PDA

View Full Version : WARCRAFT -Review

BanBanhQuay
17-12-16, 05:05 PM
Như tiêu đề anh em chắc đã từng chơi WARCRAFT rồi chắc sẽ không có gì ngạc nhiên,lấy đề tài này nên cũng có 1 version webgame như thế,game khá cũ đậm chất quá khứ :D
Vài tí anh em xem vui,những tựa game cũ này sẽ sớm share cho anh em chơi!Game nền tảng java nên vọc vạch khá dễ nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CHÚC ANH EM VUI VẺ (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

4mvnh
17-12-16, 07:11 PM
hónggggggggggggggggggg chủ topic share =))

kunhappy120
17-12-16, 08:05 PM
Nói thẳng 1 câu đó là nếu ông có ý định share thì hãy review chứ không phải đứng đó review r ae ngồi lót dép chờ đâu... Chứ ông làm trò khoe của thì giữ yễm 1 mình đi...

BanBanhQuay
17-12-16, 08:16 PM
Nói thẳng 1 câu đó là nếu ông có ý định share thì hãy review chứ không phải đứng đó review r ae ngồi lót dép chờ đâu... Chứ ông làm trò khoe của thì giữ yễm 1 mình đi...

Tất nhiên là sẽ share,chứ sắp qua 2017 rồi mà.Chỉ là không hài lòng vs vài bạn thích gato nên chậm share link thôi.

kelalung
18-12-16, 09:04 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BanBanhQuay
18-12-16, 11:57 AM

bản 3 class hay 4 class thế bạn?

kelalung
18-12-16, 12:50 PM
bản 3 class hay 4 class thế bạn?

bản nào cũng được, miễn chơi "Offline" là được

BanBanhQuay
18-12-16, 02:11 PM
bản nào cũng được, miễn chơi "Offline" là được

Nhớ không lầm thì bạn chỉ cần cài đủ vc rồi install game theo các dạng thôi!phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì bạn install IIS để run aspx.còn phần server thì có 2 bản.1 bản bạn chạy file exe nhập 1027 hay gì đó cũng không rõ!Còn bản kia thì click lên thôi!Còn bạn chạy lỗi thì phải báo phần lỗi là gì?như thế mình mới check được?
VD:không connect được file apk hay ipa tới server dù server chạy thành công.
Không tạo được nhân vật?
Không đăng ký được tài khoản.. Hay gì đó

duytim
18-12-16, 03:26 PM
Thả thính ít thôi....>:P>:P>:P>:P>:P>:P>:P

kelalung
18-12-16, 07:09 PM
Nhớ không lầm thì bạn chỉ cần cài đủ vc rồi install game theo các dạng thôi!phần <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì bạn install IIS để run aspx.còn phần server thì có 2 bản.1 bản bạn chạy file exe nhập 1027 hay gì đó cũng không rõ!Còn bản kia thì click lên thôi!Còn bạn chạy lỗi thì phải báo phần lỗi là gì?như thế mình mới check được?
VD:không connect được file apk hay ipa tới server dù server chạy thành công.
Không tạo được nhân vật?
Không đăng ký được tài khoản.. Hay gì đó
rãnh thì bạn Teamviewer giúp mình, mình cài thì nó chạy ngon ơ hết! đăng kí tài khoản được luôn, đăng nhập thành công, nhưng khi nhấn nút vào GAM thì lại hiện thông báo bắt đăng nhập lại! vậy mới đau!

duytim
19-12-16, 11:20 AM
rãnh thì bạn Teamviewer giúp mình, mình cài thì nó chạy ngon ơ hết! đăng kí tài khoản được luôn, đăng nhập thành công, nhưng khi nhấn nút vào GAM thì lại hiện thông báo bắt đăng nhập lại! vậy mới đau!
bác cho mình xin cái link tải dc k

kelalung
19-12-16, 04:32 PM
bác cho mình xin cái link tải dc k

Linh MU không che, rõ, phun hờ + dờ luôn!
đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BanBanhQuay
20-12-16, 11:19 AM
Linh MU không che, rõ, phun hờ + dờ luôn!
đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

TOPIC đó hình như version cũ thì phải

hikajaku07
20-12-16, 11:51 PM
TOPIC đó hình như version cũ thì phải

Link đây cơ bạn ơi
Bản one click 1.5.1, đã tải về và làm theo mà vẫn ko đựoc. Bản 1.4.3 thì ko chơi đựoc nữa. Đến phần lập tài khoản là ko đc, thèm chơi quá mà ko đc. Bạn biết bạn teamwier hộ mình với :(( bản nào cũng đc

BanBanhQuay
21-12-16, 01:01 AM
Link đây cơ bạn ơi
Bản one click 1.5.1, đã tải về và làm theo mà vẫn ko đựoc. Bản 1.4.3 thì ko chơi đựoc nữa. Đến phần lập tài khoản là ko đc, thèm chơi quá mà ko đc. Bạn biết bạn teamwier hộ mình với :(( bản nào cũng đc

Dạo này ai cũng bảo lập tài khoản là không vào được.Bạn chụp hình chỗ đó xem thử

hikajaku07
21-12-16, 08:24 AM
Dạo này ai cũng bảo lập tài khoản là không vào được.Bạn chụp hình chỗ đó xem thử[/QUOTE

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Tất cả đều chạy ổn, nhưng đến lúc reg acc thì ko đc nữa.

kelalung
21-12-16, 09:40 AM
thật ra ai ai cũng bị lỗi này cả! tôi phải mất 3 tuần vì cái lỗi này!

BanBanhQuay
03-01-17, 11:25 AM
thật ra ai ai cũng bị lỗi này cả! tôi phải mất 3 tuần vì cái lỗi này!

Nghe nói có bản 2.3 hay 2.4 gì rồi đấy,update thêm char mới rồi,vẫn còn mặn vs 4 class sao