PDA

View Full Version : [MU] lỗi chạy main của MU

bhno1
03-11-16, 09:36 PM
đc 1 người bạn cài hộ server mu, nhưng đến giai đoạn cho chạy main lại bị lỗi này. ko hiểu bị lỗi đâu nữa, chạy wed mu thì vẫn đc. các bạn xem hộ mình đây là lỗi gì vậy.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lmhuyenthoai
03-11-16, 09:47 PM
đc 1 người bạn cài hộ server mu, nhưng đến giai đoạn cho chạy main lại bị lỗi này. ko hiểu bị lỗi đâu nữa, chạy wed mu thì vẫn đc. các bạn xem hộ mình đây là lỗi gì vậy.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái này là main của caimuonline anh văn mà nhưng main này đã được cải hóa nếu ugk cài cho thì mình không bàn nếu không phải ugk cài thì xem lại kiếm cái main khác dùng

bhno1
03-11-16, 09:54 PM
cái này là main của caimuonline anh văn mà nhưng main này đã được cải hóa nếu ugk cài cho thì mình không bàn nếu không phải ugk cài thì xem lại kiếm cái main khác dùng

mình vấn chưa hiểu là lỗi do gì, b nói rõ giúp mình đc ko.

Lmhuyenthoai
03-11-16, 10:44 PM
mình vấn chưa hiểu là lỗi do gì, b nói rõ giúp mình đc ko.

mình thấy main bạn có 2 anti mà server chỉ chạy 1 chưa xem chưa biết được

nampinn
03-11-16, 10:49 PM
Chính xác sv và client của mình rồi.
Chẳng biết bạn nào cho bạn cái sv này vậy?
Cái này là Anti MHP chỉ thay đổi cái logo thôi.
Chắc lấy về hook thêm anti mới vào à?
Xem lại port anti đã mở chưa?

bhno1
03-11-16, 11:33 PM
Chính xác sv và client của mình rồi.
Chẳng biết bạn nào cho bạn cái sv này vậy?
Cái này là Anti MHP chỉ thay đổi cái logo thôi.
Chắc lấy về hook thêm anti mới vào à?
Xem lại port anti đã mở chưa?

mình ko rõ bạn à. nhờ đứa b cài cho thôi nhưng bị vậy nó bó tay luôn. bạn biết xem qua hộ mình với.

nampinn
03-11-16, 11:46 PM
mình ko rõ bạn à. nhờ đứa b cài cho thôi nhưng bị vậy nó bó tay luôn. bạn biết xem qua hộ mình với.

bhno1
04-11-16, 12:30 AM

mình đã gửi lời kb fb với bạn rồi đấy.