PDA

View Full Version : [JX] người mới xin hỏi về làm võ lâm chơi onl với các bạn cần gì

thanhmeu115
24-11-16, 08:20 AM
như tiêu để em muốn làm 1 game onl võ lâm chơi chung với các bạn mà em là người mới thì em nên xem bài nào ạk em có cài võ lâm off 1click chạy 2 máy ảo xp và centos ạk tks các bác

HungDevJX
24-11-16, 08:24 AM
như tiêu để em muốn làm 1 game onl võ lâm chơi chung với các bạn mà em là người mới thì em nên xem bài nào ạk em có cài võ lâm off 1click chạy 2 máy ảo xp và centos ạk tks các bác

ban tìm bài share 2 máy ảo chạy jx!! và làm theo nó rất đơn giản nha bạn!!

hotro
24-11-16, 09:16 AM

Sẵn cho mình ké ti cài onl bằng sql 2005 như thế nào z mấy bạn mình đã config đúng hết rồi nhưng chỉ máy mình vào dc game còn máy khác thì ko vào dc ko biết sql 2005 còn cần config gi nữa ko nhỉ

thanhmeu115
24-11-16, 09:18 AM

tks bác em làm đó hôm qua rồi và đã chơi off được nhưng mà ý em là không biết làm sao cho các bạn của em ở nhà mà két nối đến em chơi được ák bác

KangGary
24-11-16, 09:33 AM
tks bác em làm đó hôm qua rồi và đã chơi off được nhưng mà ý em là không biết làm sao cho các bạn của em ở nhà mà két nối đến em chơi được ák bác

Hamichi mà táng thôi..........

HungDevJX
24-11-16, 09:51 AM

modem mà chịch từ từ thôi ;;)...................................

thanhmeu115
24-11-16, 10:09 AM
modem mà chịch từ từ thôi ;;)...................................

modem thi chịch như thé nào vậy bác

conan067
24-11-16, 10:13 AM
Bạn up link patch lên cho người khác kết nối nêu online qua qua port game....

thanhmeu115
24-11-16, 04:24 PM
Bạn up link patch lên cho người khác kết nối nêu online qua qua port game....
em gà công nghiệp lắm bác giờ úp sever mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> em còn chưa biết úp nữa hjxhjx em đang cố gắng làm mong bác chỉ giáo ạk