PDA

View Full Version : [MU] Xin phần mềm checksum

nampinn
20-10-16, 09:16 AM
Có bác nào có phần mềm checksum không cho em xin với ạ.
GG mãi mà chẳng ra cái nào.
Em cảm ơn nhiều ạ.

Domino9990
20-10-16, 10:23 AM
muốn check sum cái gì. main hay là file gì. có nhiều loại check sum lắm hjslip (phần mềm tách và hợp file check sum md5) hoặc CRC check sum hoặc SHA1-SHA2 check sum google là ra cả đống sao lại bảo tìm không ra

Trong
20-10-16, 11:48 AM
Một phần mềm cho người may mắn :>

Homepage: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
For XP: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Algorithms
Calculate and display hash values from over two dozen popular hashing algorithms like MD5, SHA1, SHA2, RipeMD, HAVAL and Whirlpool.

Easy
The hash comparison tool supports drag and drop, copy and paste and even has a built-in browse option.

Global
Translated into 27 languages and counting, Hashtab has been downloaded millions of times from over 200 different countries.

Assurance
The perfect way to validate the integrity of a file download. Or use it to quickly compare local files and compute hashes for use in other programs.

Native
Purposely designed to feel like a native feature of Windows. Simply select any file, go to properties, and use the new “File Hashes” tab.

Supports: Windows Vista and higher.
32-bit and 64-bit

New
Updated UI
Understands .md5sum and other checksum files
Save hashes to checksum files
New hash algorithms including SHA3
Bug fixes
More language support

nampinn
20-10-16, 01:51 PM
muốn check sum cái gì. main hay là file gì. có nhiều loại check sum lắm hjslip (phần mềm tách và hợp file check sum md5) hoặc CRC check sum hoặc SHA1-SHA2 check sum google là ra cả đống sao lại bảo tìm không ra

Em checksum Client bác ạ.
Bọn mem em nó thay file item là có thể cầm đưuọc 2 tay 2 vũ khí 2 tay.

Trong
20-10-16, 02:04 PM
Em checksum Client bác ạ.
Bọn mem em nó thay file item là có thể cầm đưuọc 2 tay 2 vũ khí 2 tay.

Sài Enigma Virtual Box park cùng main đi cưng khỏi Check CRC. Cho nó thay cũng ko đc :D

PhamNinh
20-10-16, 02:09 PM
cái này do Item.txt server quy định nữa mà , nó thay ở client mà server bắt cầm 2 tay thì có đổi giời thôi

nampinn
20-10-16, 04:17 PM
Sài Enigma Virtual Box park cùng main đi cưng khỏi Check CRC. Cho nó thay cũng ko đc :D

Bác làm videro HD em cách làm với.
Em làm theo HD trên mạng nhưng ko chỉ làm dc với main mà ko thành công

hoangtu_eck94
20-10-16, 06:03 PM
check theo crc32 ý nhiều source có rồi mà. zClient hình như cũng có hay sao đó hoặc ko xem source của muemu.

Hackerviet
21-10-16, 08:28 AM
Hoanh tu ech nói phải đấy trước anh văn cho mình cái source crc 32 buill ra xong hook vào main check ngon lắm mà kg biết để đâu rồi để kiếm dc gửi cho

nampinn
21-10-16, 08:59 AM
Hoanh tu ech nói phải đấy trước anh văn cho mình cái source crc 32 buill ra xong hook vào main check ngon lắm mà kg biết để đâu rồi để kiếm dc gửi cho

Sư huynh tìm lại cho đệ đi..................