PDA

View Full Version : [MU] Các bác cho em hỏi Web Nwebmu

zanynguyen
06-12-16, 03:14 PM
các bác cho em hỏi ngu cái. e k nhớ MK cũ là gì... em đổi MD5 Sao chỉ đăng nhập dk vào ... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . đăng nhập mãi k được. các bác Chỉ Giáo em Vs.

logopanda1995
06-12-16, 03:41 PM
các bác cho em hỏi ngu cái. e k nhớ MK cũ là gì... em đổi MD5 Sao chỉ đăng nhập dk vào ... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . đăng nhập mãi k được. các bác Chỉ Giáo em Vs.

bác rành mu k cho tui xin fb chỉ giáo xiu ih tui newbie

zanynguyen
06-12-16, 03:45 PM
bác rành mu k cho tui xin fb chỉ giáo xiu ih tui newbie

FB đây Bác : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viethung91
06-12-16, 04:00 PM

ko nhầm thì bạn chưa sửa ở file adm_cfg/admin_pass.php.................................... ..

zanynguyen
06-12-16, 04:12 PM
ko nhầm thì bạn chưa sửa ở file adm_cfg/admin_pass.php.................................... ..

ok dk rồi cảm ơn bác nhá hihi.......