PDA

View Full Version : [JX] linux - mình cần hỏi Centos và WIN ..

trungkhuyen
14-11-16, 02:49 PM
mình chạy ver4 trên win10 = 2 máy ảo Centos và Win, các bạn cho mình hỏi sau khi chơi offline xong TẤT CẢ THÔNG TIN NHÂN VẬT CỦA CÁC ACCOUNT được lưu trong win hay centos??
(vì mình chơi ngoài net, nên cần bít để chạy win hoặc centos từ usb còn lại mình copy qua ổ HDD)

minhkhanh109
14-11-16, 03:06 PM
mình chạy ver4 trên win10 = 2 máy ảo Centos và Win, các bạn cho mình hỏi sau khi chơi offline xong TẤT CẢ THÔNG TIN NHÂN VẬT CỦA CÁC ACCOUNT được lưu trong win hay centos??
(vì mình chơi ngoài net, nên cần bít để chạy win hoặc centos từ usb còn lại mình copy qua ổ HDD)
nhân vật lưu trong cenos đó bạn

bthhhz
14-11-16, 04:05 PM

Thông tin nhân vật lưu trong Mysql nằm trong CENTOS
Thông tin tài khoản nhân vật - xu, mật khẩu. ... nằm trong SQL trong Windows

trungkhuyen
14-11-16, 06:00 PM
Thông tin nhân vật lưu trong Mysql nằm trong CENTOS
Thông tin tài khoản nhân vật - xu, mật khẩu. ... nằm trong SQL trong Windows
.
chà...Centos thì chạy trong USB thì yên tâm rồi, còn Win thì..ko biết chạy thêm Win bỏ trong USB có nặng ko nhỉ??

bthhhz
14-11-16, 09:36 PM
.
chà...Centos thì chạy trong USB thì yên tâm rồi, còn Win thì..ko biết chạy thêm Win bỏ trong USB có nặng ko nhỉ??

Cũng chỉ là 1 cái máy ảo nữa thôi.
CENTOS cũng máy ảo.
WIN cũng máy ảo có gì đâu.
Trên CLBGAMESVN cũng có share 2 thứ đó r mak

mrlonelybmt
14-11-16, 11:06 PM
Cũng chỉ là 1 cái máy ảo nữa thôi.
CENTOS cũng máy ảo.
WIN cũng máy ảo có gì đâu.
Trên CLBGAMESVN cũng có share 2 thứ đó r mak

sẵn đây bạn cho mình hỏi?
Làm sao để chỉnh sửa sv vậy bạn. mình tải nhiều sv về nhưng trong thư mục SV chả có gì ngoài mấy cái centos và mấy cái để chạy sv. vậy mình phải vào đâu để chỉnh sửa sv theo ý mình? :(