PDA

View Full Version : [MU] Xin hướng dẫn mở cụm sever 2 mới nhất 2016

ziziboon
02-12-16, 04:25 PM
Em đọc mấy tài liệu cũ từ năm 2010 -2013 đều lỗi , ai có cách mới nhất và vẫn sử dụng được thì chỉ em với ạ, em mới tập tành . em cám ơn nhiều

PhamNinh
02-12-16, 07:00 PM
đầu tiên em phải làm thế này.... :)

sau đó thế này... =P~ thế này.... =P~

và cuối cùng là thế này.... \:D/

End..... tút...................... =P~

nếu vẫn k làm dc thì để lại skype nha :D :)]

ziziboon
02-12-16, 07:18 PM
đầu tiên em phải làm thế này.... :)

sau đó thế này... =P~ thế này.... =P~

và cuối cùng là thế này.... \:D/

End..... tút...................... =P~

nếu vẫn k làm dc thì để lại skype nha :D :)]

Cho em xin skype với ạ Cho em xin skype với ạ

cuocdoisp
03-12-16, 08:54 AM
PHỨC TẠM LÀ NHƯ NÀY
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Đơn giản là nhờ người teamviea cài cho 1 lần đảm bảo sau đó tự làm đc (5p cài đặt )

viethung91
03-12-16, 09:36 AM
100kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk kkkkkkkkkkkkkkkk

ziziboon
03-12-16, 10:58 AM
100kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk kkkkkkkkkkkkkkkk

Giup em 50k cho em xin link facebook, hoặc skype, hoặc phone ạ :(

--- Chế độ gộp bài viết ---

PHỨC TẠM LÀ NHƯ NÀY
- Đơn giản là nhờ người teamviea cài cho 1 lần đảm bảo sau đó tự làm đc (5p cài đặt )

Vâng xem 1 lần là biết cài liên :((((((((((((

hoangtu_eck94
03-12-16, 12:10 PM
1 người chả bao giờ chịu tìm hiểu mày mò cái gì cũng đi hỏi rồi ko chịu tìm thì còn lâu mới khá được. haiz

ziziboon
03-12-16, 12:57 PM
1 người chả bao giờ chịu tìm hiểu mày mò cái gì cũng đi hỏi rồi ko chịu tìm thì còn lâu mới khá được. haiz

CÁM ƠN BẠN ĐÃ GÓP Ý hoangtu_eck94

lần đầu tìm hiểu cậu bảo mò bằng gì ???? trước cậu cũng vậy thôi , lần đầu tiên biết đến game chắc cũng phải hỏi nhiều lắm , mà cậu không có hoanmasster chắc cũng không có cái bản game đang bán bây giờ đâu

Đây là mình lần đầu tiên , cách đây 15 ngày thôi , tìm hiểu game 15 ngày , và mình cứ hỏi thôi , vì có biết gì đâu chả học hỏi . cậu thử đặt bản thân mình vào địa vị của mình , 15 ngày trong khi đó không biết gì về game liệu mò được chứ.

Còn cậu bảo là trả bao giờ tìm hiểu thì sai lầm rồi nhé . về việc sử dụng bản game của cậu, mình thật sự cũng ngại hỏi cậu . hỏi cậu không hỗ trợ thì phải lên đây hỏi mọi người thôi .
trên clbgame này còn quá nhiều người để mình học hỏi ..

hoangtu_eck94
03-12-16, 01:02 PM
thì t ko bảo hỏi ko được nhưng quan trọng c cần tìm hiểu, xem xét các bài viết hướng dẫn rồi mới đặt câu hỏi sau khi bí quá không làm được. đăng này vừa đụng vào cái là hỏi luôn

ziziboon
03-12-16, 01:09 PM
thì t ko bảo hỏi ko được nhưng quan trọng c cần tìm hiểu, xem xét các bài viết hướng dẫn rồi mới đặt câu hỏi sau khi bí quá không làm được. đăng này vừa đụng vào cái là hỏi luôn

Uhm đúng mình cũng hỏi nhiều thật, nhưng vì không biết cái gì nên phải hỏi thôi, tìm hiểu làm sao nhanh bằng hỏi trực tiếp được , hỏi như vậy ai rảnh thì giúp mình , như thế là cách tìm hiểu nhanh nhất , chứ ko biết gì mà cứ tìm tòi thỉ chả đâu vào đâu cả. biết cậu bận nên cứ nhắn tin qua thôi, khi nào rảnh thì giúp , còn không thì thôi. mình cũng trách gì đâu , hỏi nhiều thì biết nhiều

viethung91
03-12-16, 02:03 PM
100k ib teamview 11 nhé................................

The Gamer
03-12-16, 02:49 PM
sai làm của bạn là rúc vào mu :)
nói bạn đừng buồn cứ đà này chắc ko quá 1 tháng bán lại vps of game

PhamNinh
03-12-16, 02:52 PM
bảo là để lại skype mà. k để lại sao mà add mà giúp dc :|

ziziboon
03-12-16, 06:00 PM
bảo là để lại skype mà. k để lại sao mà add mà giúp dc :|

phucnguyeniseo_1 skype của em đấy ạ, giúp em , em cám ơn nhiều ạ

sai làm của bạn là rúc vào mu :)
nói bạn đừng buồn cứ đà này chắc ko quá 1 tháng bán lại vps of game

Vâng em cám ơn hihihi . em mở được 15 hôm rồi , tháng này chắc em hòa , cố gắng thêm thử thêm xem sao ạ . em cám ơn nhiều