PDA

View Full Version : [JX] Không hiện Tên phi phong?

David_Linh_97
21-12-16, 04:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Anh em clb cho hỏi cách fix lỗi này ạ :) tks all

David_Linh_97
21-12-16, 06:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

uppppppppppppppppppppppppppppppppp.

bachvanphi
22-12-16, 06:52 AM
uppppppppppppppppppppppppppppppppp.

tải patch mới nhất về là đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

David_Linh_97
22-12-16, 01:35 PM
tải patch mới nhất về là đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cảm ơn bạn đã quan tâm. mình làm được rồi

cokiemhoalong
22-12-16, 06:19 PM

Id vòng sáng thái thú này là id bao nhiêu vậy bạn , bạn cho mình hỏi phần thưởng + id vòng sáng nằm ở file nào vậy cám ơn hi

nguyennhuloi
22-12-16, 10:30 PM

Bác cho em hỏi là làm như thế nào vậy. Càng update càng mất

sau 30 phút điên trong ngày đã mò theo kiểu updat từng file một.:sweat:

bác nào bị bệnh này nên thử khắc phục như sau:

có thể update free cũng được mà thu phí cũng được nhưng trước khi update giữ lại file slistcache.pak sau khi update xong copy lại data
làm như thế mình vừa đủ set Long Tương vừa có tên Phi Phong.
lưu ý: mình không phải pro đâu gà chính hiệu chỉ biết làm thế nó lên tên phi phong thôi hậu quả thế nào thì không biết đâu nhá:look_down:

minhkhanh109
23-12-16, 12:44 AM

nghe ku nói dọa anh bên skype
đến bên này như thế nào hả thằng nhóc hungjx gì đó, nghe trinh cao lắm mà sao lại lên đây nhòe chuyện con nít thế ku

bachvanphi
23-12-16, 12:48 AM
Sẵn tiện có mấy bác pro đây, cho e hỏi tý, em kết chạy GS thành công 100% rồi, tạo nhân vật xong thì không vào đc game ạ,..!
E có đợi cái thứ 4 là Jx_lnux chạy xong báo Warning==FPS ==17 rồi, nhưng vẫn ko thể nào vào đc game mặc dù đã tạo nhận vật đc rồi..!

nguyennhuloi
23-12-16, 08:37 AM
Sẵn tiện có mấy bác pro đây, cho e hỏi tý, em kết chạy GS thành công 100% rồi, tạo nhân vật xong thì không vào đc game ạ,..!
E có đợi cái thứ 4 là Jx_lnux chạy xong báo Warning==FPS ==17 rồi, nhưng vẫn ko thể nào vào đc game mặc dù đã tạo nhận vật đc rồi..!

Cái vấn đề này của bác hình như trong EBOOK 4.1 có đấy bác vào xem đi

minhduc_aa
23-12-16, 09:15 AM
Cái vấn đề này của bác hình như trong EBOOK 4.1 có đấy bác vào xem đi

Trả lời kiểu vầy thì mò tiếp đến tết âm lịch. Tui còn chả biết Ebook e biếc giè luôn nè. ^:)^
Bạn chờ cho nó kết thông báo có
GameLoop = ....
PlayerCount(0) = Online(0) + Offline(0)

Rồi mới tạo acc
Hoặc do server bạn có chỉnh sửa map nhưng chưa đồng bộ hoặc map tân thủ có lỗi. Thì nhân vật không vào map dc thì có lỗi thôi.

bthhhz1
23-12-16, 09:15 AM
đến bên này như thế nào hả thằng nhóc hungjx gì đó, nghe trinh cao lắm mà sao lại lên đây nhòe chuyện con nít thế ku

Nó vẫn vậy mà=))
thùng rỗng, đầu tôm, não ruồi

nguyennhuloi
23-12-16, 09:03 PM
Trả lời kiểu vầy thì mò tiếp đến tết âm lịch. Tui còn chả biết Ebook e biếc giè luôn nè. ^:)^
Bạn chờ cho nó kết thông báo có
GameLoop = ....
PlayerCount(0) = Online(0) + Offline(0)

Rồi mới tạo acc
Hoặc do server bạn có chỉnh sửa map nhưng chưa đồng bộ hoặc map tân thủ có lỗi. Thì nhân vật không vào map dc thì có lỗi thôi.

mình cũng mới chơi cái này thôi lại ít thời gian nghiên cứu nữa nên cũng chả khá hơn bạn là mấy.
mình đọc Ebook có thấy qua thì mình nói thế chứ biết gì đâu mà chỉ
Link ebook mình up cho bạn đấy khỏi mất công tìm bạn tự xem xem có giải quyết được không nhé

hvaquang
26-12-16, 05:53 PM

làm sao vậy bác. updata patch mới nhất rồi mà vẫn bị nè :(

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

vuduymanh
26-12-16, 08:45 PM

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

bạn vào cokiemhiep.net (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tải cái patch về lấy file pak chép vào data rồi khai bác trong package.ini

hoilamgi45
26-12-16, 09:17 PM

Bị ở cái severlisk.pak hay lickcache.pak gì đấy ko rõ bị lâu rồi giờ bảo fix chắc cũng ngồi mò lại

nguyennhuloi
26-12-16, 09:34 PM

Chính xác là ở file slistcache.pak trong data nhé bác. update vô tư nhưng giữ lại file đó up xong copy lại là được.

kinh thật mấy bác trên kia trả lời nhiệt tình thế mà không ai lỡ tay thank phát nhỉ.:))

David_Linh_97
31-12-16, 11:47 AM

ây da ông anh có nhầm không vậy. em làm gì đắc tội ông anh đâu :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn làm được chưa. chưa được inbox mình

--- Chế độ gộp bài viết ---

Xin lỗi anh em đã chỉ giúp mình. Tại hỗm h không vô clb nên quên mất cảm ơn anh em 1 tiếng. THÔNG ALL :D