PDA

View Full Version : Xin 1 bản chuẩn CĐ

phamhunga3
11-11-16, 02:56 PM
Tìm download mỏi con mắt, lụi cụi xem hướng dẫn mấy bài vẫn ko cài nổi.........Xin anh em 1 bản chuẩn, kèm hướng dẫn cụ thể, chi tiết? Chứ hướng dẫn trên cac bài còn thiếu nhiều, ko phù hợp với các new....tk ạ

hattieuadt
11-11-16, 04:52 PM
Tìm download mỏi con mắt, lụi cụi xem hướng dẫn mấy bài vẫn ko cài nổi.........Xin anh em 1 bản chuẩn, kèm hướng dẫn cụ thể, chi tiết? Chứ hướng dẫn trên cac bài còn thiếu nhiều, ko phù hợp với các new....tk ạ Bản chuẩn ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt ở đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
và ở đây

Vấn đề còn lại là bạn vận dụng như thế nào...!

phamhunga3
11-11-16, 05:00 PM
Bản chuẩn ở đây

Hướng dẫn cài đặt ở đây
và ở đây

Vấn đề còn lại là bạn vận dụng như thế nào...!

Mình cũng nghiên cứu hết các bài này rồi, bị vướng đoạn này:

Mặc định máy ảo Ip là 192.168.56.10 ( cái này mình chỉnh)

download SecureCRT trên máy thật, cài vào !
Connect vào máy ảo bằng SecureCRT với ip 192.168.56.10
User pass : root pass 123456
Mysql : user : ztgame , pass : 1234

Không tạo được acc....cảm phiền anh em giúp tí ạ or ai có lòng teamview giúp em tí ạ

hattieuadt
11-11-16, 05:24 PM
Mình cũng nghiên cứu hết các bài này rồi, bị vướng đoạn này:

Mặc định máy ảo Ip là 192.168.56.10 ( cái này mình chỉnh)

download SecureCRT trên máy thật, cài vào !
Connect vào máy ảo bằng SecureCRT với ip 192.168.56.10
User pass : root pass 123456
Mysql : user : ztgame , pass : 1234

Không tạo được acc....cảm phiền anh em giúp tí ạ or ai có lòng teamview giúp em tí ạXem lại video hướng dẫ sẽ kết nối được máy chủ, tạo acc thì dùng navicat kết nối với MSQL tạo acc trong bảng Unify00, kết nối được vào nhìn cái hiểu ngay

boybomxe
12-11-16, 01:32 AM
bản này bị giới hạn dame, chỉ đánh quái nhỏ thôi.

phamhunga3
12-11-16, 12:34 PM
Xin chịu thua, mò mãi ko đc...lỗi ko kết nối đc

haipham1134421
09-03-17, 05:22 PM
Xin chịu thua, mò mãi ko đc...lỗi ko kết nối đc

Lỗi kết nối là do địa chỉ IP nhé !
Coi lại địa chỉ IP4 của bạn là bao nhiêu !
Nếu 192.168.1.20 Thì bạn đặt địa chỉ IP của máy ảo và thay đổi địa chỉ IP sever là 192.168.1.(chấm bao nhiều tùy bạn nhưng không được trùng 20 nhé .)