lão cực đâu :) Năm mới rồi, lấy vk sớm cho bớt review đi , anh em khỏi hóng , 30 31 rồi ...

Anh em cũng ko đc cầm , nắm , sờ cái gì cả lấy gì nóng ..lão cứ ôm tẹt ga thoải mái ^^

BanBanhQuay
03-01-17, 03:32 PM
Ai bắt lão cực đâu :) Năm mới rồi, lấy vk sớm cho bớt review đi , anh em khỏi hóng , 30 31 rồi ...

Anh em cũng ko đc cầm , nắm , sờ cái gì cả lấy gì nóng ..lão cứ ôm tẹt ga thoải mái ^^

Cứ yên tâm,lúc đấy có bonus full vé cho lão!chỉ sợ không đi thôi :)):)):))

kelalung
03-01-17, 03:47 PM
swf mà dạng 3 dờ thế kia chắc ăn ram lắm!

immortal
03-01-17, 03:55 PM
Cứ yên tâm,lúc đấy có bonus full vé cho lão!chỉ sợ không đi thôi :)):)):))

cứ book thôi, ^^ lão chơi đẹp thì cứ báo hỷ , anh em HN và tôi cũng có lòng cơ mà..

BanBanhQuay
03-01-17, 04:06 PM
cứ book thôi, ^^ lão chơi đẹp thì cứ báo hỷ , anh em HN và tôi cũng có lòng cơ mà..

Vĩ lãnh tụ nào vĩ đại và là bậc nhất của Việt Nam ? (gợi ý câu trả lời: Ho Chi Minh)