PDA

View Full Version : [MU] cần giúp đỡ cái sever mu off

numb321
27-10-16, 04:29 PM
chả là mày mò trên ragezone có cái sever cũng hay tính làm off chơi xem sao mà dính ngay đoạn bật severgame toàn severconnect faile nếu có bác nào biết hay chạy qua bản mu này rồi thì giúp e tí tại cũng newbie thôi :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đã add port trên modem + edit mấy file
ConnectServer\Data\BoR_Serverlist.dat
Data\Mapserverinfo.dat
Data\Iplist.cfg
Data\Lang\kor\commonloc.cfg
mà vẫn ko vào đc nên bác nào biết thì timeview hoặc chỉ e cái thanks ^ ^
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái ảnh bị lỗi các bác bấm ra tab khác xem hộ e cái :D

exegame
27-10-16, 08:04 PM
chả là mày mò trên ragezone có cái sever cũng hay tính làm off chơi xem sao mà dính ngay đoạn bật severgame toàn severconnect faile nếu có bác nào biết hay chạy qua bản mu này rồi thì giúp e tí tại cũng newbie thôi :))
đã add port trên modem + edit mấy file
ConnectServer\Data\BoR_Serverlist.dat
Data\Mapserverinfo.dat
Data\Iplist.cfg
Data\Lang\kor\commonloc.cfg
mà vẫn ko vào đc nên bác nào biết thì timeview hoặc chỉ e cái thanks ^ ^
cái ảnh bị lỗi các bác bấm ra tab khác xem hộ e cái :D

oF thi can gi mo port . Teamview minh xem cho

numb321
27-10-16, 10:31 PM
bác cho e xin cái facebook hoặc gì đó để liên lạc đc ko tại e nghỉ rồi ko mang máy theo hoặc mai bác rảnh lúc nào cho e cái time e nhờ bác timeview hộ ^^

numb321
28-10-16, 08:42 AM
oF thi can gi mo port . Teamview minh xem cho

id 985 179 321
pass 1613 đây bác