PDA

View Full Version : [MU] ai còn MuLogo Maker ko giúp mk với

vanbinh19991
07-11-16, 09:15 PM
MuLogo Maker như hình không cho mình xin với . mk tìm toàn link bị die tks m.n nhiều ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jjmmjjohny
08-11-16, 11:28 AM
MuLogo Maker như hình không cho mình xin với . mk tìm toàn link bị die tks m.n nhiều ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chụp hình lại r cắt ra xong up lên imgur là lại có logo mới, có vậy thôi mà nhỉ. Có khó đâu ???

nampinn
08-11-16, 11:37 AM
Chụp hình lại r cắt ra xong up lên imgur là lại có logo mới, có vậy thôi mà nhỉ. Có khó đâu ???

Ý bạn ấy là muốn xin phần mềm này, bạn có thì cho bạn ấy xin, mình cũng đang cần ^^!

viethung91
08-11-16, 11:49 AM

Tặng bạn nhé :D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nampinn
08-11-16, 08:52 PM
Tặng bạn nhé :D: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Quà tặng gì mà lấy không được vậy bạn? Troll nhau à ^^!

Chúng tôi rất tiếc. Bạn không thể truy cập vào mục này vì mục này vi phạm Điều khoản dịch vụ của chúng tôi.

Tìm hiểu thêm về chủ đề này tại Trung tâm trợ giúp của Google Drive.