PDA

View Full Version : Huyết kỵ tam quốc -review

BanBanhQuay
12-12-16, 03:00 PM
Hôm qua team mình có review bài trên 4rum rồi.(4rum nào thì mấy thánh hay gato đều biết rồi nên cũng không nhắc nữa) >:)>:)>:) nên sẵn mình quay luôn demo cho anh em xem cho kĩ!ai muốn test thì có thể inbox IP như ngọa long.:-bd:-bd:-bd

Game này phát hành tại Việt Nam là huyết kỵ aivo nếu mình nhớ không nhầm là thế.Tại công việc quá bận nên không làm hoàn chỉnh được,nên anh em xem cho vui,có gì xin thứ lỗi.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CHÚC ANH EM CÓ NGÀY THỨ 2 VUI VẺ NHÉ
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoalong1120
12-12-16, 03:28 PM
Ngon quá, bên aivo mới ra mà đã có rồi à, inbox e xin giá đẹp nhé :-*

hamstersad
12-12-16, 03:33 PM
Game quá chất, cần team phát triển game này pm mình nhé.

quangphong0904
12-12-16, 03:37 PM
share đi bạn :) thấy game đẹp và hay đó

tnbt1410
12-12-16, 04:33 PM
Ngọa Long vs Thiết Kỵ có định mở sv luôn k bác BanBanhQuay ơi. Hóng qá...

itachi1303
12-12-16, 04:57 PM
Rùi sao tải đc. Link đâu tải? Cái web đó sao tải đc ai chỉ đi

BanBanhQuay
12-12-16, 05:28 PM
Ngọa Long vs Thiết Kỵ có định mở sv luôn k bác BanBanhQuay ơi. Hóng qá...

Mình không làm game online vì thế mình không mở online bạn ơi!Mình chỉ là người cung cấp source code cho các bạn,hay các studio... làm game thôi(~~)(~~)(~~)(~~)

Akatsuki1412
12-12-16, 05:33 PM
share 1 bản chơi với thớt ơ :D

toandaik@
12-12-16, 06:14 PM
ké phát =P~

Ðề: Huyết kỵ tam quốc -review

luadola001
12-12-16, 06:22 PM
Chất'ss vãi :))
P/s: nhắn tin hỏi giá, chắc vài trăm củ ae nào nhắm đủ tiền thì mua nhé, ko thì qua bên TQ mua :3 :D

KangGary
12-12-16, 06:50 PM
P/s: nhắn tin hỏi giá, chắc vài trăm củ ae nào nhắm đủ tiền thì mua nhé, ko thì qua bên TQ mua :3 :D

;));));));));));));));))

Chất's thật's
Thật's không's thể's tin's được's >:)>:)>:)>:)

Akatsuki1412
13-12-16, 07:38 PM
bác bán bánh quầy bánh quẩy này suốt ngày review nhỉ, ko bik mục đích gì ? Share thì share cho ae chơi đi bác :D

hoalong1120
15-12-16, 03:22 PM
bác bán bánh quầy bánh quẩy này suốt ngày review nhỉ, ko bik mục đích gì ? Share thì share cho ae chơi đi bác :D
Ừ, làm màu vãi, với hôm nãy vào ngân hàng cũng thấy bọn nhân viên cứ đếm tiền trước mặt mình, ức chế vãi, ko biết có mục đích gì, sao ko đưa cho mình sài luôn nhỉ :-|

kehuydietUS
15-12-16, 05:41 PM
từ bao giờ cái CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES thành nơi quảng bá sản phẩm vậy .
nên vào thùng rác riview =))

nghichtu91
15-12-16, 06:23 PM
Đề nghị có box review =))
để em review vài con game mobi =))

kik4567
17-12-16, 01:14 PM

Em cũng lạy ^:)^
Cái game này thấy có gì đâu mà làm như hiếm lắm vậy không đủ tiền mua, chắc là khoảng vài trăm củ nhỉ? :))
Dùng vọc giáng sinh cũng vui :) chứ dạo này clb buồn quá...

nknguyengl
17-12-16, 04:13 PM
Cái game này thấy có gì đâu mà làm như hiếm lắm vậy không đủ tiền mua, chắc là khoảng vài trăm củ nhỉ? :))

có tạo được char khác k hay là vào thẳng char nữ vậy :-/

BanBanhQuay
17-12-16, 04:54 PM

VÂNG!Chẳng qua là bị rò rỉ nên đã share public!download được rồi vào chém gió đấy à!:-h:-h:-h Chỉ là share bản debug thôi,có gì hot đâu mà chém gió

BanBanhQuay
17-12-16, 07:00 PM
có tạo được char khác k hay là vào thẳng char nữ vậy :-/

Tạo nhân vật Nam và Nữ chứ sao chỉ tạo Nữ.Vài hình demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :>:>

langtukids
17-12-16, 07:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :>:>

Đlq nhưng nghe giang hồ đồn trong team bác có thằng tự xưng là admin của aa... bác xem ai thì về dạy dỗ lại đi nghe=))

BanBanhQuay
17-12-16, 07:53 PM
Đlq nhưng nghe giang hồ đồn trong team bác có thằng tự xưng là admin của aa... bác xem ai thì về dạy dỗ lại đi nghe=))

OK!để kiểm tra lại danh sách

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nknguyengl
17-12-16, 08:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :>:>

bản của bác thì em biết rồi, đang hỏi bác kia xem mấy chai bia có được api login k :))

tới đây đứng

BanBanhQuay
17-12-16, 09:06 PM
bản của bác thì em biết rồi, đang hỏi bác kia xem mấy chai bia có được api login k :))

tới đây đứng

Không có đâu,mấy chục thùng sợ cũng không có!bản share public là bản debug test,nhân vật được tạo sẵn là nữ! nên sẽ không có api đâu.

Dự kiến api sẽ sớm phát hành!mong các bạn nào đã download rồi thì tiếp tục lót dép tại ayz nhé!sẽ sớm có bài viết!:D:D:D

nknguyengl
17-12-16, 09:25 PM
Không có đâu,mấy chục thùng sợ cũng không có!bản share public là bản debug test,nhân vật được tạo sẵn là nữ! nên sẽ không có api đâu.

Dự kiến api sẽ sớm phát hành!mong các bạn nào đã download rồi thì tiếp tục lót dép tại ayz nhé!sẽ sớm có bài viết!:D:D:D

Có vẻ ngon nhưng mà cũng sớm loãng như phong vân thôi =))

BanBanhQuay
17-12-16, 10:30 PM

Chỉ là dự kiến thôi!!:D:D:D:D:D:D

daohuutuan
18-12-16, 08:59 AM

sợ nó ko dc như phong vân đó chứ
1 tháng sau ko khéo nhiều khi em nó đi vào quá khứ rồi
bây giờ là 18-12-2016
lót dép đợi em nó chết :|

BanBanhQuay
18-12-16, 02:14 PM
sợ nó ko dc như phong vân đó chứ
1 tháng sau ko khéo nhiều khi em nó đi vào quá khứ rồi
bây giờ là 18-12-2016
lót dép đợi em nó chết :|
Cái đó cũng khó nói lắm!tại vì api không được share nên chỉ chơi 127.0.0.1 thôi.Không tạo nhân vật và cũng không recharge,mail...các kiểu thì không loãng!Và dù sao thì server bug nên cũng không ai dám đưa online đâu!bị hack hoặc free KNB thì khổ

Tuan565
18-12-16, 04:09 PM
Nhiều người hóng api ghê :D
30 Char..................

nknguyengl
18-12-16, 05:23 PM
Nhiều người hóng api ghê :D
30 Char..................

giống như có bia mà k có khui thôi mà :))

nghichtu91
18-12-16, 05:48 PM
con này là java hay .exe nhỉ :d

BanBanhQuay
18-12-16, 07:18 PM
con này là java hay .exe nhỉ :d

exe mongodb:-":-"

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

nghichtu91
19-12-16, 09:07 AM
con này thấy có linux nhỉ :v .............................

luadola001
19-12-16, 06:32 PM
Không liên quan nhưng đồ họa đẹp quá :))

toandaik@
19-12-16, 08:24 PM
lạnh quá :-"

Ðề: Huyết kỵ tam quốc -review

bboynam99
19-12-16, 08:37 PM
china share rồi nhé
nhưng troll thôi 8-x 8-x
"reply là 1 đức tính tốt!!"
Vãi cả share 8-x

nghichtu91
19-12-16, 10:38 PM
china share rồi nhé
nhưng troll thôi 8-x 8-x
"reply là 1 đức tính tốt!!"
Vãi cả share 8-x

nó share rồi mà ..............................

bboynam99
20-12-16, 09:01 AM
nó share rồi mà ..............................

share bản tạo được nam nữ luôn rồi à[-O<
ok,mừng quá
"chỉnh hợp công năng trạm"

hoalong1120
20-12-16, 09:56 AM
share rồi nhưng là bản debug, bị lỗi phần API ko mở online được

nknguyengl
20-12-16, 12:53 PM
share rồi nhưng là bản debug, bị lỗi phần API ko mở online được

api cũng đã share rồi, online được nhưng cũng bị phá thôi \:D/

hoalong1120
20-12-16, 01:25 PM
Thì đó, bị phá dễ lắm :P:P:P:P:P

kenhoang
21-12-16, 05:52 PM
Cho mình xin link với :(

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.