PDA

View Full Version : [MU] Chuyên mục " Bạn " hỏi " Ếck " trả lời.

hoangtu_eck94
09-11-16, 10:40 AM
Chào các bạn. Nay rảnh dỗi nên làm cái topic này. Mình sẽ trả lời tất cả các câu hỏi liên quan đến MU Server cho các bạn nếu như mình biết tại đây. Thời gian mình cũng bận nên khi nào online mình sẽ trả lại lại đầy đủ cho các bạn. :).
Lưu ý: Tránh các câu hỏi như hỏi xoáy, đá đểu, hỏi những câu ko liên quan đến MU SERVER như code gameserver.
Mong mod giữ bài này cho mình và không xóa ^___^. Thanks

kehuydietUS
09-11-16, 10:50 AM
khai mở vài câu hỏi :
1 - theo thím mờ U ở nước nào phát triển nhất.
1.1 - mờ U ở việt hiện đang đứng ở vị trí nào .
2- mờ U thì có loại to loại nhỏ vậy theo thím nếu là mem mới chơi thì chọn loại nào .
2.1 khi chơi mờ U việt thì cần những kinh nghiệm gì .
3- làm sao để biết mờ U đó là tốt và ko tốt .
3.1 - để phát triển một mờ U từ nhỏ đến lớn thì ta cần những kiến thức gì .
4 =>> hết .

alobabyday
09-11-16, 10:50 AM
Chào các bạn. Nay rảnh dỗi nên làm cái topic này. Mình sẽ trả lời tất cả các câu hỏi liên quan đến MU Server cho các bạn nếu như mình biết tại đây. Thời gian mình cũng bận nên khi nào online mình sẽ trả lại lại đầy đủ cho các bạn. :).
Lưu ý: Tránh các câu hỏi như hỏi xoáy, đá đểu, hỏi những câu ko liên quan đến MU SERVER như code gameserver.
Mong mod giữ bài này cho mình và không xóa ^___^. Thanks

hãy kể lần đầu làm server mu online?
bạn gặp nhwugnx rắc rồi gì. thuê host vps ở đâu, quảng cáo ra sao? ~:>

wermanhme1990
09-11-16, 11:09 AM
theo bạn có bao nhiêu người hiểu mu là MU.
Có bao nhiêu người hiểu MU là mu.

thefuture
09-11-16, 11:14 AM
Cho hỏi lỗi Regen OK in user.cpp khi move vào sàn đá bóng Arena fix ntn vậy bạn. Cảm ơn nha :)

babykute
09-11-16, 11:22 AM
Cho mình hỏi MU là gì? Cách để chơi MU ạ :v

MuChanh
09-11-16, 01:20 PM
Cho em hỏi chơi MU có sướng không, mình nên chơi MU loại ốm hay nù, MU nhìu lông hay ít lông, chơi MU có rớt le không hay chỉ rớt chaos, MU đông người chơi có phải là đang bị hiếp dâm không??. Bình thường em chỉ biết sờ MU thôi giờ mới biết MU cũng chơi được nhưng thắc mắc ở chổ là MU ko có lổ sao mà nhét vô đc để chơi???

lieuthunguyet
09-11-16, 01:52 PM
Cho mình xin link cái tool xuất soure ra file .exe và hướng dẩn sử dụng. Thanks êck 8->

Season3
09-11-16, 09:46 PM
Xin hỏi bạn ếch khi uythac gs thông báo
21:45:37 Game working response error causes conclusion (8400)(1234)(111111111)(192.168.1.7)
21:45:37 Game working response error causes conclusion (8401)(3031)(Khoai)(192.168.100.7)
21:45:37 Game working response error causes conclusion (8400)(1234)(111111111)(192.168.1.7)
21:45:37 Game working response error causes conclusion (8401)(3031)(Khoai)(192.168.100.7)

là lỗi hay uythac đang chạy vậy

kenthd
10-11-16, 12:42 AM

:))) nói mãi r mà vẫn k nghe à :))
NÓ LÀ LỖI NHÉ!!!

hoangtu_eck94
10-11-16, 01:04 AM
Tôi lạy các Thánh.
Hãy hỏi những câu hỏi liên quan đến DV MÙ đi.
Bác cho em xin HD thêm mới set đồ mới và add Efeck cho wing, vk, set đồ với bác.
HD không che full HD nhé bác.
Thanks bác nhiều.
Thêm đồ mới và cả set thần ở trong box guild đều có cả rồi. Bạn chịu khó vào xem nhé

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho hỏi lỗi Regen OK in user.cpp khi move vào sàn đá bóng Arena fix ntn vậy bạn. Cảm ơn nha :)
Bạn dùng server của ai? Và move như vậy nv có bị dis hay gì không? Nếu không thì kệ nó đi. :)))

Theo như dòng thông báo trên thì là lỗi bạn nhé. Còn uỷ thác được hay kO thì mình không rõ

ziziboon
10-11-16, 08:48 AM
Tuấn cho P hỏi là muốn xóa cách wing SS8 trong máy ép chao Golbin thì sẽ chỉnh ở file nào? Vì minh có xóa thông tin ép cánh SS8 trong file SCF_ChaosMachine nhưng mà vẫn ép được. Vậy thì chỉnh ở file nào Eck?

Và vì sao đổi tên sv trong Cilent MU là Thần Long thì vào sv game chỉ hiện chữ "P" thui nhưng nếu bỏ dấu ra thì sv game hiện ra bình thường là Than Long. Có cách nào để tên sever hiện dấu được ko Eck?

Season3
10-11-16, 08:56 AM
:))) nói mãi r mà vẫn k nghe à :))
NÓ LÀ LỖI NHÉ!!!

m biết mà thím lên hỏi chút mất gì đâu nhỡ họ chỉ fix thì sao :))

[/COLOR]
Theo như dòng thông báo trên thì là lỗi bạn nhé. Còn uỷ thác được hay kO thì mình không rõ[/QUOTE]

vẫn uy thac dc bt nhé ếch , k bị đóng sv chỉ nhẩy gs báo mà ngứa mắt có cách nào khác phục k ếch

kubi.l0v3
10-11-16, 09:34 AM
Em ơi.
Có cách nào giải quyết việc files zClient.dll trong GS của em không bị anti nó kill ko?

( Vẫn đảm bảo việc ani tốt )

jjmmjjohny
10-11-16, 09:39 AM
Giúp mình tí nhé Tuấn Ếch

Mình tạo cụm 2 theo DB riêng, đã đổi tên các query lại thành Job_BlockNameAdm1.sql .... Query_Install1.sql và trong từng query mình cũng đổi thành MuOnline1 theo tên DB mình tạo ở SQL.

Cụm 2 mình đã chạy LIC mới, ko chạy chung với cụm 1.

Mình run query vào SQL thì chạy ok hết r, mà sao kiểm tra tình trạng online ko thấy số ng, và ủy thác cũng ko lên điểm.

Cảm ơn bạn đã đọc !!!

ziziboon
10-11-16, 10:18 AM
Ko biết cái này có giúp bạn ko? Cứ thử nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Con tình trang online ko thấy người mình ko rõ lắm ^^

Mình tạo cụm 2 theo DB riêng, đã đổi tên các query lại thành Job_BlockNameAdm1.sql .... Query_Install1.sql và trong từng query mình cũng đổi thành MuOnline1 theo tên DB mình tạo ở SQL.

Mình run query vào SQL thì chạy ok hết r, mà sao kiểm tra tình trạng online ko thấy số ng, và ủy thác cũng ko lên điểm.

Cảm ơn bạn đã đọc !!!

jjmmjjohny
10-11-16, 10:32 AM
Ko biết cái này có giúp bạn ko? Cứ thử nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Con tình trang online ko thấy người mình ko rõ lắm ^^

Cách này mình thử rồi, cũng ko đc, cái cụm 1 thì nó ok hết, nhảy qua cụm 2 thì nó ko đc, chả hiểu tại sao nữa, đến thua :)

ziziboon
10-11-16, 10:37 AM
Thế đành chờ Eck vậy :). Giờ minh còn gà về Mu quá

Cách này mình thử rồi, cũng ko đc, cái cụm 1 thì nó ok hết, nhảy qua cụm 2 thì nó ko đc, chả hiểu tại sao nữa, đến thua :)

dbkwalkaz
10-11-16, 12:33 PM
Mình có 1 số câu hỏi sau . Rất mong nhận được sự giúp đỡ từ bạn
1 . Mình đang dùng antihack ICM , khi vào game ở các mốc AGI 1 số skill đều báo [AntiHack] Hithack Speed Is Wrong .Cứ cắm chuột tầm 5 10' là sẽ có thông báo hiện lên . Nhất là khi dùng DW quẩy rồng. Bạn chỉ giúp mình cách khắc phục hiện tượng này .

2 . Hiện tại thì các Character của bản mình thì RF hiện tại PK đang quá bá đạo . Bạn có thể cho mình xin file cân bằng các class được không ?

3 . Về tỉ lễ EXP khi party mình muốn khi Party thì cả nhóm sẽ được tăng exp nhiều hơn nhưng thông số này mình có điều chỉnh trong SCF_ ExtraEXP thì thấy hình như không có tác dụng. Hiện tại EXP của mình đang x50 thì thông số trong mục đó sẽ tinh chỉnh ntn với các party 2 , 3, 4 , 5 người .

4. Bản của mình 1 số class k dame được boss , có cách nào class nào cũng có thể dame boss đc không ? ( Selupan , Kundun )

5. Mình muốn điều chỉnh đến 1 khung h thì trên Stadium sẽ xuất hiện quái . Như 1 dạng Event . Mục này điều chỉnh ở đâu ?

6. Trong mục drop đồ của boxkundun thì các đồ mình cho drop khi ra đều có dòng giống nhau . Ví dụ Quần : đều là luck và 5% , áo đều luck 4% . Để chỉnh được dòng random khi đập hộp kundun thì mình chỉ ở thông số nào . Mình đã thử các thông số trong Boxkundun nhưng k có tác dụng .

hoangtu_eck94
10-11-16, 07:12 PM
Tuấn cho P hỏi là muốn xóa cách wing SS8 trong máy ép chao Golbin thì sẽ chỉnh ở file nào? Vì minh có xóa thông tin ép cánh SS8 trong file SCF_ChaosMachine nhưng mà vẫn ép được. Vậy thì chỉnh ở file nào Eck?

Và vì sao đổi tên sv trong Cilent MU là Thần Long thì vào sv game chỉ hiện chữ "P" thui nhưng nếu bỏ dấu ra thì sv game hiện ra bình thường là Than Long. Có cách nào để tên sever hiện dấu được ko Eck?
cái này có 2 cách.
1 là chỉnh tỉ lệ xoay wing = 0 ở server trong SCF_Chaosmachine.
2 là chỉnh file mix.bmd ở client. cách này khó hơn nếu như ko biết.

Còn về đổi tên server thì lưu ý khi chọn bảng mã UTF 8 chọn cả 2 cột. chứ chọn 1 cột sẽ không được

The Gamer
10-11-16, 08:09 PM

Thiếu job mu online. làm 1 cái job là dc

1 . Mình đang dùng antihack ICM , khi vào game ở các mốc AGI 1 số skill đều báo [AntiHack] Hithack Speed Is Wrong .Cứ cắm chuột tầm 5 10' là sẽ có thông báo hiện lên . Nhất là khi dùng DW quẩy rồng. Bạn chỉ giúp mình cách khắc phục hiện tượng này .

2 . Hiện tại thì các Character của bản mình thì RF hiện tại PK đang quá bá đạo . Bạn có thể cho mình xin file cân bằng các class được không ?

3 . Về tỉ lễ EXP khi party mình muốn khi Party thì cả nhóm sẽ được tăng exp nhiều hơn nhưng thông số này mình có điều chỉnh trong SCF_ ExtraEXP thì thấy hình như không có tác dụng. Hiện tại EXP của mình đang x50 thì thông số trong mục đó sẽ tinh chỉnh ntn với các party 2 , 3, 4 , 5 người .

4. Bản của mình 1 số class k dame được boss , có cách nào class nào cũng có thể dame boss đc không ? ( Selupan , Kundun )

5. Mình muốn điều chỉnh đến 1 khung h thì trên Stadium sẽ xuất hiện quái . Như 1 dạng Event . Mục này điều chỉnh ở đâu ?

6. Trong mục drop đồ của boxkundun thì các đồ mình cho drop khi ra đều có dòng giống nhau . Ví dụ Quần : đều là luck và 5% , áo đều luck 4% . Để chỉnh được dòng random khi đập hộp kundun thì mình chỉ ở thông số nào . Mình đã thử các thông số trong Boxkundun nhưng k có tác dụng .

1. chính trong commonserver.cfg
2. Build RF theo đường vit chẳng hanj
3. chưa thử
4. Tăng dame ở SCF charracter lên
5. Xmas event hay boss attack
6. Bảo thằng code game nó code cho nhé. Cái này phụ thuộc thằng code hoặc thử thông số tỉ lệ đồ hoàn hảo từ 1-63 rồi tự test

hoangtu_eck94
10-11-16, 09:10 PM

1. Mình ko dùng ICM nên ko rõ. bạn thử chỉnh lại như sau ở commonserver.cfg xem

;================================================= =========================; ANTI-HACK Config
;================================================= =========================
SpeedHackPlayerBlock = 0
ItemSerialCheck = 1
ItemZeroSerialCheck = 0

SkillDistanceCheck = 0
SkillDistanceCheckTemp = 2
SkillDistanceKick = 0
SkillDistanceKickCount = 5
SkillDistanceKickCheckTime = 10

IsIgnorePacketHackDetect = 1
MinimumAttackSpeedTime = 30
AttackSpeedTimeLimit = 700
HackCheckCount = 5
DetectedHackKickCount = 10
IsKickDetecHackCountLimit = 5
EnableCheckPenetrationSkill = 0
HackLogServer = 127.0.0.1
DisconnectHackUser = 1
UseNPGGChecksum = 0
DecTimePerAttackSpeed = 5.33
SpeedHackPenalty = 0
2. Cái này thì chỉnh ở skill là chính. còn chỉnh ở file character sẽ không ăn thua lắm.

[RageFighter]//FallingSlash, Lunge, Uppercut, Cyclone, Slash, Dinorant, Impale
//DMG = (Dmg * (Base + Ene/EneDiv)) / MulDiv
SCFRFOtherSkillBase = 200
SCFRFOtherSkillEneDiv = 10
SCFRFOtherSkillMultDiv = 100
SCFRFOtherSkillMultMin = 1.0
SCFRFOtherSkillMultMax = 3.5

//Dmg*(VitBase+Vit/VitDiv)/MultDiv
SCFRFGlovesSkillAttackMultMax=3.5
SCFRFGlovesSkillAttackMultDiv=100
SCFRFGlovesSkillAttackVitDiv=10
SCFRFGlovesSkillAttackVitBase=50

//(Vit/VitDiv+Dmg)*(VitBase+Vit/VitDiv)/MultDiv
SCFChainDriveMultMax=3.0
SCFChainDriveMultDiv=100
SCFChainDriveVitDiv=20
SCFChainDriveVitBase=50

//(Agi/AgiDiv+Ene/EneDiv+Dmg)*(MultBase+Agi/AgiDiv+Vit/VitDiv)/MultDiv
SCFDarkSideParchmentMultMax=3.5
SCFDarkSideParchmentMultDiv=100
SCFDarkSideParchmentMultBase=100
SCFDarkSideParchmentAgiDiv=100
SCFDarkSideParchmentEneDiv=100
SCFDarkSideParchmentVitDiv=100

//Dmg*(EneBase+Ene/EneDiv)/MultDiv
SCFDragonLoreAttackMultMax=3.5
SCFDragonLoreAttackMultDiv=100
SCFDragonLoreEnergyDiv=10
SCFDragonLoreEnergyBase=50

//DMG = DmgBase+Dmg*DmgMult*(EneBase+Ene/EneDiv)/DmgDiv
SCFDragonSlayerIncSkillAttackMultMax=3.5
SCFDragonSlayerEnergyBase=50
SCFDragonSlayerEnergyDiv=10
SCFDragonSlayerSkillDmgBase=300
SCFDragonSlayerSkillDmgDiv=100
SCFDragonSlayerSkillDmgMult=3
//Time = BASE+Ene/DIV
SCFDragonSlayerIncSkillAttackTimeDiv=5
SCFDragonSlayerIncSkillAttackTimeBase=60
SCFDragonSlayerIncSkillAttackTimeMaxMin=10

//Percent = BASE+(Ene-EneSub)/DIV
SCFRedArmorIgnoreBase=5
SCFRedArmorIgnoreEneSubtract=120
SCFRedArmorIgnoreDivider=10
SCFRedArmorIgnoreMaxPercent=50
//Time = BASE+Ene/DIV
SCFRedArmorIgnoreTimeDiv=5
SCFRedArmorIgnoreTimeBase=60
SCFRedArmorIgnoreTimeMaxMin=10

//VitAdd = BASE+(Ene-EneSub)/DIV
SCFFitnessVitBase=30
SCFFitnessEneSubtract=132
SCFFitnessVitDiv=10
SCFFitnessVitAddMax=200
//Time = BASE+Ene/DIV
SCFFitnessTimeDiv=5
SCFFitnessTimeBase=60
SCFFitnessTimeMaxMin=10

//Percent = BASE+(Ene-EneSub)/DIV
SCFDefSuccessRateIncMaxPercent=100
SCFDefSuccessRateIncBase=10
SCFDefSuccessRateIncEneSubtract=80
SCFDefSuccessRateIncDivider=10
//Time = BASE+Ene/DIV
SCFDefSuccessRateIncTimeDiv=5
SCFDefSuccessRateIncTimeBase=60
SCFDefSuccessRateIncTimeMaxMin=10
3.

//================================================== =================================================//Non-Set party: Meaning that 3 basic classes (DW,DK,ELF) are NOT present in group of people
// Trong nhóm party không có 3 class DW, DK, ELF trong cùng 1 nhóm
//================================================== =================================================
//SCFPartyExpPercent3 Party EXP percentage for 3 players
//SCFPartyExpPercent4 Party EXP percentage for 4 players
//SCFPartyExpPercent5 Party EXP percentage for 5 players
//SCFPartyExpPercentOther Party EXP percentage for 2 players
//================================================== =================================================
//Set party: Meaning that 3 basic classes (DW,DK,ELF) are present in group of people
//Trong nhóm party có 3 class DW, DK, ELF trong cùng 1 nhóm
//SCFPartyExpSetPercent1 Set Party EXP percentage for over 5 players
//SCFPartyExpSetPercent2 Set Party EXP percentage for 2 players
//SCFPartyExpSetPercent3 Set Party EXP percentage for 3 players
//SCFPartyExpSetPercent4 Set Party EXP percentage for 4 players
//SCFPartyExpSetPercent5 Set Party EXP percentage for 5 players
[PartyExp]
SCFPartyExpPercent3 = 230
SCFPartyExpPercent4 = 270
SCFPartyExpPercent5 = 300
SCFPartyExpPercentOther = 120

SCFPartyExpSetPercent1 = 120
SCFPartyExpSetPercent2 = 160
SCFPartyExpSetPercent3 = 180
SCFPartyExpSetPercent4 = 200
SCFPartyExpSetPercent5 = 220

4. Cái này mình nghe nói là phải tăng agi của class hơn của boss thì mới ăn được =))). Ko biết phải không,
5. Có nhiều event có thể tự customs lại như event XMasEvent, BossAttack. Chỉnh lời thoại thông báo trong Message.txt còn chỉnh quái ở trong SCFData/EventMobs
6. Box Kundun thì sẽ ra option random mà. Bạn để 1 là được. Nó sẽ ra random.

Cảm ơn bạn đã đọc !!!
1. Có thể xài chung lic.
2. Đổi tên Sub chưa? hiện đang là gì? Sub-1??? SV-1???
3. Chạy Job Ủy thác online và lưu ý đổi lại tên job và tên database trong job đó.
4. Vào Proc ủy thác rồi chỉnh lại tên Sub trong đó.
5. Để thấy người online cần chỉnh ở file Config.php tên các sub trùng với tên sub ở gameserver

tinhx001
10-11-16, 11:52 PM
mình dùng server zteam eck cho mình xin đoạn code danh hiệu được không ?

hoangtu_eck94
11-11-16, 12:51 AM
mình dùng server zteam eck cho mình xin đoạn code danh hiệu được không ?
Mình ko support về code bạn à. Và n ko phải là 1 đoạn code mà nó ở rất nhiều đoạn code ^^

heroviet2301
11-11-16, 04:34 AM
Ai muốn giết tên Ếch này không, mi tính đào tạo thêm Admin à :))

viethung91
11-11-16, 08:38 AM
xin bạn eck hãy close toppic đi, như này đã nhiều mu rồi lại càng nhiều mu quá. Cạnh tranh vãi.

ziziboon
11-11-16, 08:55 AM
Cám ơn Eck nha.
Ngoài ra P cung có 1 câu hỏi về titan editor. Như trong MU cua P có 2 sv là Thần Long va Phục Hưng nhưng titan editor trong sv chi ap dung cho Thanlong, ko tac dung cho PhucHung.
Vậy làm sao de titan editor tac dung cho sv mới vậy Eck

cái này có 2 cách.
1 là chỉnh tỉ lệ xoay wing = 0 ở server trong SCF_Chaosmachine.
2 là chỉnh file mix.bmd ở client. cách này khó hơn nếu như ko biết.

Còn về đổi tên server thì lưu ý khi chọn bảng mã UTF 8 chọn cả 2 cột. chứ chọn 1 cột sẽ không được

hackluv
11-11-16, 09:55 AM
bạn cho mình hỏi MU khít hay MU rộng làm sướng hơn :)))

kehuydietUS
11-11-16, 10:01 AM

chỉ có dân chuyên MU mới đưa ra được những câu hỏi về Mu nó sát thực tế đến như vậy =))

Hackerviet
11-11-16, 10:11 AM
2 Mu mu nào cũng sướng lạ là sướng dùng nhiều thì hết sướng

hoangtu_eck94
11-11-16, 10:13 AM
Cám ơn Eck nha.
Ngoài ra P cung có 1 câu hỏi về titan editor. Như trong MU cua P có 2 sv là Thần Long va Phục Hưng nhưng titan editor trong sv chi ap dung cho Thanlong, ko tac dung cho PhucHung.
Vậy làm sao de titan editor tac dung cho sv mới vậy Eck
Vào config trong titaneditor sửa tên db trong đó là được

Ai muốn giết tên Ếch này không, mi tính đào tạo thêm Admin à :))
:)))) đào tạo gì đâu. Trả lời câu hỏi thui mà c hhaahhaa

The Gamer
11-11-16, 10:32 AM

long l.................... =))

KemIcy
11-11-16, 11:14 AM
Mình muốn mở Mu Season 6 thì dùng MySQL mấy và bản nào.
Ai có link down cho mình xin luôn nhé

mother
11-11-16, 12:01 PM
làm sao để em thanh lý được nhanh server đây ếck.:))

dbkwalkaz
11-11-16, 01:42 PM
1. Mình ko dùng ICM nên ko rõ. bạn thử chỉnh lại như sau ở commonserver.cfg xem

Mình đã thử chỉnh thông số như của bạn nhưng vẫn k được . không biết nguyên nhân là từ ở đâu và vì sao :(. DW gần như agi từ 2000 trở lên tất cả các mốc đều bị báo lỗi như vậy

jjmmjjohny
11-11-16, 03:39 PM
Thiếu job mu online. làm 1 cái job là dc[COLOR="Silver"]

Cậu có thể nói rõ hơn đc ko cậu, tkssssssssssssssssssssss

1. Có thể xài chung lic.
2. Đổi tên Sub chưa? hiện đang là gì? Sub-1??? SV-1???
3. Chạy Job Ủy thác online và lưu ý đổi lại tên job và tên database trong job đó.
4. Vào Proc ủy thác rồi chỉnh lại tên Sub trong đó.
5. Để thấy người online cần chỉnh ở file Config.php tên các sub trùng với tên sub ở gameserver

Ok bạn, để mình xem lại, cảm ơn bạn nhiều nha. hihi

dbkwalkaz
12-11-16, 12:20 AM
Bản của mình hiện tại đang bị lỗi toàn drop ra những đồ kiểu như thế này nhưng mà là đồ trắng . Không bán , không giao dịch , không vứt đi được . Bạn giúp mình fix được không
Lỗi Anti Hack Speed Is Wrong đã thử chỉnh các thông số nhưng đều không có tác dụng . Ai giúp mình với :(

hoangtu_eck94
12-11-16, 12:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Bản của mình hiện tại đang bị lỗi toàn drop ra những đồ kiểu như thế này nhưng mà là đồ trắng . Không bán , không giao dịch , không vứt đi được . Bạn giúp mình fix được không
Lỗi Anti Hack Speed Is Wrong đã thử chỉnh các thông số nhưng đều không có tác dụng . Ai giúp mình với :(1. Tắt drop trong item(new).txt
2. Liên hệ ICM

dbkwalkaz
13-11-16, 01:08 PM
Hộp kundun của mình khi đáp ra lại là đồ thêm chữ "-J" . Mình đã chỉnh lại code trong boxkundun theo code trong item(new) thì k đáp ra được đồ eX . Chỉ có code của item "-J" thì mới đáp ra được đồ ex . Chỉ dùm mình với