PDA

View Full Version : [JX] Cần giúp pack lại file sau đã Unpack- file 0,1,2,3...!

bachvanphi
13-11-16, 02:43 PM
Có bác nào biết pack lại file 001,002,003 sau khi đã Unpack ra không?
E Unpack ra đc rồi, giờ mò hoài không biết làm sao để pack nó lại.
Bác nào biết giúp e với ạ..!
E cảm ơn nhiều ạ..! ;;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File cần pack lại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangcungclub
13-11-16, 06:20 PM
Có bác nào biết pack lại file 001,002,003 sau khi đã Unpack ra không?
E Unpack ra đc rồi, giờ mò hoài không biết làm sao để pack nó lại.
Bác nào biết giúp e với ạ..!
E cảm ơn nhiều ạ..! ;;)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File cần pack lại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Download ebook JX về học đọc lại settings với script xem làm sao nó load nó chạy được, và khi pak lại thì cấu hình package thế nào để load nhé chủ thớt, đưa cái đóng này khó xữ quá trời đi thôi.
còn nếu unpak thì tìm topic mà đọc kỹ rùi unpak, unpak người ta unpak theo đường dẫn và ra txt hoạt lua, thì pak lại cấu hình package nó mới load được, như nầy thì thật tình ..................!

bachvanphi
13-11-16, 11:26 PM
Download ebook JX về học đọc lại settings với script xem làm sao nó load nó chạy được, và khi pak lại thì cấu hình package thế nào để load nhé chủ thớt, đưa cái đóng này khó xữ quá trời đi thôi.
còn nếu unpak thì tìm topic mà đọc kỹ rùi unpak, unpak người ta unpak theo đường dẫn và ra txt hoạt lua, thì pak lại cấu hình package nó mới load được, như nầy thì thật tình ..................!

Cái này mình unpack toàn bộ file theo cmd.(:|
Giờ mình muốn pack lại mà ko đc~X(~X(

bthhhz
14-11-16, 08:08 AM
Cái này mình unpack toàn bộ file theo cmd.(:|
Giờ mình muốn pack lại mà ko đc~X(~X(

pak lại cũng dùng cmd luôn
tool ldunpack đó bạn . tải ebook jx 4.1 về tham khảo phần các tool là thấy !

DTNTEAM
14-11-16, 10:17 AM
Pack pack cái nách :)) đó là do ông dùng tool unpack file của KT để unpack ra , nó xả hết tất cả các file đã pak thành txt :)) kể cả spr , còn ông chủ topic lên tải LDunpack về học cách unpack và pack đi :))

bachvanphi
15-11-16, 02:26 PM
Pack pack cái nách :)) đó là do ông dùng tool unpack file của KT để unpack ra , nó xả hết tất cả các file đã pak thành txt :)) kể cả spr , còn ông chủ topic lên tải LDunpack về học cách unpack và pack đi :))

Mình unpack bằng CMD, chứ không dùng LDUnpack.

Giờ muốn pack lại không dc