PDA

View Full Version : Tower defense -review

BanBanhQuay
28-12-16, 06:34 PM
Lâu quá rồi bận nên không có review,sẵn tiện có bạn inbox hỏi có gì mới không nên mình review con này!đây là tựa game tháp phòng + tunbase!kkhi đánh lên lv10 của tháp phòng thì bắt đầu đi bắt tướng.nhưng mình chơi game không giỏi nên không tháp phòng được qua màn 12:)):)):)):)) chơi phải 2 lần,anh em xem video chơi vui đừng cười

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S: ANH EM NÀO ỦNG HỘ THÌ SẼ REVIEW MU WEB NHÉ:-*:-*:-*

nmvuong
29-12-16, 11:16 PM
Lâu quá rồi bận nên không có review,sẵn tiện có bạn inbox hỏi có gì mới không nên mình review con này!đây là tựa game tháp phòng + tunbase!kkhi đánh lên lv10 của tháp phòng thì bắt đầu đi bắt tướng.nhưng mình chơi game không giỏi nên không tháp phòng được qua màn 12:)):)):)):)) chơi phải 2 lần,anh em xem video chơi vui đừng cười

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/S: ANH EM NÀO ỦNG HỘ THÌ SẼ REVIEW MU WEB NHÉ:-*:-*:-*

Share đi xếp............................................. ......................................

BanBanhQuay
03-01-17, 11:23 AM
Share đi xếp............................................. ......................................

Yên tâm,mấy con này hay warcraft,tây du ký...sẽ up cho bạn,chuẩn bị đón tết nào:-*:-*:-*:-*

parkouryb
04-03-17, 10:56 PM
Bác làm ơn share đi bác, mọi người cảm ơn bác rất nhiều :))

kimdong001
13-03-17, 06:40 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

sevenjunior9x
14-03-17, 09:33 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

"chờ đến tết" nha bạn. 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr :)):))

hungvoi94
14-03-17, 10:16 PM
game nhìn hay phết nhỉ, share đi bạn 8->