PDA

View Full Version : Review quỳ hoa bảo điển

BanBanhQuay
30-11-16, 06:44 PM
Như tiêu đề xin làm cái video review game này cho thỏa lòng một số bạn đã hỏi.Mình cũng không biết là game này share chưa?đây là demo của quỳ hoa bảo điên
Nếu share rồi thì thôi,còn chưa share thì mình sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để up nó \:D/\:D/

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

P/s: Thấy nó liên quan đến game nên làm tại box này!nếu sai thì mod nào chuyển họ nó về đúng box với nhé!.
Tiện thể anh em nào inbox mà mình không kịp reply hay reply chậm xin vui lòng inbox trực tiếp luôn qua fanpage <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Chúc anh em vui vẻ!

bosualongthanh
30-11-16, 11:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

BanBanhQuay
30-11-16, 11:47 PM

Tên china nó là 葵花宝典. Tui chỉ nói thế để câu view xem anh em hứng thú game này không thôi!game này hàng độc quyền làm gì có mà forum nào share [-X[-X[-X[-X

nobitajx2
01-12-16, 08:25 AM
Share đi thớt ;;) Hóng

Double.T
01-12-16, 10:04 AM
Con này tên việt hình như là Độc Bộ Thiên Hạ, nhớ ko nhầm thì là của VNG.

thang2208
01-12-16, 11:32 PM
con này là bất bại chơi cũng hay lắm :D Thớt share với

girlhanoi
02-12-16, 10:33 AM
Pass giải nén con này là gì thế
NAME: Túy Tây Du
TYPE: WEBGAME
LINK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(提取码:my1x)
FULL sourcecode
TEST DEMO

KhuuTinh
02-12-16, 11:18 AM
Chơi con này có cần tịnh thân ko? chơi thành nhạc mất quần là khổ.

BanBanhQuay
02-12-16, 04:12 PM
Chơi con này có cần tịnh thân ko? chơi thành nhạc mất quần là khổ.

Chắc có :]]]]]
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

bosualongthanh
02-12-16, 04:19 PM
Tên china nó là 葵花宝典. Tui chỉ nói thế để câu view xem anh em hứng thú game này không thôi!game này hàng độc quyền làm gì có mà forum nào share [-X[-X[-X[-X

=)) thua . game hot zay mà mình ko pik lúc trước dow về test 5p chán delette bít để lại kím lúa =))
để tìm lại link up cho các ae . moi đâu ra tên 葵花宝典 như thật , nhìn thang thớt cỏ vẻ nghỉ mỗi mình là có ko muốn share đâu mua bán lắm . =))

BanBanhQuay
02-12-16, 05:20 PM
=)) thua . game hot zay mà mình ko pik lúc trước dow về test 5p chán delette bít để lại kím lúa =))
để tìm lại link up cho các ae . moi đâu ra tên 葵花宝典 như thật , nhìn thang thớt cỏ vẻ nghỉ mỗi mình là có ko muốn share đâu mua bán lắm . =))

Tìm về up link với!hôm qua chán quá lỡ tay xóa mất tiêu!hóng link download

advd42
03-12-16, 01:21 AM
Tìm về up link với!hôm qua chán quá lỡ tay xóa mất tiêu!hóng link download

Cũng bình thường thôi tưởng thế méo nào... làm tiền hả cưng (:|

BanBanhQuay
05-12-16, 03:30 AM
Cũng bình thường thôi tưởng thế méo nào... làm tiền hả cưng (:|

Bình Thường Thôi của Vũ Quốc Việt à ? Có link luôn nè nhé 8-}8-}8-}