PDA

View Full Version : [MU] cần giúp đỡ cái sever mu offline ss9 ragezone

numb321
29-10-16, 10:45 AM
e có cài xong cái sever mu off ss9 rồi cũng config đủ kiểu chạy gamesever cũng ok mà ko hiểu sao edit ip main xong vào toàn disconect :(
lên đây mạo muội nhờ bác nào có time thì timeview xem hộ e cái
sever ss9 này thì ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
id teamview : 985 179 321
pass : 4248
các bác đi qua cho e 1. cho đỡ trôi 2 ngày nay mày mò mãi vẫn ko đc nên mới lên nhờ các bác đây :^^
update : e vào đc main rồi mà ko thấy sever bác nào rảnh xem hộ e cái nào ^ ^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chauttc
29-10-16, 12:48 PM
Bạn thử config lại ở file: ServerInfo.dat chưa...

numb321
29-10-16, 04:58 PM
Bạn thử config lại ở file: ServerInfo.dat chưa...

lên rồi bác ạ tại cái main , mò mò qua ragezone xin đc cái main ngon hết luôn :)

tuonglun
30-10-16, 07:40 PM
lên rồi bác ạ tại cái main , mò mò qua ragezone xin đc cái main ngon hết luôn :)

Bạn ơi có thể hướng dẫn mình làm cái ss9 này ko. Cho mình hỏi thêm là ss9 này có đồ Ancient Blood Angel chưa và map Archeron có map Nar chưa bạn. Mình cám ơn

omasa
31-10-16, 08:40 AM

Chạy luôn Client SS10 :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

numb321
31-10-16, 05:48 PM
Bạn ơi có thể hướng dẫn mình làm cái ss9 này ko. Cho mình hỏi thêm là ss9 này có đồ Ancient Blood Angel chưa và map Archeron có map Nar chưa bạn. Mình cám ơn

cài thì cũng ko khó , đồ blood angel thì ss10 mới có bạn bản này chưa custom nên mình cũng ko biết , map acheron thì hiện tại lỗi chưa vào đc nên mình cũng chịu đang chờ mod bên kia fix đã