PDA

View Full Version : [MU] Em mới từ TLBB qua mong các cao nhân chỉ giáo! Mu SV có phải là SQL không ạ?

lucastran
16-11-16, 03:48 PM
Mong các cao nhân vào chỉ giáo cho em vài đường cơ bản với ak!
Tks all!

Edward_Newgate
16-11-16, 04:21 PM
Câu hỏi thật sâu sắc :)) Mình ko hiểu hết nghĩa.
Phiền bạn trình bày lại câu hỏi 1 chút :))

kehuydietUS
16-11-16, 04:28 PM
-- phần 1 nhập môn : tiên quyết để ra nhập giới Mu là phải biết phân biệt đâu là mu đã dùng rồi và đâu là mu chưa dùng .
-- phần 2 tu luyện : lang thang các diễn đàn như thiên địa , girlchanh chấm cơm tuổi mới lớn chấm Org . . ..1 khoảng thời gian là tu vi vượt bậc rồi.
-- phần 3 khai thiên lập địa: luyện được đến đây mà chưa die là bạn đã đạt cảnh giới tối cao rồi có thể định đoạt số mệnh của giới MU trong nước & MU của các nước trên thế giới =))

lucastran
16-11-16, 04:40 PM
-- phần 1 nhập môn : tiên quyết để ra nhập giới Mu là phải biết phân biệt đâu là mu đã dùng rồi và đâu là mu chưa dùng .
-- phần 2 tu luyện : lang thang các diễn đàn như thiên địa , girlchanh chấm cơm tuổi mới lớn chấm Org . . ..1 khoảng thời gian là tu vi vượt bậc rồi.
-- phần 3 khai thiên lập địa: luyện được đến đây mà chưa die là bạn đã đạt cảnh giới tối cao rồi có thể định đoạt số mệnh của giới MU trong nước & MU của các nước trên thế giới =))

Em không hiểu ý bác là sao ạ???

--- Chế độ gộp bài viết ---

Câu hỏi thật sâu sắc :)) Mình ko hiểu hết nghĩa.
Phiền bạn trình bày lại câu hỏi 1 chút :))

Bạn thông cảm mk làm bên TLBB nhiều nên khi sang bên này thì mk cũng chỉ như là newber mới vào thôi! Vì mình mới vào nên chưa biết phân biệt đâu là sever của mu, nó không giống với thiên long nó riêng biệt còn bên này thì mk dạo 2 ngày hôm nay rồi toàn thấy các bác share web và SQL gì đó, còn về phần sever thì mk không thấy có. Nên mạn phép lập cái topic này mong các bác chỉ bảo cái ak!
Tks

alobabyday
16-11-16, 05:04 PM

Bạn thông cảm mk làm bên TLBB nhiều nên khi sang bên này thì mk cũng chỉ như là newber mới vào thôi! Vì mình mới vào nên chưa biết phân biệt đâu là sever của mu, nó không giống với thiên long nó riêng biệt còn bên này thì mk dạo 2 ngày hôm nay rồi toàn thấy các bác share web và SQL gì đó, còn về phần sever thì mk không thấy có. Nên mạn phép lập cái topic này mong các bác chỉ bảo cái ak!
Tks

học cài server đã bạn à :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
wweb thì học sau

lucastran
16-11-16, 05:11 PM
học cài server đã bạn à :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
wweb thì học sau

Cái này mk làm theo rồi bạn đã oke về chơi off nhưng mà cái web để on thì mk chịu chưa hiểu lắm

Edward_Newgate
16-11-16, 05:12 PM

Tks

SQL Server là chương trình quản lý cơ sở dữ liệu (database) của server.

kenthd
16-11-16, 07:06 PM
theo kinh nghiệm lâu năm của e thì MU sv chính là SQL đó thím chính xác là sql luôn... e thề bằng tất cả kinh nghiệm của e... chính xác nó chính là sql!! chính nó!!!!

wermanhme1990
16-11-16, 09:47 PM
Mu có 2 loại: 1 loại dùng mssql và 1 loại dùng mysql:
-loại mssql phát triển rất đông và nguy hiểm.
-loại dùng mysql có nhưng không thấy ai phát triển tiếp:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MuChanh
16-11-16, 10:48 PM
Tìm 1 bài hướng dẫn trên google + xem hướng dẫn cài đặt trên youtube là hiểu. Mấy thằng khùng này nói nhãm nhãm lắm vào đây hỏi phí time. Tốt nhất thì tìm người nào giỏi mà tốt bụng theo hỏi