PDA

View Full Version : [KT] vấn đề VH

amocthong1
06-11-16, 11:35 AM
cho mình hỏi VH cái này chỗ nào ạ nó bị che nên mình muốn dời ra 1 tý
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và chữ đồng & đồng khóa

và chữ này bị 2 ô vuông

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kebactinh86
06-11-16, 04:58 PM
Mod nên làm 1 topic tổng hợp riêng các kinh nghiệm về VH bỏ dzô cho anh em tiện tìm kiếm và trao đổi bữa giờ việt hóa toàn view hết các bài mỗi bài có 1 chút kinh nghiệm trong đó không hà ! :-"

amocthong1
06-11-16, 05:27 PM
Mod nên làm 1 topic tổng hợp riêng các kinh nghiệm về VH bỏ dzô cho anh em tiện tìm kiếm và trao đổi bữa giờ việt hóa toàn view hết các bài mỗi bài có 1 chút kinh nghiệm trong đó không hà ! :-"

1 mình VH mệt vãi kinh nghiệm thì có trước k thì mò thấy pà luôn vào thì các pro chỉ bảo dev mà hỏi hoài mà cũng có pro tốt bụng nên cũng hiểu đc nhiều ;;)

vuongtusamac
06-11-16, 09:29 PM
1 mình VH mệt vãi kinh nghiệm thì có trước k thì mò thấy pà luôn vào thì các pro chỉ bảo dev mà hỏi hoài mà cũng có pro tốt bụng nên cũng hiểu đc nhiều ;;)

Trong Ui mình Share hôm bữa có chỉnh sửa rồi mà không nhớ nó là file nào. Bạn unpack ra rùi dùng phần mềm Beyond Compare 3 so sánh với ui của bạn xem.

amocthong1
06-11-16, 10:10 PM
cái này hả ban charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Ui gốc chưa chỉnh sửa gì hết đây.
Còn pack ui lại mà bị màn hình đăng nhập đen có thể là lúc bạn pack bị lỗi. xem thư mục ui có double ko. xài unpack ra hay bị thêm 1 folder nữa vd: update/ui/ui/.... nên nó không hiẻu.
bạn dùng phần mềm unpack pak của Tháihòa unpack ra. ko cần file ui.pak.txt nhé

vuongtusamac
07-11-16, 03:07 AM
cái này hả ban charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Ui đã việt hóa
task_publish việt hóa luôn ^-^

amocthong1
07-11-16, 05:28 AM
Ui đã việt hóa
task_publish việt hóa luôn ^-^

Mình muốn dời cái Cấp Ra ngoài để thấy rõ số cấp hơn

vs lại cái task của cậu bị lỗi ở nv xem lễ cưới k ra đc

à mà cậu có ták VH của SV k cậu task client unpack ra toàn là txt k biết mà lần :(

minhhuan94
07-04-22, 12:50 AM
cho mình hỏi VH cái này chỗ nào ạ nó bị che nên mình muốn dời ra 1 tý
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và chữ đồng & đồng khóa

và chữ này bị 2 ô vuông

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chủ topic, mọi người có ai giữ bản kiếm thế như hình không, cho mình xin với ạ, bản tàu cũng được, thanks